വരുൺ ധവാൻ കാർത്തിക് ആര്യൻ അനന്യ പാണ്ഡേയ്ക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്നത് നിർത്തിയാണ്. വീഡിയോ കാണുക – PINKVILLA

വരുൺ ധവാൻ കാർത്തിക് ആര്യൻ അനന്യ പാണ്ഡേയ്ക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്നത് നിർത്തിയാണ്. വീഡിയോ കാണുക – PINKVILLA

ആഗസ്ത് എട്ടിന് നടി അനന്യ പാണ്ഡേയ്ക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്ന കാർത്തിക് ആര്യൻ എന്ന വേഷത്തിൽ ഒരു ചിത്രം. ഇത് പരിശോധിക്കുക.

ഈ വർഷത്തെ സ്റ്റുഡൻറ് ഓഫ് ദി ഇയർ 2 ധാരാളം ബസ്സുകൾ സൃഷ്ടിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു. 2019 മെയ് 10 ന് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്തു. ഇപ്പോൾ പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്നും നല്ല പ്രതികരണം ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്നതിന് മുൻപ് തന്നെ സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാനുള്ള ഒരു നടപടിയുമുണ്ടായിരുന്നില്ല. അടുത്തിടെ നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ പ്രത്യേക പ്രദർശനങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു. ബോളിവുഡിലെ പ്രശസ്തരായ ചില താരങ്ങളുടെ സാന്നിധ്യവുമുണ്ടായിരുന്നു.

ബോളിവുഡ് നടന്മാരായ വരുൺ ധവാൻ , കാർത്തിക് ആര്യൻ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിന്റെ പ്രത്യേക പ്രദർശനങ്ങളിൽ ഒന്ന്. അടുത്തിടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട ഒരു വീഡിയോയിൽ കാർത്തിക് ആര്യൻ അനന്യ പാണ്ഡേയ്ക്കൊപ്പമുള്ള ഒരു സംഭാഷണം നടത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. അതേസമയം, വരുൺ ധവാൻ വിവാഹിതനാകാൻ തയാറായി നിൽക്കുന്നു. ഈ വർഷത്തെ അഭിനേത്രിയായ വിദ്യാർത്ഥിയല്ല വിദ്യാർഥി. അഭിനയരംഗത്തെ തമാശകൾ ആവർത്തിക്കുന്ന സമയത്ത് അനന്യ പാണ്ഡേയും പുഞ്ചിരിച്ചു.

ചുവടെയുള്ള വീഡിയോ പരിശോധിക്കുക:

സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് ദ ഇയർ 2 തിയേറ്ററായ ടൈഗർ ഷോറോഫ്, അനന്യ പാണ്ഡേ, താരാ സുതാര എന്നിവരാണ് പ്രധാന വേഷങ്ങൾ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ബോളിവുഡിലെ അനന്യയും താരയുമെല്ലാം അഭിനയരംഗത്ത് എത്തുന്നു. സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്ര , വരുൺ ധവാൻ, ആലിയ ഭട്ട് എന്നിവരടങ്ങുന്ന 2012 ലെ സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് ദി ഇയർ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമാണ് ഈ ചിത്രം. ആലിയ ഭട്ട് സിനിമയുടെ ട്രാക്കുകളിലൊന്നായ ‘ഹുക്ക് അപ്’ എന്ന ഗാനത്തിൽ ഒരു പ്രത്യേക കാഴ്ചപ്പാടാണ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

(വായിക്കുക: വിദ്യാർത്ഥിയുടെ വർഷത്തെ 2 റിവ്യൂ: ടൈഗർ, അനന്യ ആൻഡ് താരാസിന്റെ സിനിമ OTT theatrics & yawnworthy twist കൊണ്ട് നിറഞ്ഞിരിക്കും )