സാംസങിന്റെ നാവിഗേഷൻ ആംഗ്യങ്ങളെ സ്നേഹിക്കുമോ? അവർ ആൻഡ്രോയിഡ് Q ഉപയോഗിച്ച് മാറാം – SamMobil

സാംസങിന്റെ നാവിഗേഷൻ ആംഗ്യങ്ങളെ സ്നേഹിക്കുമോ? അവർ ആൻഡ്രോയിഡ് Q ഉപയോഗിച്ച് മാറാം – SamMobil

അപ്ഡേറ്റുചെയ്യുക : OEM- കൾ തങ്ങളുടെ സ്വന്തം നാവിഗേഷൻ ആംഗ്യങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതിൽ നിന്ന് Android Q- നെ നിർത്തലാക്കുന്നില്ലെന്ന് തോന്നുന്നു, Google ന്റെ നാവിഗേഷൻ ആംഗ്യങ്ങളും ഒരു ഓപ്ഷനായി നിർദ്ദേശിക്കുന്നതിനായി മാത്രം ഇത് നിർബന്ധിതമാക്കണം. കാര്യങ്ങൾ ഈ അവസരത്തിൽ ഒരു സംശയം ഉണ്ട്: ആൻഡ്രോയിഡ് ചോദ്യോത്തരങ്ങൾ അധികം സ്റ്റോക്ക് ആൻഡ്രോയിഡ് നടപ്പാക്കിയാൽ ആംഗ്യ സിസ്റ്റം മറ്റ് അനുവദിക്കില്ല എന്ന് ഗൂഗിൾ ആദ്യം പറഞ്ഞു പിന്നീട് ഉറപ്പിച്ചു ആൻഡ്രോയിഡ് അതോറിറ്റി ഒഇഎം ആംഗ്യങ്ങളെ ഗൂഗിൾ നാവിഗേഷൻ ആംഗ്യങ്ങളും കൂടാതെ അനുവദിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന്. യഥാർഥത്തിൽ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നതെന്ന് വരും ദിവസങ്ങളിൽ നമുക്ക് വ്യക്തമായ ചിത്രം ലഭിക്കും.

ഒറിജിനൽ സ്റ്റോറി പിന്തുടരുന്നു

ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൈ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗാലക്സി ഫോണുകളിൽ നാവിഗേഷൻ ആംഗ്യങ്ങളും ആൻഡ്രോയ്ഡ് 10 ക്യൂ അപ്ഡേറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് മാറും. കൂടുതൽ കൃത്യതയോടെ, ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൈയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നത് പോലെ തന്നെ തങ്ങളുടെ സ്വന്തം നിർവ്വഹനങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് പകരം നിർമ്മാതാക്കൾക്ക് Android സ്റ്റോക്ക് നാവിഗേഷൻ ആംഗ്യങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാൻ ഇത് നിർബന്ധിതമാക്കും . Android ക്വിക്ക് ഇപ്പോഴും പരമ്പരാഗത മൂന്ന്-ബട്ടൺ നാവിഗേഷൻ ബാറിലായിരിക്കും, OS- ന്റെ പത്താമത്തെ പതിപ്പ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്ന ഓരോ ഉപകരണത്തിലും ആംഗ്യങ്ങൾ സാധാരണമായിരിക്കും.

Android Q, iOS പോലുള്ള നാവിഗേഷൻ ആംഗ്യങ്ങൾ നൽകുന്നു

ഇതിനർത്ഥം, സാംസങ്ങും നാവിഗേഷൻ ആംഗ്യങ്ങളുടെ നിലവിലെ ഇംപ്ലിമെൻറുകളുമൊത്ത് ഒഴിവാക്കേണ്ടതുണ്ടെന്നും, അത് ആ ആംഗ്യങ്ങളെ എത്രമാത്രം സൗകര്യപ്രദവും അവബോധകരവുമാണെന്ന് പരിഗണിച്ചേക്കാം. ഓരോ ആൻഡ്രോയിഡ് ഡിവൈസിനുമുള്ള ഒരൊറ്റ ഗൂാര സംവിധാനത്തിന്റെ ഗൂഗിളിന്റെ നിർദ്ദേശം അർത്ഥമാക്കുന്നത്. ഒരു ഉപഭോക്താവ് ഒരു ബ്രാന്റിൽ നിന്ന് മറ്റൊന്നിലേക്ക് മാറുകയും സ്റ്റാൻഡേർഡ് സോഫ്റ്റ്വെയർ നാവിഗേഷൻ കീകൾ പോലെ സ്വീകാര്യമായ അനുഭവത്തിനായി മാറുകയും ചെയ്യുമ്പോൾ അത് ഉൾക്കൊള്ളാവുന്ന പഠന കർവ് എടുത്തുകളയും.

