പ്രിയങ്ക ചോപ്ര, 'ജെയിംസ് ഓഫ് ജേക്കബ്സ്' എന്ന ചിത്രത്തിൽ നായികയായി അഭിനയിച്ചത് എങ്ങനെയെന്ന് വിവരിക്കുന്നുണ്ട്.

പ്രിയങ്ക ചോപ്ര, 'ജെയിംസ് ഓഫ് ജേക്കബ്സ്' എന്ന ചിത്രത്തിൽ നായികയായി അഭിനയിച്ചത് എങ്ങനെയെന്ന് വിവരിക്കുന്നുണ്ട്.

ജോനാസ് കുടുംബം മുഴുവൻ ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടെന്ന് അഭിനേതാവ് പ്രിയങ്ക ചോപ്ര വ്യക്തമാക്കുന്നു. തന്റെ സഹോദരി ഭർത്താവായ സോഫി ടർണർ സൻസാ സ്റ്റാർക്ക് ആയി അഭിനയിക്കുന്നു. എബി എന്റർടെയ്്മെന്റിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു പ്രിയങ്ക. എച്ച് ബി ഒയുടെ ജനപ്രിയ ഫാന്റസി നാടകം ഒന്നിച്ചു കാണാൻ കുടുംബാംഗങ്ങൾ എങ്ങനെയാണ് ശ്രമിക്കുന്നത് എന്ന് പ്രിയങ്ക ചോദിച്ചു.

അവൾ പറഞ്ഞു: “ഞാൻ ഒരു ഹൈസ്കൂൾ കുടുംബത്തിനു കളിക്കുന്നു, ഞാൻ ഊഹിക്കുന്നു. നാം പട്ടണത്തിൽ ആയിരിക്കുമ്പോഴെല്ലാം നമ്മൾ ഒന്നിച്ച് ശ്രമിക്കുന്നു. കഴിഞ്ഞ എപ്പിസോഡായ ഞാൻ നഗരത്തിലില്ലായിരുന്നു, പക്ഷെ 15 വയസ്സിനുമുമ്പേ കുടുംബത്തിലെ എല്ലാവരും ഒത്തുചേർന്നെന്നാണ് ഞാൻ കരുതുന്നത്. എന്റെ ഭർത്താവ് ഒരു വലിയ, വലിയ ആരാധകനാണ്, സോഫിയുടെ കാഴ്ച്ചപ്പാടിൽ വളരെ ആശ്ചര്യമുണ്ടെന്ന് ഞങ്ങൾ കരുതുന്നു. അതെ, ഞാൻ കളിപ്പാട്ടങ്ങളുടെ ഗെയിം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. എനിക്ക് കണ്ടെത്താൻ കാത്തിരിക്കാൻ പറ്റില്ല … ഞാൻ വളരെ ദുഃഖിതനാണ്, അത് ഇപ്പോൾ ഏറ്റെടുക്കുന്നു. ”

ഒരുമിച്ച് ജീവിക്കുന്ന കുടുംബം: @ പ്രയാങ്കാചോപ്ര പറയുന്നു # ജെയിനോഫ്രോണിന്റെ ജാനസ് കുടുംബപ്രശ്നം. pic.twitter.com/ibuOdklWvs

– AP എന്റർടെയ്ൻമെൻറ് (@ എ.ഇ. എന്റർട്ടന്റെമെന്റ്), മേയ് 9, 2019

ഡ്രോൺസ് അവസാനത്തെ മഹാസർഥമല്ലെന്നും സെർസിസിക്ക് അവൾക്ക് എന്താണുണ്ടാവുകയെന്നും അറിയില്ലെന്നും

കഴിഞ്ഞ സീസണിലെ ആദ്യ എപ്പിസോഡിനൊപ്പം സോഫിയുടെ അടുത്ത സുഹൃത്തായ സോഫിയോടുള്ള പ്രണയത്തിലാണെന്ന് അറിയപ്പെടുന്ന പ്രിയങ്ക സോഫിയോടുള്ള പ്രണയത്തെക്കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത്. സോണിയാ ഗാന്ധിയുടെ സൗന്ദര്യമാണ് സോണിയുടേത്. സംപ്രേഷണം ചെയ്തു. അവൾ എഴുതി: “നല്ല ഗുണം @ സോഫിറ്റ് നിങ്ങൾ ഒരു ബോസ് ബിൽ ആണ്. വളരെ പ്രിയപ്പെട്ടവർ .. ഇന്നത്തെ രാത്രിയിലെ ഉപഹാരങ്ങൾ.

സോഫിയുടെയും ജോ ജോണസിന്റെ പെട്ടെന്നുള്ള ലാസ് വെഗാസ്യാ വിവാഹത്തെയും കുറിച്ച് പ്രിയങ്ക അടുത്തിടെ പറഞ്ഞു. വിവാഹനിശ്ചയം ആ ദമ്പതികളിൽനിന്നാണ് നിങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതെന്ന് അവൾ പറഞ്ഞു, അവരെ അവൾ ‘ജോഫി’ എന്നു വിളിക്കുന്നു. പ്രിയങ്ക പറഞ്ഞു. അത് വളരെ രസകരമായിരുന്നു! ജോഫി, ഞാൻ അവരെ ജോഫി എന്നു വിളിക്കുന്നു. ഇതുപോലെയാണ്, അങ്ങനെ ചെയ്യാൻ അവരെ വിശ്വസിക്കുക. ജൂപി! “ഭാവിയിൽ ഇരുവരും ‘മനോഹരമായ വിസ്മയ കല്യാണം നടത്തു’മെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ന്യൂയോർക്കിലെ മെട്രോപൊളിറ്റൻ മ്യൂസിയത്തിൽ 2019 മേയ് ഗാലയിൽ പ്രിയങ്കയും അവളുടെ ഭർത്താവ് നിക്ക് ജോണസും പിങ്ക് കാർപ്പറിലൂടെ സഞ്ചരിച്ചു. ഒരു ഗ്രേ-മഞ്ഞ-പിങ്ക് ഡോർ ഗൗൺ ധരിച്ചിട്ട് ലൂയിസ് കരോളിന്റെ ആലീസ് ഇൻ വണ്ടർലാൻഡിൽ നിന്നും പ്രചോദിപ്പിക്കപ്പെട്ട ഒരു ലുക്ക്. അവളുടെ മുടി, ഇറുകിയ റെഡ് ക്വീൻ പോലുള്ള കട്ടിയുള്ളതും അഴുകിയ അരിഞ്ഞും ചെയ്തു, അവളുടെ രൂപം ചേർത്തു. പാർട്ടിയുടെ പാർട്ടിയുടെ ‘ക്യാമ്പ്’ തീയതിയുമായി അവളുടെ സാന്നിദ്ധ്യം അഭിനന്ദിച്ചു.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മെയ് 10, 2019 09:50 IST