ആപ്പിളിന്റെ ടി.വി. ആപ്പ് ഇന്ത്യയിലെ 100 രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് എത്തും: നിങ്ങൾക്കറിയേണ്ടതെല്ലാം – News18

ആപ്പിളിന്റെ ടി.വി. ആപ്പ് ഇന്ത്യയിലെ 100 രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് എത്തും: നിങ്ങൾക്കറിയേണ്ടതെല്ലാം – News18

ഇന്ത്യ, യുഎസ്, കാനഡ, നേപ്പാൾ, ആഫ്രിക്ക, മധ്യ പൂർവേഷ്യ രാജ്യങ്ങൾ എന്നിവിടങ്ങളിലേയ്ക്കും ആപ്പിളിന്റെ ടിവി ആപ്ലിക്കേഷനും ലഭിക്കും.

ഐഎൻഎസ്

അപ്ഡേറ്റ്: മേയ് 14, 2019, 1:00 PM IST

Apple's TV App Reaching 100 Countries Including India: Everything You Need to Know
ആപ്പിളിന്റെ ടി വി അപ്ലിക്കേഷൻ ഇന്ത്യയുൾപ്പെടെ 100 രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് എത്തുന്നു: നിങ്ങൾ അറിയേണ്ടതെല്ലാം

ഐപാൺ, ഐപാഡ്, ആപ്പിൾ ടിവികൾ, 2019 ലൈനപ്പിന്റെ ഭാഗമായ സാംസങ് സ്മാർട്ട് ടിവികൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ള നൂറിലധികം രാജ്യങ്ങളിൽ ടി.വി. ഇന്ത്യ, യുഎസ്, കാനഡ, നേപ്പാൾ, ആഫ്രിക്ക, മധ്യ പൂർവേഷ്യ രാജ്യങ്ങൾ എന്നിവിടങ്ങളിലേയ്ക്കും ആപ്പിളിന്റെ ടിവി ആപ്ലിക്കേഷനും ലഭിക്കും.

“സൗജന്യ ഐഒഎസ് 12.3, ടിഒഎസ്ഒ 12.3 സോഫ്റ്റ്വെയർ അപ്ഡേറ്റ് എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് ലോകത്തെമ്പാടുമുള്ള ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഇപ്പോൾ ആപ്പിൾ ടിവി ആപ്ലിക്കേഷനുള്ള ആപ്പിൾ ടി.വി. ചാനലുകൾക്ക് അവർക്കാവശ്യമുണ്ട് – അവർക്കാവശ്യമുള്ളത് മാത്രം – പണം ആവശ്യമുള്ള ആപ്ലിക്കേഷനിൽ കാണുന്നതും” തിങ്കളാഴ്ച ഒരു ബ്ലോഗ് പോസ്റ്റിൽ. ആപ്പിളിന്റെ ടി വി അപ്ലിക്കേഷൻ ആപ്പിൾ ഐഡിയും പാസ്വേഡും ഉപയോഗിച്ച് ആപ്പിൾ ടി.വി ചാനലുകൾക്ക് സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുകൾ പങ്കുവയ്ക്കാൻ ആറ് അംഗങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു.

“സബ്സ്ക്രൈബർമാർ ഓൺലൈനിലും ഓഫ്ലൈനിലും പ്രദർശനങ്ങളും മൂവികളും കാണാനും ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യാനും കഴിയും, ആപ്പിൾ ടിവി ആപ്ലിക്കേഷനെ ഓഫ്ലൈൻ കാഴ്ചയ്ക്കായി ‘ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ്’ പോലുള്ള സിനിമകൾക്കും ഷോകൾക്കും എച്ച്.ഒ.ബി. എല്ലാ പ്രായത്തിലുള്ള കുട്ടികൾക്കും സ്പോർട്സ് വിഭാഗത്തിനും എഡിറ്റോറിയലായി തിരഞ്ഞെടുത്തവയുടെ സമർപ്പിത വിഭാഗങ്ങൾ ഈ ആപ്ലിക്കേഷനാണ്.

ആപ്പിൾ ടിവി ആപ്ലിക്കേഷൻ ഈ വർഷം അവസാനം മാക്ബുക്ക് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ലഭ്യമാക്കും. “ഇന്ന് മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന (തിങ്കളാഴ്ച), ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 150 വീഡിയോ ആപ്സ്, സ്ട്രീമിംഗ് സേവനങ്ങൾ, 100,000 ഐട്യൂൺസ് മൂവികൾ, ടിവി ഷോ എന്നിവയിൽ നിന്നുള്ള പ്രദർശനങ്ങളും സിനിമകളും വ്യക്തിഗതമാക്കിയ ശുപാർശകൾ ആസ്വദിക്കാനാകും, ബ്രൗസുചെയ്യാനോ വാങ്ങാനോ വാങ്ങാനോ ലഭ്യമായ 4K HDR ശീർഷകങ്ങളുടെ വലിയ ശേഖരം ഉൾപ്പെടെയുള്ള വാടകയ്ക്ക് – പുതിയ ആപ്പിൾ ടിവി ആപ്ലിക്കേഷനിൽ തന്നെ, “ദി പോസ്റ്റ് ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചു.

ആപ്പിളിന്റെ യഥാർത്ഥ വീഡിയോ സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ സേവനവും ആപ്പിളിൻ ടിവി ആരംഭിക്കുന്നു – വരും മാസങ്ങളിൽ ആപ്പിൾ ടിവീസ്.