ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന എം.ജി ഹെക്ടർ ഇന്ന് – ZigWheels.com

ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന എം.ജി ഹെക്ടർ ഇന്ന് – ZigWheels.com
MG Hector
  • ഇന്ത്യയിലെ ബ്രിട്ടീഷ് ബ്രാൻഡിന്റെ അരങ്ങേറ്റം ഹെക്ടർ.
  • അതിന്റെ സെഗ്മെന്റിലെ ആദ്യത്തെ കണക്വിക് എസ്.വി.വി എന്ന നിലയിൽ ഹെക്ടർ അറ്റകുറ്റപ്പണി ചെയ്യുന്നതാണ് എംജി .
  • 173PS / 350Nm ഉൽപ്പാദിപ്പിക്കുന്ന 2.0 ലിറ്റർ ഡീസൽ എൻജിനായിരിക്കും ഇത് സാധ്യമാകുക.
  • ഡ്യുവൽ ക്ലച്ച് ഓട്ടോ ബോക്സുമായി 1.5 ലിറ്റർ പെട്രോൾ എൻജിനായിരിക്കും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

വളരെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന എം.ജി ഹെക്ടർ നാളെ സജ്ജമാക്കും. എം.ജി. മോട്ടറിന്റെ ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യ ചുവടുവെപ്പാണ് ഹെക്ടർ. ഇന്ത്യയിലും ബ്രാൻഡിന്റെ പ്രാഥമിക ധാരണക്കും ഇത് ഉത്തരവാദികളാണ്. കൌതുകത്തോടെയല്ലാതെ രാജ്യത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള വിവിധ കാഴ്ചപ്പാടുകളിലൂടെയാണ് എസ്.യു.വി. എസ്.യു.വിയെ കുറിച്ചുള്ള ഒട്ടേറെ വിവരങ്ങൾ ചോർന്നെങ്കിലും വിവിധ ഘട്ടങ്ങളിലൂടെ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടും, ഹെക്ടർ നാളെ കൂടുതൽ വിശദമായ വിവരം കിട്ടുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഗുജറാത്തിലെ ഹലോലിലുള്ള എസ്.യു.വിയുടെ ഉൽപ്പാദനത്തിൽ എം.ജി. GM ന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള മുമ്പ്, ഈ സൗകര്യം 80,0000 കാറുകളുടെ പ്രാരംഭ ഉത്പാദന ശേഷിയുണ്ട്.

http://www.zigwheels.com/

വിവിധ ചാരപ്പടയാളങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി , ഹെക്ടർ വളരെ മികച്ച മാർക്കറ്റ് കാണിക്കുന്നു, അതുപോലെ തന്നെ വലിയ പാദലേഖവും ഉണ്ട്. എസ് യു വിയുടെ രണ്ട് വകഭേദങ്ങൾ ഇതുവരെ കണ്ടുകിട്ടിയിട്ടുണ്ട്. മുൻ സ്പെൽ വേരിയൻറ് പുറംചട്ടയിൽ chrome ആക്സന്റുകളുടെ oodles കൊണ്ട് വരുന്നു. താഴത്തെ ഭാരം ഗ്രിൽ, താഴ്ന്ന ബംപർ, വിൻഡോ ലൈനിലെ വെള്ളി വാലുകൾ കൊണ്ട് ചെയ്യുന്നു. ഉയർന്ന വേരിയന്റിൽ ഡ്യുവൽ ടോൺ ചക്രങ്ങളുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ വ്യത്യസ്ത തരം സിംഗിൾ ടൺ അലോയ് വീലുകളുമുണ്ട്. താഴത്തെ വേരിയന്റിൽ ടോപ്പ് വേരിയന്റായ ക്രോം യൂണിറ്റിന് പകരം ഒരു കറുത്ത ഷഡ് കോണായ മെഷ് ഗ്രില്ലി ലഭിക്കുന്നു. എം.ജി ലോഗോ, ഗ്രില്ലിന്റെ മധ്യഭാഗത്ത് ബാങ് പതിക്കുന്നു. ലോവർ വേരിയൻറ് പ്രൊജക്ടർ ഹെഡ്ലൈറ്റുകൾ, എൽഇഡി ഡേടൈം റണ്ണിങ് ലൈറ്റുകൾ, മേൽക്കൂര റെയ്ലുകൾ, ഐ.ടി.വി.എമ്മുകൾ എന്നിവ സംയോജിത ടോർ സിഗ്നലുകളോടെയാണ് ലോഡ് വേരിയന്റ് നിറയ്ക്കുന്നത്.

