ധോണിയും മറ്റു ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്ററുമടക്കമുള്ളവർ പൾജിയുമായിരുന്നു: കുൽദീപ് യാദവ്

ധോണിയും മറ്റു ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്ററുമടക്കമുള്ളവർ പൾജിയുമായിരുന്നു: കുൽദീപ് യാദവ്

ഇന്ത്യൻ നായകൻ കുൽദീപ് യാദവ് മുൻ ക്യാപ്റ്റൻ മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണി, മനീഷ് പാണ്ഡെ, യൂസുവേന്ദ്ര ചഹൽ, കേദാർ ജാദവ് എന്നിവരെ ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

PUBG Mobile: Kuldeep Yadav Reveals MS Dhoni And Other Indian Cricketers Who Love PUBG
ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റ്: ബി സി സി ഐ / ട്വിറ്റർ

PUBG ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഏറ്റവും പ്രചാരമുള്ള ഗെയിമുകളിൽ ഒന്നായി മാറി. എയർപോർട്ടുകളിലും ബസ് റൈഡുകളിലും ഓൺലൈൻ മൾട്ടിപ്ലേയർ റോയൽ ഗെയിം കളിക്കുന്നതിൽ പലപ്പോഴും ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ടീം കളിക്കാർ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. 2018 നവംബറിൽ ഓസ്ട്രേലിയയിൽ നിന്ന് പിൻമാറുന്നതിനു മുമ്പ് സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിലും ടാബ്ലറ്റുകളിലും കളിച്ച് കളിക്കാനായി പമ്പ് ചെയ്തുകൊണ്ടിരുന്ന ഇന്ത്യൻ കളിക്കാരെ പരുക്കേറ്റിരുന്നു.

ഇന്ത്യൻ സ്പിന്നർ കുൽദീപ് യാദവ് മുൻ ക്യാപ്റ്റൻ മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണി, മനീഷ് പാണ്ഡെ, യൂസേന്ദ്ര ചഹാൽ, കേദാർ ജാദവ് എന്നിവരെ ഇന്ത്യൻ ടീമിലെ മികച്ച കളിക്കാരായി തെരഞ്ഞെടുത്തു. യുവ തലമുറയിൽ ഓൺലൈൻ ഗെയിം പ്രശസ്തമാണ്. പബ്ജിൽ കളിക്കുന്ന ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാർ പോലും ഞങ്ങൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട്.

നിലവിലെ സീസണിൽ അവസാനിക്കുന്നതിനാൽ PUBG മൊബൈൽ അടുത്ത ഒരു അപ്ഡേറ്റ് ലഭിക്കുമെന്നാണ് കരുതുന്നത്. സീസൺ 7 എന്നത് എല്ലായ്പ്പോഴും തുടരുകയാണ്, ഒരു കൂട്ടം വിവരങ്ങൾ ഇതിനകം ചോർന്നുകഴിഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ തവണ മെയ് 16 ന് തുടങ്ങുന്ന പുതിയ സീസൺ ആരംഭിക്കണമെന്ന് ഞങ്ങൾ ഊഹിക്കുകയാണ്.

ശ്രീ ഗോസ്റ്റ് ഗെയിമിംഗ് ഉൾപ്പെടെയുള്ള യൂട്യൂബർമാരുടെ ഒരു കൂട്ടത്തിന് നന്ദി, സീസൺ 7-ൽ എന്തിനുവേണ്ടിയാണു പോകുന്നത് എന്ന് ഇപ്പോൾ നമുക്കറിയാം. പതിവുപോലെ നിങ്ങൾക്ക് 100 പിആർ പോയിൻറുകൾ ലഭിക്കുന്നു, റോയൽ പാസിലേക്ക് നിങ്ങൾ എത്തുമ്പോൾ രണ്ട് വസ്ത്രങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കഴിയും. 100- അർബൻ സ്കാവെഞ്ചറാണ് അല്ലെങ്കിൽ അസൈൽ സ്ക്വാഡ്. ഈ വാര്ത്തകള് ഈ വര്ഷം യുദ്ധ പ്രതിരോധത്തിന് ചുറ്റുമുള്ള വിഷയമാണെന്ന് സൂചന നല്കുന്നു.