ബ്ലാക്ക് പാന്തർ സ്റ്റാർ മൈക്കിൾ ബി ജോർദാൻ സംഘത്തിന്റെ പകർപ്പ് ഷാഹിദ് കപൂർ ഡീറ്റ് സബ്യയുടെ കബളിപ്പിക്കപ്പെടുന്നു. പിക്ക് കാണുക – PINKVILLA

ബ്ലാക്ക് പാന്തർ സ്റ്റാർ മൈക്കിൾ ബി ജോർദാൻ സംഘത്തിന്റെ പകർപ്പ് ഷാഹിദ് കപൂർ ഡീറ്റ് സബ്യയുടെ കബളിപ്പിക്കപ്പെടുന്നു. പിക്ക് കാണുക – PINKVILLA

ബ്ലാക്ക് പാന്തർ സ്റ്റാർ മൈക്കിൾ ബി ജോർദാൻ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് റെക്കോഡിലേക്ക് കബീർ സിംഗ് നടൻ ഷാഹിദ് കപൂർ വീണ്ടും ഡിയറ്റ് സബയുടെ റഡാറിലാണ്.

ബോളിവുഡ് താരം ഷാഹിദ് കപൂർ തന്റെ അടുത്ത ചിത്രമായ കബീർ സിങ്ങിന്റെ പ്രമോഷനാണ്. എന്നാൽ, അടുത്തിടെ നടൻ ട്രോഫിയിൽ നിന്ന് ഡൈറ്റ് സബ്ബിയയെ തടയുന്നില്ല. ബ്ലാക്ക് പാന്ഥർ അഭിനേതാവ് മൈക്കൽ ബി ജോർദാൻ ധരിച്ച ഒരാളുടെ കൃത്യമായ പകർപ്പാണ് ഒരു സ്യൂട്ട് ധരിച്ചതിന് വീണ്ടും ഡൈറ്റ് സബ്ബയുടെ ലക്ഷ്യം. ഡയൽ സബ്യയുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ട് അടുത്തിടെ ഷാഹിദും മൈക്കലിന്റെ ചിത്രങ്ങളും അടങ്ങിയ ഒരു ചിത്രം പങ്കുവെച്ചു.

ചിത്രത്തിൽ ഷാഹിദ് ഒരു വരയൻ സ്യൂട്ട് ധരിച്ച് പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു. ഇത് ബ്ലാക്ക് പാന്തർ അഭിനേതാവാണ്. എന്നിരുന്നാലും, ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്ന് നോക്കൂ, മൈക്കിൾ ബി ജോർദ്ദാൻ ആയിരുന്നു, അത് തികച്ചും അനുയോജ്യമാണ്. ആദ്യമായി ഷഹീദ് ഡിയൈറ്റ് സബിയയുടെ റഡാറിൽ ആയിരുന്നു. ജനപ്രിയ ബ്രാൻഡുകളിൽ നിന്ന് പ്രചോദിപ്പിക്കപ്പെട്ട ഡിസൈനറുകളെ വിളിക്കുന്നതിനായി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പേജ് അറിയപ്പെടുന്നു.

ചുവടെയുള്ള ഡൈറ്റ് സബ്ബിയ പങ്കിട്ട ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം പരിശോധിക്കുക:

പ്രത്യേക ചിത്രം അവരുടെ തലയിൽ ഒരു ‘ഗാണ്ടി പകർപ്പ്’ എന്ന് വിളിക്കാൻ തുടങ്ങി. 2017 ലെ തെലുങ്ക് ചിത്രമായ അർജുൻ റെഡ്ഡിയുടെ റീമേക്കായ കബീർ സിങ്ങിലാണ് ഷാഹിദ് കപൂർ അടുത്തതായി പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. ഷാഹിദ് കപൂർ, കരിയ അദ്വാനി എന്നിവർ പ്രധാന വേഷങ്ങൾ ചെയ്യുന്നുണ്ട്. 2019 ജൂൺ 21 ന് റിലീസ് ചെയ്യും.

(Read: Pics: ഷഹീദ് കപൂർ എയർപോർട്ടിലെ എല്ലാ പുഞ്ചിരിയും ആണ്. കബീർ സിങ്ങിന്റെ ട്രെയിലർ ലോഞ്ചിനു വേണ്ടി അദ്ദേഹം ആവേശഭരിതനാണെന്ന് നമുക്ക് ഉറപ്പുണ്ട് )