https://media.zigcdn.com/media/content/2019/May/hectorspied2_720x540.jpg

വികസിതമായ, ഹെക്ടർ ഡീസൽ ജീപ്പ് കോംപസ് ഔട്ട്പുട്ട് സമാനമായ ടോർക്കും ശക്തിയും ൩൫൦ന്മ് ഓഫ് ൧൭൩പ്സ്, ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നത് ഒരു ഫിയറ്റ്-അവലംബം 2.0 ലിറ്റർ മുല്തിജെത് ഡീസൽ എൻജിൻ പാക്ക് സാധ്യത. 6 സ്പീഡ് മാന്വൽ ട്രാൻസ്മിഷനിലാണ് ഈ എൻജിന്റെ വിക്ഷേപണം. പെട്രോൾ എൻജിൻ 1.5 ലിറ്റർ ടർബോചാർജഡ് യൂണിറ്റാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. 143 പിഎസ്, 250 എൻഎം എന്നിങ്ങനെയാണ് പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നത്. പെട്രോൾ മോട്ടോർ ഒരു ഡിസിടി ഓപ്ഷൻ ലഭിക്കും (ഡ്യുവൽ ക്ലച്ച് ഓട്ടോമാറ്റിക്).

MG Hector

അതേസമയം, എസ്.യു.വി.യുടെ ബന്ധിപ്പിച്ച സവിശേഷതകളെ എം.ജി. പ്രമോട്ട് ചെയ്യുകയാണ്. 4 ജി (5 ജി-മെയിലിംഗ്) കണക്റ്റിവിറ്റി, ഓടിഎ (എയർ ഓവർ) എന്നീ പരിഷ്കാരങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ഒരു ഓൾ-കാർ ആൻഡ്രോയ്ഡ് അടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള 10.4 ഇഞ്ച് ടാബ്ലറ്റ് സിസ്റ്റം ഡബ്ബഡ് ഐഎസ്എസ്ആർടി ഉപയോഗിക്കുന്നു. ആൻഡ്രോയ്ഡ് ഓട്ടോ ആപ്പിളിൻറെയും ആപ്പിൾ കാർപിളിൻറെയും പിന്തുണയും സൗജന്യമായി ഒരു ഗാന, ആക്സുവേറ്റർ പ്രീമിയം അക്കൗണ്ട് ലഭിക്കുന്നു.

MG Hector

സിസ്റ്റം അടിയന്തിര കോളുകൾ, വാഹന നില, സൺറൂഫ് വിദൂര നിയന്ത്രണം, .കക്കിരിക്കപ്പെരക്ക്, വാതിൽ ലോക്ക്, കൂടുതൽ പലതും, നിങ്ങൾക്ക് കണ്ടെത്താൻ കഴിയും പോലുള്ള സവിശേഷതകൾ ഉൾപ്പെടെ എസ്യുവി ലെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഒരു ഹോസ്റ്റ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നു ഇവിടെ . 360 ഡിഗ്രി ക്യാമറ, ഓട്ടോ ഡേ / രാത്രി ഐ.ആർ.വി.എം, 7 ഇഞ്ച് ഫുൾ ഡിജിറ്റൽ ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്റർ, ഒരു വലിയ സൺറൂഫ് എന്നിവയാണ് മറ്റ് സവിശേഷതകളിൽ.

MG Hector

ജൂൺ മാസത്തിൽ വിപണിയിലെത്തിക്കാൻ സാധിക്കും. ജീപ്പ് കോംപസ്, ടാറ്റാ ഹാരിയർ, ഹ്യുണ്ടായ് ട്യൂസൺ എന്നിവയെല്ലാം ചേർന്ന് എസ്.യു.വി. നാളെ തന്നെ ഔദ്യോഗികമായി പുറത്തിറങ്ങുന്പോൾ എസ്യുവി സംബന്ധിച്ച കൂടുതൽ വിവരം ഞങ്ങൾ നിങ്ങളെ കൊണ്ടുവരുമ്പോൾ നിലനിർത്തുക.