പ്രിയങ്ക ചോപ്ര, നിക്ക് ജോനാസ് ഇന്ത്യൻ കനേഡിയൻ മകളുമായി ദത്തെടുക്കുന്നു: ലില്ലി സിംഗ്

പ്രിയങ്ക ചോപ്ര, നിക്ക് ജോനാസ് ഇന്ത്യൻ കനേഡിയൻ മകളുമായി ദത്തെടുക്കുന്നു: ലില്ലി സിംഗ്

ഗ്ലാമ 2019 പൂർത്തിയാക്കി കുഴിച്ചിടുകയാണ്. എന്നാൽ, പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുത്തിട്ടുള്ള ആഘോഷങ്ങളിൽ നിന്ന് ഇപ്പോഴും രസകരമാണ്. സൂപ്പർ വുമൺ എന്ന് അറിയപ്പെടുന്ന യൂട്യൂബർ ലിള്ളി സിംഗ് വാർനാപനിലയുടെ ഫോട്ടോകളിൽ നിന്ന് പങ്കുവെക്കുകയാണ്. അവളുടെ അതിശയകരമായ അടിക്കുറിപ്പുകൾ വിജയികളായിട്ടുണ്ട്.

പ്രിയങ്ക ചോപ്രയും നിക്ക് ജോണയുമൊക്കെയായി മധു ഗലയിൽ ദീപിക പദുക്കോൺ തിരയുന്നതിനിടയിൽ “ആറു കസേരകൾ മുട്ടി. “ഇവിടെ ഛായാഗ്രഹണം ചെയ്ത നിക്ക് ജോണസും പ്രിയങ്ക ചോപ്രയും ഇന്ത്യൻ കനേഡിയൻ മകളെ സ്വീകരിച്ച് ഒരുമിച്ച് ഒരുമണിക്കൂറാണ് ആസ്വദിക്കുക. “തേയില പാർട്ടി” പിന്തുടരുകയാണ് എന്ന് ലില്ലി എഴുതി. “ആലിസ് ഇൻ വണ്ടർലാൻഡിൽ നിന്നുള്ള റെഡ് ക്വീനിന്റെ പ്രചോദനം പ്രിയങ്കയുടെ പ്രിയങ്കക്കാരനായിരുന്നു ലില്ലി.

പ്രിയങ്ക ചോദിച്ചു, “മടിയിലേക്ക് സ്വാഗതം! ഞങ്ങള്ക്ക് ഡൈഡി ഫൊറിനാന ലേക്കുള്ള വാർത്ത കേടുന്നില്ല, അതിനാൽ ഞങ്ങൾ തേയില പാർട്ടിയുടെ സ്മഡ്ജ് വൈകിക്കേണ്ടതുണ്ട്! അത്ര തന്നെ. ”

ആദ്യം ദീപികയുടെ ഒരു ഫോട്ടോയും ലില്ലിയും ഇങ്ങനെ എഴുതി: “എന്റെ വസ്ത്രത്തിൽ ആറ് കസേരകൾ മുറുക്കി മെറ്റാലികൾ മുഴുവൻ തിരഞ്ഞു, 16 പേരെക്കൂടി വന്നു, എന്റെ സഹോദരി ദീപിക പദുക്കോനെ കണ്ടെത്താനും ഒരു ആലിംഗനം. ഇത് വിലമതിക്കുന്നു.”

അവളുടെ പേര് അവളുടെ പേര് നിന്ന് പ്രചോദനം എടുത്തു, “ആളുകൾ എപ്പോഴും എന്റെ പേര് അക്ഷരപ്പിശകുള്ളതിനാൽ” ലില്ലി “… ഞാൻ എന്നെ പ്രതിനിധീകരിച്ചു ഒരു വസ്ത്രധാരണ ഞാൻ എന്റെ ആദ്യ മെറ്റ് ഗാല ആൻഡ് Moschino വേണ്ടി ഞാൻ വന്നത്!”

കഴിഞ്ഞ വർഷം ഇന്ത്യയിലെ നിക്ക്, പ്രിയങ്കയുടെ വിവാഹ ആഘോഷങ്ങളുടെ ഭാഗമായിരുന്നു ലില്ലി. ഈ വർഷം മുതൽ രാത്രി വൈകുന്നേരത്തോടെ എ ലിറ്റിൽ ലേറ്റ് വില്ലെ ലില്ലി സിങ്ങിനൊപ്പം വേഷമിടും.

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മെയ് 10, 2019 08:29 IST