എൻഡ്ഗേഴ്സ് എൻഡ് ഗെയിം: WHAT? ബ്ലാക്ക് വിധവയുടെ കഥയ്ക്ക് തുടക്കത്തിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒന്നായിരുന്നു. റീഡ് വിശദാംശങ്ങൾ – PINKVILLA

എൻഡ്ഗേഴ്സ് എൻഡ് ഗെയിം: WHAT? ബ്ലാക്ക് വിധവയുടെ കഥയ്ക്ക് തുടക്കത്തിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒന്നായിരുന്നു. റീഡ് വിശദാംശങ്ങൾ – PINKVILLA

മാവേൽ സിനിമയായ അവ്ഞ്ചേഴ്സ്: എൻഡ് ഗെയിം എന്ന ചിത്രത്തിൽ നതാഷ റൊമാണോബ് ബ്ലാക്ക് വിധവയ്ക്ക് പകരം ഒരു കഥാപാത്രമുണ്ടായിരുന്നു. വായിക്കുക.

ആവേഗേഴ്സ് എന്ന മാവേലി സിനിമയുടെ തിരക്കഥയിൽ, അവസാനമായി തിയറ്ററുകളിൽ എൻഡ് ഗെയിം റിലീസ് ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. 2019 ഏപ്രിൽ 26 ന് റിലീസ് ചെയ്ത ശേഷം ബോക്സ് ഓഫീസിൽ തഴയപ്പെടുകയും ചെയ്തു. അവൻജർമാർ: എൻഡ് ഗെയിം മറ്റു നിരവധി സിനിമകളുടെ റെക്കോർഡ് തകർത്തു, അതിന്റേതായ റിക്കോർഡുകൾ സൃഷ്ടിച്ചുകഴിഞ്ഞു. 2019 ൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന സിനിമകളിൽ ഒന്നായിരുന്നു ഇത്.

നതാഷ റൊമാനോഫ് എന്ന ബ്ലാക്ക് വിധവയുടെ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന സ്കാർട്ട്ലെറ്റ് ജൊഹാൻസൻ, അവ്ഞ്ചർമാരിൽ: എൻഡ്ഗേഴ്സ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ ആദ്യമായി ഒരു കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചതായി അടുത്തിടെ വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. സിനിമയുടെ സംവിധായകരുടെ അഭിപ്രായമനുസരിച്ച്, ബ്ലാക്ക് വിധോ ആദ്യം സ്നാപ്പിന് പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്ന കുട്ടികളെ പഠിപ്പിക്കണം. അതെ! നിങ്ങൾ പറഞ്ഞത് കേട്ടു! ഡയറക്ടർമാർ അവതരിപ്പിച്ചതുപോലെ, ബ്ലാക്ക് വിധോവ് അനാഥകളെ പരിപാലിക്കുന്ന ഒരു സംഘടന പ്രവർത്തിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു. എന്നാൽ പിന്നീട് കഥാകഥയിൽ മാറ്റം വരുത്തി, ബ്ലാക്ക് വിധവ അവ്ഞ്ചർമാരുടെ പ്രവർത്തനങ്ങളുടെ മുഖ്യ കോർഡിനേറ്റർമാരിൽ ഒരാളായിത്തീർന്നു. അവളുടെ ദാരുണ മരണവും അവൻജർമാരോടുള്ള തന്റെ സമർപ്പണത്തിന്റെ തെളിവാണ്.

അവസ്ജർ: ജോ ആൻഡ് ആൻറണി റസ്സോ സംവിധാനം ചെയ്ത എൻഡ് ഗെയിം മാവേൽ സിനിമാറ്റിക്ക് യൂണിവേർസ് (എം.യു.യു.) പ്രകാരം ഇരുപത്തിരണ്ടാമത്തെ സിനിമയായി മാറുന്നു. മാവേൽ ആരാധകർക്ക് പ്രത്യേകമായൊരു പ്രത്യേകതയുണ്ട്. ഇരുപതാം രണ്ട് മാവേലി സിനിമകളുടെ സൂപ്പർഹീറോകൾ കൂട്ടിച്ചേർത്ത് താനൊസിനെതിരെ പോരാടിയ പോരാട്ടം.

(കൂടാതെ റീഡ്: അവസ്ജർസ്: എൻഡ് ഗെയിം: ടോം ഹോളണ്ട് ക്ലൈമാക്സിൽ ശവസംസ്കാര രംഗം ഒരു കല്യാണം അനുക്രമമായിരുന്നു എന്ന് )