ഉത്സവ സീസണിൽ എഴംഗാ ഫാസ്റ്റലിറ്റി ഹ്യുണ്ടായ് തുടങ്ങുന്നു – 5 വലിയ മാറ്റങ്ങൾ – GaadiWaadi.com

ഉത്സവ സീസണിൽ എഴംഗാ ഫാസ്റ്റലിറ്റി ഹ്യുണ്ടായ് തുടങ്ങുന്നു – 5 വലിയ മാറ്റങ്ങൾ – GaadiWaadi.com
2019-hyundai-elantra-india

2019 ഹുണ്ടായി Elantra facelift പുനർരൂപകൽപ്പന എക്സ്റ്റെൻഡോറിനും പുതുക്കിയ ഇന്റീരിയറിലും എൻജിനുകൾ BSVI കംപ്രസ്

ഈ വർഷം മെയ് 21 ന് ഹ്യൂണ്ടായ് മോട്ടോർ ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡ് (എച്ച്എംഐഎൽ) വെൻകോർ കോംപാക്റ്റ് എസ്.യു.വിയുടെ വരവോടെയാണ് പുതിയ ഉത്പന്നങ്ങൾ നിർമിക്കുന്നത്. പുതിയ തലമുറ ഗ്രാൻഡ് ഐ 10 മായി കോനയുടെ വൈദ്യുത പതിപ്പും ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഈ ഉത്സവ സീസണിൽ ഹാച്ച്ബാക്കിനൊപ്പം അനുകൂലമായ എലാൻറയും ഉണ്ടാകും. ഡി-സെഗ്മെന്റ് സെഡാനിൽ നിങ്ങൾക്കറിയാവുന്ന അഞ്ച് മാറ്റങ്ങൾ ഇതാണെങ്കിൽ:

1. പൂർണ്ണമായി പരിഷ്കരിച്ച ബാഹ്യരേഖ:

മുഖച്ഛായ എലന്തറയിലെ ഏറ്റവും വലിയ അപ്ഡേറ്റ് പുറംതൊലിയിലാണ്. എലാന്റാൻഡിന് മികച്ച നിലവാരമുള്ള സെഡാനാണ് ഇന്ദ്രൻ ഇന്ദ്രപ്രേമത്തിന് അനുയോജ്യമായ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തുന്നത്. പുനർരൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്ന ത്രികോണാകൃതിയിലുള്ള ഹെഡ്ലാമ്പുകൾ, മുൻപും പിൻഭാഗത്തും പരിഷ്ക്കരിച്ച ബംപറുകൾ, ബ്രാൻഡ് ഫൂഗ് ലാമ്പ് ഹൌസിങ്, സ്ലിംമർ കാസ്കേഡിംഗ് ഫ്രണ്ട് ഗ്രില്ലി, പുനർരൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ബോണറ്റ് വിഭാഗം, പുതിയ ബൂട്ട് ഘടന, സ്പോയ്ലിയർ സെല്ലുള്ള അലോയ് വീലുകൾ എന്നിവയും പുതിയ ഗ്രാഫിക്സുള്ള കൂടുതൽ ആകർഷകങ്ങളായ LED ടെയിൽ ലാമ്പുകളും.

2. ഇൻസുലിൻ അപ്ഡേറ്റുചെയ്തു:

എട്ട് ഇഞ്ച് ടച്ച്സ്ക്രീൻ ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റം, 2019 ഓൾട്രാന്റ് ഓട്ടോ കണക്ടിവിറ്റി, ഇൻപുട്ട് ഓപ്പറേഷനായുള്ള അപ്ഡേറ്റ് പ്രൊസസർ, പുനർരൂപകൽപ്പന ചെയ്ത മൾട്ടി ഫങ്ഷണൽ സ്റ്റിയറിംഗ് വീൽ, പുതുക്കിയ ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് കൺസോൾ, പുതിയ സ്വിച്ച് ഗിയർ എന്നിവ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു.

2019 ഹുണ്ടായി ഇലത്ര ഫെസെലിഫ്റ്റ് സ്പോട്ടഡ് ടെസ്റ്റിംഗ് ഇന്ത്യ 1

3. ബ്ലൂ ലിങ്ക് കണക്റ്റിവിറ്റി വേദിയാകാം:

12.3 ഇഞ്ച് ഡിജിറ്റൽ ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്ററായ ബ്ലൂ ലിങ്കുമായുള്ള 10.23 ഇഞ്ച് ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് ഡിസ്പ്ലേയും ഹ്യുണ്ടായ് കഴിഞ്ഞ മാസത്തെ പുതിയ തലമുറ സോണറ്റയും പുറത്തിറക്കി. വേഗത്തിലുള്ള കോംപാക്ട് എസ്.യു.വിയുടെ കാറിൻറെ കണക്ടിവിറ്റി സൊല്യൂഷനുകൾ ലഭിക്കുന്നതിന് മുൻകൈയെടുത്ത എളാന്ത്ര പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

4. ഈ ഉത്സവ സീസണാവാൻ തുടങ്ങുക:

ഉത്സവ സീസണിൽ, ഹ്യുണ്ടായ് ഉത്സവകാല സീസണിൽ (സെപ്തംബർ അല്ലെങ്കിൽ ഒക്ടോബറിൽ) ആനുകൂല്യങ്ങൾ ലഭ്യമാക്കും എന്നു കരുതുന്നു.

2019 ഹ്യൂണ്ടായ് ഇലന്ത ഫെസെലിഫ്റ്റ് സ്പോട്ടഡ് ടെസ്റ്റിംഗ് ഇന്ത്യ 5. ബി.എസ്.വി എൻജിൻ:

നിലവിലുള്ള 1.6 ലിറ്റർ ഡീസൽ, 2.0 ലിറ്റർ പെട്രോൾ പവർട്രെയിനുകൾ കൊണ്ടുപോകുന്നതിനാൽ, ഏത് തരത്തിലുള്ള യാന്ത്രികമാറ്റവും പ്രതീക്ഷിക്കരുത്. എന്നാൽ ഈ വർഷം അവസാനിക്കുന്നതിനേക്കാൾ എക്സിക്യൂട്ടീവ് സെഡാൻ വിൽപനയ്ക്ക് പോകുമ്പോൾ, എൻജിനുകൾ ബി.എസ്.വി.

ഗാലറി:

സ്പൈ ഇമേജ് ഉറവിടം: IAB