ആദിത്യ സീൽ ആൺഗേഴ്സ് എൻഡ് ഗെയിം എന്ന ചിത്രവുമായി സഹകരിക്കുന്നു.

ആദിത്യ സീൽ ആൺഗേഴ്സ് എൻഡ് ഗെയിം എന്ന ചിത്രവുമായി സഹകരിക്കുന്നു.

ഡൽഹിയിൽ നിന്നുള്ള സീതാർത് മൽഹോത്ര, തപ്സി പാനു തുടങ്ങിയ ബോളിവുഡ് താരങ്ങൾ ഞായറാഴ്ച വോട്ട് ചെയ്യാൻ വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങി. പകിടയിലെ ഞങ്ങളുടെ വിനോദ വാർത്താ കുറിപ്പുകളിൽ അതിലുമധികം.

Aditya Seal Compares SOTY2 with Avengers Endgame, Janhvi Posts Old Photo of Sridevi on Mother's Day
ഡൽഹിയിൽ നിന്നുള്ള സീതാർത് മൽഹോത്ര, തപ്സി പാനു തുടങ്ങിയ ബോളിവുഡ് താരങ്ങൾ ഞായറാഴ്ച വോട്ട് ചെയ്യാൻ വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങി. പകിടയിലെ ഞങ്ങളുടെ വിനോദ വാർത്താ കുറിപ്പുകളിൽ അതിലുമധികം.
ഈ വർഷത്തെ വിദ്യാർത്ഥി 2

അനുകൂലമായ അവലോകനങ്ങൾ ലഭിച്ചില്ല. സിനിമയുടെ ട്രെയിലർ പുറത്തിറങ്ങിയത് മുതൽ, സിനിമയ്ക്കെതിരായും തുടർച്ചയായ ഒരു വിമർശനം യാഥാർഥ്യബോധമുള്ളതായിരുന്നു. പ്രധാന വില്ലനായി അഭിനയിക്കുന്ന ആദിത്യ സീൽ ഇപ്പോൾ കരൺ ജോഹർ ഉൽപാദനത്തെ താരതമ്യം ചെയ്തു

അവഗേഴ്സ്: എൻഡ് ഗെയിം

സ്മരിക്കുന്നവരുടെ അതേ ആൾക്കാർ പറഞ്ഞു

SOTY2

മാരവൽ യൂണിവേഴ്സലുമായി ഒരു പ്രശ്നവുമില്ല.

അമ്മയുടെ പോസ്റ്റുമൊക്കെയായി സോഷ്യൽ മീഡിയകൾ നിറഞ്ഞിരുന്നു. ബോളിവുഡ് നടിമാർ അവരുടെ അമ്മമാർക്ക് നോസ്റ്റൽജിക് ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റുചെയ്ത് ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു. ജനീവി, സോനം, ശാരദാ കപൂർ എന്നിവരുടെ അമ്മമാരോടൊപ്പം അമ്മമാരുടേയും കുട്ടികളുമൊത്ത് അമ്മമാർക്കൊപ്പം അമ്മമാർക്കൊപ്പം ചിത്രങ്ങൾ പ്രദർശിപ്പിക്കും.

പകലിന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച വാർത്തകൾ ഇവിടെയുണ്ട്.

ന്യൂയോർക്കിലെ ബീറ്റിൽജൂസി മ്യൂസിക്കൽസിൽ പ്രിയങ്ക ചോപ്രയും നിക്ക് ജോനസും വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രിയിൽ സോഫി ടേർണറും ജോ ജോണസും ചേർന്ന് തൂങ്ങിമരിച്ചു. അവരുടെ നല്ല സമയചിത്രങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് പങ്കിടുന്ന പ്രിയങ്ക, Instagram- ൽ എഴുതി, “ഇരട്ട കഷ്ടം! #Betlejuice ആശ്ചര്യപ്പെട്ടു! ❤ the അഭിനേതാക്കളും ജീവനക്കാരും !!”

