ഐപിഎൽ ഫൈനൽ, മെയ് – സി.എസ്.കെയ്ക്ക്: രോഹിത് ശർമ-ലസിത് മലിംഗ ഫൈനൽ ബാറിനു മുന്നിൽ പ്ലാൻ ചെയ്യുകയാണ് – ഒരു പരുക്കൻ പന്താണ് … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ഐപിഎൽ ഫൈനൽ, മെയ് – സി.എസ്.കെയ്ക്ക്: രോഹിത് ശർമ-ലസിത് മലിംഗ ഫൈനൽ ബാറിനു മുന്നിൽ പ്ലാൻ ചെയ്യുകയാണ് – ഒരു പരുക്കൻ പന്താണ് … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

അവസാന പന്തിൽ രോഹിത് ശർമയും ലസിത് മലിംഗയും ചേർന്ന് ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിങ്സിന് രണ്ടു റൺസെടുത്തു. രോഹിത്, ഷാർദൾ എന്നിവരാണ് മുംബൈ ടീമിനു വേണ്ടി കളിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ടീമിന്റെ പ്രകടനത്തെക്കുറിച്ച് നന്നായി അറിയാം. ( പൂർണ്ണ സ്കോർകാർഡ് )

രോഹിത് ശർദ്ദലുവിനെ കരകയറ്റി. ഓപ്പണർ മലിംഗയുടെ പന്തിൽ സിഡിക്കിന്റെ പന്തിൽ സിഡിക്കിന്റെ പന്തിൽ ഒരു സിക്സറും ഒരു ബൗണ്ടറിയും നേടി.

മുംബൈയിലെ ഫസ്റ്റ് ക്ലാസ് ക്രിക്കറ്റിൽ ഷാർദ്ദുലുമായി ചേർന്ന് രോഹിതിന്റെ യുവതയുടെ പതനം എങ്ങനെ കൊണ്ടുവരും എന്ന് അറിയാമായിരുന്നു.

രോഹിത് ശർമ സ്ക്രിപ്റ്റ് ചരിത്രം, ഐപിഎൽ ഏറ്റവും വിജയകരമായ കളിക്കാരനായി മാറുന്നു

ബാറ്റ്സ്മാനെ പുറത്താക്കണമെന്നായിരുന്നു ആശയം. അതിനാൽ ശാരദൾ നന്നായി അറിയാം. ഷാറുൾ അറിയാമെങ്കിൽ, ഒരു വലിയ ഷോട്ട് കളിക്കാൻ ശ്രമിച്ചേയ്ക്കാം, ഒരു അവസരം കിട്ടിയേക്കാമെന്നതിനാൽ, ഒരു മന്ദഹാസമുൾപ്പടെ നമ്മൾ, വെറും ആകാശം. വീണ്ടും, അത് ഒന്നുകിൽ പോയിരിക്കാം, “രോഹിത് പറഞ്ഞു.

മലിംഗയെ ഉപയോഗിക്കുമെന്ന തീരുമാനത്തിൽ രോഹിത് ഉറപ്പ് നൽകിയിരുന്നു. എന്നാൽ, 2017 ഐപിഎൽ ഫൈനലിൽ മിച്ചൽ ജോൺസനെപ്പോലെ ലങ്കൻ താരങ്ങളെ വലിച്ചെറിയാൻ കഴിയുമെന്ന് തോന്നുന്നില്ല. അവസാന ഓവറിൽ ഒൻപത് റൺസിന് വേണ്ടി മലിംഗ തകർച്ചയിൽ എത്തി.

“തീരുമാനമെടുക്കുമ്പോൾ, അത് മനോഹരമായി കാണപ്പെടുന്നു. ഇത് തിരിച്ചെത്തും. ആ ഘട്ടത്തിൽ, എനിക്ക് മുൻകൈയെടുത്ത് അനുഭവിക്കുന്ന ആരെയെങ്കിലും പരിചയപ്പെടാൻ ആഗ്രഹമുണ്ടായിരുന്നു. മലിംഗ ഈ സാഹചര്യത്തിൽ ഒരു ദശലക്ഷം തവണ വന്നിട്ടുണ്ട്. അങ്ങനെ ചെയ്യാൻ ഞങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തെ സഹായിച്ചു, “നാലു തവണ ഐപിഎൽ ചാമ്പ്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ പറഞ്ഞു.

2017 ൽ രോഹിത് നേരിടേണ്ടിവന്ന സാഹചര്യത്തിൽ പുണെയിലെ സൂപ്പർ കിംഗ്സ് റെക്കോർഡ് ചെയ്ത മിഗ് ഒരിക്കൽ കൂടി തോറ്റു.

