ടെന്നീസ്: ഗെയിം സെറ്റ് പാഡ് പോഡ്കാസ്റ്റ് – 13 മെയ് – ന്യൂസീലൻഡ് ഹെറാൾഡ്

ടെന്നീസ്: ഗെയിം സെറ്റ് പാഡ് പോഡ്കാസ്റ്റ് – 13 മെയ് – ന്യൂസീലൻഡ് ഹെറാൾഡ്

പാരീസിലെ ഫ്രഞ്ച് ഓപ്പൺ ഗ്രാൻഡ്സ്ലാം ടൂർണമെൻറിനായി രണ്ട് ആഴ്ചകൾ മാത്രം. നൊവാക് ജോക്കോവിച്ച് ലോക ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിൽ വനിതകളുടെ 33 ആം എ ടി പി മാസ്റ്റേഴ്സ് ടെന്നീസ് ടൂർണമെൻറിൻറെ ഡബിൾസ് കിരീടം സ്വന്തമാക്കി. ഫ്രഞ്ച് ഓപ്പൺ വനിതാ താരം ഡാനിയൽ വുമൺ ആണ് ഫ്രഞ്ച് ഓപ്പൺ പുരുഷ ഡബിൾസ് കിരീടം നേടിയത്. .

റേഡിയോ സ്പോർട്സ് ടെന്നീസ് കമന്റേറ്റർ മാറ്റ് ബ്രൌൺ മാഡ്രിഡിലെ പരിപാടികളെക്കുറിച്ച് ചർച്ച ചെയ്യാൻ ടെന്നീസ് NZ ഹൈ പെർഫോമൻസ് മാനേജർ സൈമൺ റിയയുമായി ചേർന്നു. ജോക്കോവിച്ച്, ബെർറ്റൻസിൽ നിന്നുള്ള താരങ്ങൾ. അതെ – കളിയിലെ രാജാവ് ഈ സീസണിൽ കളിച്ചിട്ടുള്ള മൂന്ന് കളിമൺ റെക്കോർഡുകളിലൊന്ന് നേടാനായില്ല – മൊണ്ടെ കാർലോ, ബാർസലോണ, ഇപ്പോൾ മാഡ്രിഡ്. അവൻ ഇപ്പോഴും റോളാൻഡ് ഗാരോസിന് പ്രിയപ്പെട്ടോ?

സൈമൺ, മാറ്റ് എന്നിവരും ചില മുൻനിര കിവി ഇനങ്ങളെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുന്നുണ്ട്, പ്രത്യേകിച്ച് എറിൻ റൗട്ട്ലിഫ് ഫ്ലോറിഡയിലെ തന്റെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഡബിൾസ് കിരീടം പിടിച്ചെടുത്തു.