1 വർഷത്തെ റാസിയുടെ: അലിയ ഭട്ട്, വിക്കി കൗശൽ, കരൺ ജോഹർ തുടങ്ങിയവർ എങ്ങനെ ആരംഭിച്ചുവെന്നാണ്. വാച്ച് – പിൻവില്ല

1 വർഷത്തെ റാസിയുടെ: അലിയ ഭട്ട്, വിക്കി കൗശൽ, കരൺ ജോഹർ തുടങ്ങിയവർ എങ്ങനെ ആരംഭിച്ചുവെന്നാണ്. വാച്ച് – പിൻവില്ല

ആലിയ ഭട്ട്, വിക്കി കൗശൽ, കരൺ ജോഹർ എന്നിവ ഈ വർഷത്തെ ഒരു റിയാലിറ്റി ആഘോഷത്തിൽ പങ്കെടുക്കുന്നു.

ആലിയ ഭട്ട് , വിക്കി കൗശൽ എന്നിവരടെയുള്ള പ്രിയപ്പെട്ട ആരവങ്ങൾ ഒരു വർഷം പൂർത്തിയാക്കി. നിരൂപകരുടെ പ്രശംസ പിടിച്ചുപറ്റിയ ഈ ചിത്രം ജനങ്ങളിൽ നിന്ന് ധാരാളം സ്നേഹങ്ങൾ നേടി. കഴിഞ്ഞ വർഷം 11 മെയ് ന് റിലീസ് ചെയ്ത മേഘ്ന ഗുൽസാർ സംവിധാനം ഫെയർ അവാർഡ് ഒരു എണ്ണം നേടി. ആരാധകരുടെ അഭിപ്രായത്തിൽ, ആലിയ ഭട്ടിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഹിറ്റായ റാസിയും നടൻ വിക്കി കൗശലിനെ നക്ഷത്രക്കാരനായി പരിചയപ്പെടുത്തി. ഈ ചിത്രം 2018 ലെ ഏറ്റവും വലിയ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്ററുകളിലൊന്നായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു.

ഹരീന്ദർ സിക്ക് 2008 ൽ കോളിങ് സെഹ്മാന്റെ ഒരു കഥാപാത്രത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി റജാജി തന്റെ അച്ഛനായ ഹിദായത്ത് ഖാന്റെ അപേക്ഷയിൽ അലിയാ ഭട്ടിന്റെ ഒരു കഥാപാത്രമായ സെഹാത് എന്ന കഥാപാത്രത്തെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞു. പാകിസ്ഥാനിലെ സൈനിക ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ കുടുംബത്തെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് നോക്കിയാൽ മതിയെന്ന് അവർ വിലമതിക്കുന്നു. സെഖാത്തിന്റെ ഭർത്താവ് ഇഖ്ബാൽ സയീദിന്റെ പങ്ക് വിക്കി കൗശൽ മനോഹരമായി അവതരിപ്പിച്ചു. മുഖ്യ നടന്മാർക്കിടയിൽ ഓൺ-സ്ക്രീൻ രസതന്ത്രം പലരും പ്രശംസിച്ചു.

ഈ വർഷത്തെ ഒരു വർഷത്തെ വാർഷികത്തിൽ കരൺ ബാനർ ധർമ്മ പ്രൊഡക്ഷൻസ് ഒരു വൈകാരിക വീഡിയോ അപ്ലോഡുചെയ്തു. പിന്നീട് അലിയ ഭട്ട്, കരൺ ജോഹർ എന്നിവർ അവരുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഹാജരായി. കരൺ ജോഹറിന്റെ ഹൃദയസ്പർശിയായ അടിക്കുറിപ്പ് ഇങ്ങനെ വായിക്കുന്നു, “ഞങ്ങളുടെ നെഞ്ചിലെ അഹങ്കാരത്തോടെ ഒരു ചിത്രം. റാസിയുടെ സമ്പാദ്യം സ്നേഹവും ഈ പ്രണയാനുഭവത്തിന്റെ ഭാഗമായി സ്നേഹവും യഥാർത്ഥ സ്നേഹവും ഒരു യഥാർത്ഥ സാക്ഷ്യമാണ്! “

സിനിമ തീർച്ചയായും ഉണ്ട്. സൽമാത്തിന് വേണ്ടി വേരൂന്നാൻ രംഗങ്ങൾ എവിടെയായിരുന്നാലും, റസിയ നിരവധിയാണ്.