Google- ന്റെ നാവിഗേഷൻ ആംഗ്യങ്ങൾ iOS- ൽ ആപ്പിളിന് സമാനമാണ്. നിങ്ങളുടെ ഹോം സ്ക്രീനിലേക്ക് പോകാൻ സ്ക്രീനിന്റെ താഴെയുള്ള നിന്ന് സ്വൈപ്പ് ചെയ്യുക, സമീപകാല അപ്ലിക്കേഷനുകൾ ആക്സസ്സുചെയ്യുന്നതിന്, മുകളിലേക്ക് സ്വൈപ്പുചെയ്ത് പിടിക്കുക, തിരികെ പോകാൻ ഇടത്തേക്കോ വലത്തേക്കോ തിരശ്ചീനമായി സ്വൈപ്പുചെയ്ത്, സ്ക്രീനിന്റെ താഴെയുള്ള ഇടത്തേയ്ക്കും വലത്തേയ്ക്കും സ്വൈപ്പുചെയ്യുന്നത് വേഗത്തിൽ രണ്ട് അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കിടയിൽ മാറുക. Google അസിസ്റ്റന്റ് ആക്സസ് ചെയ്യുന്നതിനായി, ഇടത് അല്ലെങ്കിൽ വലത് മൂലയിൽ നിന്ന് സ്ക്രീനിന്റെ മധ്യഭാഗത്തേക്ക് സ്വൈപ്പുചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.

Google- ന്റെ mandate യുക്തിസഹമായെങ്കിലും എല്ലാവർക്കും സന്തോഷം നൽകില്ല

മൾട്ടി വിൻഡോ പ്രവർത്തനക്ഷമതയ്ക്കായി Android Pie നയം പോലെ നാവിഗേഷൻ ആംഗ്യങ്ങൾക്കായുള്ള Android Q റൂൾ സമാനമാണ്. മൾട്ടി വിൻഡോ മോഡിൽ രണ്ടു അപ്ലിക്കേഷനുകളും ഉടൻ ആരംഭിക്കാനായി സൗകര്യപ്രദമായ കുറുക്കുവഴികൾ നീക്കംചെയ്യുന്നുണ്ട്, കാരണം ദീർഘകാല ഗാലക്സി സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ ഉടമസ്ഥരിൽ നിന്നും ഏറെക്കുറെ പിന്മാറിയിരുന്നു. വീണ്ടും, ഓരോ ബ്രാൻഡിലും യൂസർ ഇന്റർഫേസിലും ഉടനീളം അടിസ്ഥാന പ്രവർത്തനത്തെ സുഗമമാക്കുന്നതിനുള്ള Google- ന്റെ ശ്രമങ്ങൾ അർത്ഥവത്തായവയാണ്, എന്നാൽ എല്ലാവരും അതിനെക്കുറിച്ച് സന്തുഷ്ടരായിരിക്കാൻ പോകുന്നതായി അർത്ഥമില്ല.

ആൻഡ്രോയ്ഡ് ക്വിക്ക് ഗൂഗിളിൽ നിന്നും ഒരു ഔദ്യോഗിക റിലീസിൽ നിന്നും ഒരു മാസത്തിൽ കൂടുതൽ ദൂരമാരായാണ് ഗാലക്സി സ്മാർട്ട്ഫോണിലേക്ക് വരുന്നത്. ഇനിയും നിങ്ങളുടെ ഗാലക്സി ഉപകരണത്തിൽ ആംഗ്യങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ കൂടുതൽ സങ്കീർണ്ണമായ നാവിഗേഷൻ ആംഗ്യങ്ങൾക്കായി സ്വയം തയ്യാറാക്കാൻ തുടങ്ങും. തീർച്ചയായും, നിങ്ങളുടെ ഗാലക്സി സ്മാർട്ട്ഫോൺ അല്ലെങ്കിൽ ടാബ്ലറ്റ് ആൻഡ്രോയിഡ് ക്വിക്ക് അപ്ഡേറ്റ് യോഗ്യമാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ ഒരു ലളിതമായ ചെക്ക് ഉപയോഗിച്ച് സ്ഥിരീകരിക്കാം എന്തോ .