ദീപിക പദുക്കോണും സോനം കപൂറും വെഡ്ഡിംഗ് ലുക്സ് ആൻഡ് വു അം ഇപ്രസ്ഡ് ചെയ്ത വധു

ദീപിക പദുക്കോണും സോനം കപൂറും വെഡ്ഡിംഗ് ലുക്സ് ആൻഡ് വു അം ഇപ്രസ്ഡ് ചെയ്ത വധു

സോനം കപൂർ, ദീപിക പദുകോൺ എന്നിവരെയാണ് വിവാഹം ചെയ്യുന്നത്. ഇവിടെ കാണുക.

This Bride Recreated Deepika Padukone and Sonam Kapoor's Wedding Looks and We Are Impressed
ഇമേജ്: അനുഷാ ഭട്ട് / ഇൻസ്റ്റഗ്രാം

ദീപിക പദുകോണും സോനം കപൂറും തമ്മിലുള്ള വിവാഹ ചടങ്ങിനിടയിൽ അനുഷ്ക ഭട്ട് എന്ന പേരിട്ടിരിക്കുന്ന വധുവിന്റെ പേരിലാണ് സുശീൽകുമാർ പറഞ്ഞു. ദീപിക പദുകോൺ, സോനം കപൂർ എന്നിവരുടെ വിവാഹ ചടങ്ങുകൾക്കൊടുവിലാണ് സെലിബ്രിറ്റികൾ കല്യാണം കഴിക്കുന്നത്.

സോനത്തിന്റെ അബു ജാനി സന്ദീപ് ഖോസ്ല ലെഹെഗ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. ദീപികയുടെ ഗ്ലാമറായ ചുവന്ന ഗൗണായിരുന്നു നായിക. രൺവീർ സിംഗ് ഇറ്റലിയിൽ കെട്ടിവച്ചപ്പോൾ നായികയാക്കിയത് അസുഷയുടെ പ്രത്യേക ദിവസമായിരുന്നു. ദീപികയുടെ വിവാഹദിനത്തിൽ അവളുടെ സാങ്കെറ്റ്, മെഹീഡി ചടങ്ങുകൾ, കടംകൊണ്ടുള്ള വസ്തുക്കൾ എന്നിവയ്ക്കെല്ലാം വെളുത്ത നിറമുള്ള വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിച്ചിരുന്നു.

സോനം, മേഹെന്തി ചടങ്ങുകൾക്ക് വേണ്ടി, അനുഷ്മാ സോനത്തിന്റെ രൂപം ധരിച്ചിരുന്നു മാത്രമല്ല, ഗജ്രയോടൊപ്പം അതേ രീതിയിൽ തന്നെ മുടിയും കെട്ടി.

ദീപിക തന്റെ സിന്ധി ശൈലിയിൽ ചടങ്ങിന് പറ്റിയ പോലെ, തന്റെ കട്ടിലിനുള്ള വസ്ത്രധാരണവും മാൻ ടികകയും കണ്ണ് രൂപവുമൊക്കെയായിരുന്നു. ലോകത്തോട് വാസ്തവമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ അനുഷാ അത്രയും വശങ്ങളുള്ള ചിത്രങ്ങളും പോസ്റ്റു ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഇവിടെ നോക്കുക:

Timesnow.com

വുമഗൂദുനോട് പറയുന്ന സന്തോഷകരമായ മണവാട്ടിയെ ഉദ്ധരിച്ച്, “മറ്റെല്ലാ മണവാട്ടിനെപ്പോലെ, തികഞ്ഞ കല്യാണം നടത്താൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിച്ചു (യഥാർത്ഥത്തിൽ എനിക്ക് ആഗ്രഹമുണ്ട്), എല്ലാവരേയും വിസ്മയിപ്പിക്കുന്ന ഒരാൾ, കഴിഞ്ഞ വർഷം സെലെബ് വിവാഹങ്ങൾ, എല്ലാ പെട്ടെന്നുതന്നെ മണവാട്ടിയെയും പോലെ ഞങ്ങളുടെ സെലിബ്രിറ്റി വധുവിന്റെ രൂപഭാവം, എന്റെ നോട്ട്പാഡിൽ തയ്യാറായി, ഞാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന എല്ലാ വിശദാംശങ്ങളും തട്ടിച്ചുനോക്കി, എന്റെ സ്വന്തം വിവാഹത്തിൽ പങ്കാളിയാകാൻ എനിക്ക് സങ്കൽപ്പിക്കാൻ കഴിയുന്നു. ”

വിവാഹപൂർവ ചടങ്ങിൽ വച്ച് അനുഷ്ക തന്റെ വിവാഹദിനത്തിൽ താൻ വിശ്വസിക്കുന്ന എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിൽ ചില ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റും.

പിന്തുടരുക

@ News18 മൂവികൾ

കൂടുതൽ