വായിക്കുക:

പ്രിയങ്ക ചോപ്രയും നിക്ക് ജോനസും ന്യൂ ഡൂഡിലൊടൊപ്പം സോഫിയുടെ സംവിധാനവും ജോ ജോണസും

റിച്ചാർഡ് ലിങ്ക്ഹട്ടറിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പ്രചോദക കോമഡി, ‘യുട്യൂഡ് യു ഗോ ഗേ, ബെർണഡേറ്റ്, കേറ്റ് ബ്ലാഞ്ചറ്റിനൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്ന പെയിന്റി വൈറ്റ് ദെറിനിലേക്ക് നഷ്ടപ്പെട്ടവർ, ഈ ആഴ്ച ഹോളിവുഡിൽ നിന്നും ട്രെയിലർ-ജ്ഞാനമുള്ളവരായിരുന്നു.

വായിക്കുക:

ട്രെയ്ലർ ഈ വാരം: ഐതിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ ക്ലൈവ് Pennywise Scares, Where’d You Go, ബെർണഡറ്റ് പെല്ലന്നാൽ ടിക്കസ്

മറ്റ് അമ്മമാർക്കൊപ്പം അമ്മമാരുടെ ദിവസം ഒരുപാട് തിയേറ്ററുകളായി മാറിയിരിക്കുന്നു. അമ്മയുടെ കൂടെ അമ്മമാരായ കുട്ടികളുടെ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ചു. ശ്രീദേവിയുമൊത്ത് തന്റെ യുവതയുടെ ചിത്രം ഒരു ചിത്രം പോസ്റ്റുചെയ്തത് ജനശ്രീ കപൂർ. സോനം കപൂർ തന്റെ അമ്മ സുനിതയോടൊപ്പം ഒരു പഴയ ചിത്രം പങ്കിട്ടു. ശ്രിതാ കപൂർ തന്റെ ശിഷ്ടിയുടെ അമ്മ ഷിവാങ്കി കോലാപ്പൂരിന്റെ ഒരു ഫോട്ടോ പോസ്റ്റുചെയ്തിരുന്നു.

വായിക്കുക:

അമ്മയുടെ ദിവസമായ ശ്രീദേവിയെ സോണി കപൂർ കാണും

സൂപ്പർഹീറോ ബ്ലാക് ബസ്റ്ററായ ആദിത്യ സീലുമായി തന്റെ ചിത്രം താരതമ്യം ചെയ്തു

SOTY 2

ആൻഡ് അവൻജേർസ്: എൻഡെംഗ് നിർമ്മിക്കുന്ന വിശ്വസനീയത ലോകത്തിൽ സജ്ജമാക്കി, അങ്ങനെ അപ്രതീക്ഷിതമായി തന്റെ സിനിമ trolling നേരിടേണ്ടി തെറ്റായ ആയിരുന്നു.

വായിക്കുക:

ആദിത്യ സീൽ അപ്രത്യക്ഷരായ ആളുകൾ ലവ് അവൻജർ: എൻഡ് ഗെയിം സ്റ്റഡീന്റെ ഓഫ് ദി ഇയർ 2 ‘അവിശ്വസനീയമായ’

ദൽഹിയിൽ നിന്നുള്ള സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്ര, തപസ്സ പുന്ന എന്നിവരെ പോലെ ഡൽഹിയിൽ നിന്നുള്ള ബോളിവുഡ് താരങ്ങൾ ഞായറാഴ്ച ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്റെ ആറാം ഘട്ടത്തിൽ വോട്ടുചെയ്യാൻ വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങി. അവർ തങ്ങളുടെ കൈയിൽ കെട്ടിവച്ച വിരലുകൾ കൊണ്ട് വെടിവെച്ച് ഡൽഹിയെ വോട്ടുചെയ്യാൻ ആഹ്വാനം ചെയ്തു.

വായിക്കുക:

സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്ര ഷെർഷ ഷൂട്ടിൽ നിന്ന് ഒരു പ്രേക്ഷകൻ, ദൽഹിയിൽ വോട്ടുചെയ്യാൻ ഫ്ലാറ്റ്സ് ഹോം

വായിക്കുക:

മാതൃദിനവും വോട്ടെടുപ്പ് ദിവസവുമാണ്: തപസി പാനു അമ്മയിൽ വോട്ടുചെയ്യാൻ ഡൽഹിയിൽ വോട്ട് ചെയ്യുന്നു

ഷോബിസ് ലോകത്തിൽ നിന്നുള്ള കൂടുതൽ അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി നാളെ വീണ്ടും പോകുക.

കൂടുതൽ വാർത്തകൾ