ഷാരൂഖ് ഖാൻ, സുനിയ ഖാൻ, അനന്യ പാണ്ഡേ, ഷാന കപൂർ

ഷാരൂഖ് ഖാൻ, സുനിയ ഖാൻ, അനന്യ പാണ്ഡേ, ഷാന കപൂർ
അനന്യ പാണ്ഡേ, ഷാന കപൂർ, സുഹാന ഖാൻ, ഷാരൂഖ് ഖാൻ എന്നിവരാണ്

ഷാരൂഖ് ഖാനെ എപ്പോഴും പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ചതെങ്ങനെയെന്ന് അനന്യ പാണ്ഡേ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. സുഹാന ഖാൻ, ഷാനയാ കപൂർ ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

അനേകം നക്ഷത്ര കുട്ടികളിൽ അനന്യ പാണ്ഡേ, ശ്യാമ കപൂർ, സുഹ്ന ഖാൻ എന്നീ പെൺകുട്ടികളുടെ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ കടന്നുപോകുന്നു. ഷുഖി ഖാൻ, ഗൗരി ഖാന്റെ മകൾ സുഹ്ന ഖാൻ, സഞ്ജയ് കപൂർ, മഹേഷ് കപൂറിന്റെ മകൾ ഷാനേയ കപൂർ എന്നിവരുടെ ബോളിവുഡ് താരം ഷൂഖ് പാണ്ഡയേയും ഭാവാന പാണ്ഡേയുടേയും മകളാണ് അനന്യ. ഔദ്യോഗിക സ്ക്രീൻ അരങ്ങേറ്റം.

എന്നാൽ പിങ്ക്വില്ലയുമായുള്ള അടുപ്പത്തിനിടയിൽ അവരുടെ മൂന്നു കുട്ടികളും അവരുടെ കുട്ടിക്കാലത്ത്പോലും അഭിനയിക്കാൻ അഭിനന്ദിക്കുകയും അഭിനയപരിപാടിയിൽ നിന്ന് ഒഴിഞ്ഞുമാറാനുള്ള അവസരം നഷ്ടമാവുകയും ചെയ്തുവെന്ന് അനന്യ വെളിപ്പെടുത്തി. സുഹാനയും ശ്യാമയയും അവൾക്ക് അവരുടെ അമ്മയായ ഗൗരി, മഹീപ്, ഭാവ്ന അനുകരിക്കാനൊരുങ്ങുന്നു. അവർ അവരുടെ നൃത്ത ചലനങ്ങൾ പരസ്യമായി പ്രദർശിപ്പിക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെടുന്ന എല്ലാ അവസരങ്ങളും നേടിയെടുത്തു.

“ഞാൻ അവളെ കണ്ടുമുട്ടിയ അന്നുമുതൽ ഒരു അഭിനേതാവാകാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിച്ചു” – അനന്യ പറയുന്നു. അത് നന്നായി അറിയാം. ഞാൻ ചെറുപ്പമായിരുന്നപ്പോൾ സുഹാനയും ശ്യാനയും ഞാനും അവരുടെ മുന്നിൽ പ്രവർത്തിക്കുകയും എന്റെ അമ്മയും ഗൗരി ആന്റിയും മഹീപ് ആറ്റിയും അനുകരിക്കുകയും ചെയ്യും. ഞങ്ങൾ എപ്പോഴും നടത്താൻ തയ്യാറായിരുന്നു. ഒരു പാരമ്പര്യത്തിൽ നൃത്തം ചെയ്യാൻ പോലും ഞങ്ങളുടെ മാതാപിതാക്കൾ ആഗ്രഹിക്കില്ല. അവർ ‘ഡി’ എന്ന് പറയും, ഞങ്ങൾ നൃത്തം തുടങ്ങും.

അവർ എപ്പോഴും “സമന്വയിപ്പിക്കാൻ ഉപയോഗിച്ചു” എന്നു വിനോദം പോലീസുകാർ പറഞ്ഞപ്പോൾ, അവർ ശരിക്കും വിചിത്രമായ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തതായി അനന്യ പങ്കുവെച്ചു. ബോളിവുഡ് സൂപ്പർതാരം ഷാരൂഖ് എപ്പോഴും അവരെ പ്രചോദിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണെന്നും, അവരോടൊപ്പം ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തുകയും വീഡിയോകൾ റെക്കോർഡ് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുമെന്നും അവർ വെളിപ്പെടുത്തി.

വിനോദ് പോർട്ടലിനോടുള്ള അനന്യ ഇങ്ങനെ പറയുന്നു: “നമ്മൾ ചില വിചിത്രമായ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഷാരൂഖ് സായി ഞങ്ങളെ എപ്പോഴും പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുകയും ഫോട്ടോഗ്രാഫുകൾ ചെയ്യുകയും ചെയ്തു. അവൻ ഞങ്ങളുടെ വീഡിയോകൾ എടുക്കുകയും മികച്ച അഭിനേതാക്കളെ പോലെ ഞങ്ങളെ നയിക്കുകയും ചെയ്യും. അവൻ എല്ലാവരോടും കാണിച്ചുകൊടുക്കും എന്നു അവൻ അവരോടു പറഞ്ഞു. അവർ ചെയ്തതൊന്നും അവർ ചെയ്തില്ല.

ടൈഗർ ഷ്രോഫ്, താരാ സുതാര എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം ബോളിവുഡിലെ വിദ്യാർത്ഥിനിയുമായി അനന്യ എത്തുന്നു. ഷാനയയും സുഹാനയും അഭിനയരംഗത്ത് പ്രവർത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. അവർ വിദ്യാഭ്യാസം പൂർത്തിയാക്കിയ ശേഷം മാത്രമാണ് ലോകത്തിലെ സിനിമകളിൽ പ്രവേശിക്കുന്നത്.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