കൂടാതെ , ധോണി തന്റെ ഭാവി വെളിപ്പെടുത്തുന്നു, സീസണിലും ലോകകപ്പിനെക്കുറിച്ചും സംസാരിക്കുന്നു

ഓസ്ട്രേലിയൻ പേസ് ബൗളർ ജോൺസൺ അവസാന ഓവറിലെ ആദ്യ പന്തിൽ 11 റൺസെടുത്തു.

അത് എം.ഐ. നായകനായെത്തിയപ്പോൾ ഡീജയുടേതാണ്.

2017 ൽ ഞങ്ങൾക്ക് വിജയം നേടിക്കൊടുത്തത് മിറ്റ്ച്ചെൽ ജോൺസണായിരുന്നു. അവസാന ഓവറിൽ ബൗൾ ചെയ്യാനും 10 റൺസ് മാത്രം മതിയെന്നും കരുതി. ചിലപ്പോൾ നിങ്ങൾ ചിലപ്പോൾ സഹജമായി മാത്രമേ പോയിട്ടുള്ളൂ, ചിലപ്പോൾ നിങ്ങൾ കുറച്ച് പിന്നാക്കം പോയി ഈ അനുഭവപരിചയക്കാരുടെ കളിക്കാരെ എന്തു ചെയ്തുവെന്നും അവർ മേശയിലേക്കു കൊണ്ടുവരാൻ ശ്രമിക്കുകയാണെന്നും രോഹിത് പറഞ്ഞു.

2017 ഉദ്ഘാടന വേളയിൽ ജോൺസന് വെളുത്ത ലെതർ കൈമാറിയത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് ഓർക്കുമ്പോൾ രോഹിതിക്ക് ഏറ്റവും പ്രധാനം.

“മിച്ചൽ എന്നോടൊപ്പം പോകുമ്പോൾ ഒരു ചിന്തയായിരുന്നു അയാൾ. ഒരു മികച്ച ബൌളറാണ് അദ്ദേഹം. ഇപ്പോൾ തന്നെ, ഞങ്ങൾ കണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച ട്വന്റി 20 കളിക്കാരനായിരുന്നു മലിംഗ. ഗെയിം വിജയിക്കാൻ അവസരം തരുമെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് അറിയാമായിരുന്നു.

“ഒൻപത് ഓവറിൽ അവസാന ഓവറിൽ ഓടി, ഒന്നും സംഭവിക്കാൻ പറ്റില്ല, പക്ഷേ നിങ്ങൾ തിരിച്ചുപിടിക്കാൻ തുടങ്ങി, അതാണ് ഞങ്ങൾ ചെയ്തത്,” ക്യാപ്റ്റൻ പറഞ്ഞു.

2009 ൽ ഡക്കാൻ ചാർജേഴ്സുമായി ഒപ്പത്തിനൊപ്പമുള്ള അഞ്ച് ഐപിഎൽ ടൈറ്റിലുകൾ നേടുന്ന ആദ്യത്തെ കളിക്കാരനായി ഇന്ത്യയുടെ പരിമിത ഓവർ വൈസ് ക്യാപ്റ്റൻ കൂടിയായി.

“ഓ, ഞാൻ മറന്നു (DC- യ്ക്ക് ശീർഷകം). അത് അഞ്ചാണ്. അഞ്ചിൽ നിന്ന് ഒരാൾ എടുക്കാൻ വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടാണ്. ഐപിഎൽ ജയിക്കാൻ വളരെ പ്രയാസമുള്ള ഒരു ടൂർണമെന്റാണ്. അതുകൊണ്ട് ഞാൻ ഒരെണ്ണം എടുക്കാൻ പോകുന്നില്ല, കാരണം എല്ലാ വിജയങ്ങളും, ഞങ്ങൾ നേടിയ എല്ലാ ഫൈനലുകളും. ഡിസിയിലും ഒരെണ്ണം മി.ഐ. യിലും ഉള്ളത്, ഞങ്ങൾ അസാധാരണ സീസണുകളായിരുന്നു.

ഓരോ സീസണിലും സ്വന്തം വെല്ലുവിളി നേരിടുന്നതിനാൽ എനിക്ക് ഒരെണ്ണം തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കഴിയില്ല. എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, അഞ്ചെണ്ണം ഞാൻ വിലമതിക്കുകയും ഓർക്കുകയും ചെയ്യാം, ഒരെണ്ണം എടുക്കരുത്, “അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

(ഏജൻസി ഇൻപുട്ടുകൾക്കൊപ്പം)

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മെയ് 13, 2019 10:36 IST