അമ്മയുടെ ദിനം: ദീപിക പദുകോൺ തന്റെ അമ്മയിൽ നിന്ന് അഭിനയപ്രാപ്തി നേടിയിട്ടുണ്ട്. വീഡിയോ കാണുക – PINKVILLA

അമ്മയുടെ ദിനം: ദീപിക പദുകോൺ തന്റെ അമ്മയിൽ നിന്ന് അഭിനയപ്രാപ്തി നേടിയിട്ടുണ്ട്. വീഡിയോ കാണുക – PINKVILLA

ദീപിക പദുകോൺ തന്റെ അമ്മയ്ക്ക് സമർപ്പിച്ച അവളുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഹാൻഡിൽ ഒരു വീഡിയോ പങ്കുവെച്ചു. ഇത് പരിശോധിക്കുക.

നമ്മുടെ പ്രിയ മാതാപിതാക്കളോടുള്ള സ്നേഹവും ആദരവും പ്രകടിപ്പിക്കാൻ സമയം വന്നെത്തുന്ന വേളയിൽ ഇന്ന് അമ്മയുടെ ദിവസം ആയിത്തീരുന്നു. ഞങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട പല ബോളിവുഡ് താരങ്ങളും അവരുടെ അമ്മയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ചില ആദരവുകളുമായി പങ്കുവെക്കാൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലേക്ക് കൈമാറിയിട്ടുണ്ട്. ബോളിവുഡ് താരങ്ങളായ അലിയ ഭട്ട് , ഐശ്വര്യ റായ് ബച്ചൻ , കാർത്തിക് ആര്യൻ, ശാരദാ കപൂർ തുടങ്ങിയവർ അവരുടെ അമ്മമാർക്കൊപ്പം ചെലവഴിച്ച പ്രത്യേക നിമിഷങ്ങൾ പങ്കുവയ്ക്കാൻ അവരുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടുകൾ സ്വീകരിച്ചു.

ബോളിവുഡ് നടി ദീപിക പദുകോൺ മദർ തെരേസ ദിനത്തിൽ അമ്മയ്ക്ക് പ്രത്യേക പരിഗണന നൽകി. നസ്രാജ് തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഹാൻഡിയിലൂടെ ഒരു അഗാധമായ വീഡിയോ പങ്കുവച്ചിട്ടുണ്ട്. അവിടെ അമ്മയുടെ കണ്ണുകൾ കണ്ടും മറ്റാരെയെങ്കിലും അവരുടെ ഹൃദയത്തെ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് മറ്റാരെയും പോലെ കാണാൻ കഴിയും. വീഡിയോയും സഹിതം ദീപികയും കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ‘എന്റെ സുഹൃത്ത്, ഗൈഡ്, ആങ്കർ, അച്ചടക്ക സമിതി, റോളി മോഡൽ എന്നിവയ്ക്ക് എന്റെ അഭിനയ ചോപ്പുകൾ എവിടെയാണെന്ന് ഇപ്പോൾ അറിയാം.

ദീപികയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റ് കാണുക:

മിർസാപൂർ ഫിലിം വിക്രാന്ത് മാസി അഭിനയിച്ച ചാപപാക് എന്ന ചിത്രത്തിൽ ദീപിക നായകനാകും. മേഘ്ന ഗുൽസാർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഈ ചിത്രത്തിൽ ദീപിക തന്നെയാണ് നിർമിക്കുന്നത്. ലക്ഷ്മി അഗർവാളിന്റെ, ആസിഡ് ആക്രമണത്തെ അതിജീവിച്ച ജീവിതത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഒരു ജീവചരിത്രമാണ് ഇത്. 2020 ജനുവരി 10 ന് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യപ്പെടും.

രൺബീർ കപൂറിന്റെ മാതാപിതാക്കളായ റിഷി, നീതു കപൂർ എന്നിവരുമായി ദീപിക പദുകോൺ കുറച്ച് സമയം ചെലവഴിക്കുന്നു.