ഏസർ നിട്രോ 5 ഗെയിമിംഗ് ലാപ്ടോപ്പ് റിവ്യൂ: ബാങ്കിങ് തകർക്കാതെ തന്നെ ഗെയിമിംഗ് – ബീറ്റിൽ ബൈറ്റ് – സാങ്കേതിക വാർത്തകളും അവലോകനങ്ങളും

ഏസർ നിട്രോ 5 ഗെയിമിംഗ് ലാപ്ടോപ്പ് റിവ്യൂ: ബാങ്കിങ് തകർക്കാതെ തന്നെ ഗെയിമിംഗ് – ബീറ്റിൽ ബൈറ്റ് – സാങ്കേതിക വാർത്തകളും അവലോകനങ്ങളും
ഏസർ നിട്രോ 5, ഗെയിമിംഗ് ലാപ്പ്ടോപ്പ്, ബഡ്ജറ്റ് ഗെയിമിംഗ്, വില, സ്പെസിഫിക്കേഷൻസ്, റിവ്യൂ
ഏസർ നിട്രോ 5 കാർബൺ ഫൈബർ തിരികെ കളിക്കുന്നു.

ഉപഭോക്തൃ ലാപ്ടോപ്പുകളെക്കാളും മിക്ക ഉപഭോക്താക്കളുടേയും ബജറ്റുകളുടെയും ആവശ്യങ്ങളുടെയും അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഗെയിമിംഗ് ലാപ്ടോപ്പ് താരതമ്യേന ഉയർന്നതാണ്. എഎംഡി റൈസെൻ പ്രൊസസ്സറുകളുടെ ആമുഖവും ഏസർ ന്റെ ആക്രമണാത്മക വിലനിർണ്ണയ തന്ത്രവുമായി ചേർന്ന്, ഗെയിമിംഗ് ലാപ്ടോപ്പുകൾ ഇപ്പോൾ കൂടുതൽ താങ്ങാനാവുന്നവയാണ്.

റൈസൺ 5 ഓപറേറ്റഡ് ഏസർ നിട്രോ 5 അതിന്റെ വിലയ്ക്ക് മേശപ്പുറത്ത് എത്തിയിരിക്കുന്നു. മാർച്ചിൽ മത്സരം ശക്തമാക്കാൻ കഴിയും. എന്നിരുന്നാലും, അത് യഥാർത്ഥ ലോകത്തിലെ ഗെയിമർമാരുടേയും സാധാരണ ഉപയോക്താക്കളുടേയും ആവശ്യങ്ങളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നുണ്ടോ? താഴെ ഞങ്ങളുടെ അവലോകനത്തിൽ കണ്ടെത്തുക:

ഏസർ നിട്രോ 5 റിവ്യൂ: വ്യതിയാനങ്ങൾ

ഏയർ നൈട്രൊ 5 നിരവധി കോൺഫിഗറേഷനുകളിൽ ലഭ്യമാണ്. റഡെയ്ൻ വേഗ 8 ജിപിയുയുമൊത്ത് AMD Ryzen 5 2500U പ്രൊസസറോടു കൂടിയ അവലോകന ആവശ്യങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി ഞങ്ങൾക്ക് വകഭേദമുണ്ടായിരുന്നു. ലാപ്ടോപും 4 ജിബിഡി 5 ജിഡിആർആർഐയും 4 ജിബിഡ്രാമയുമൊത്ത് സമർപ്പിക്കപ്പെട്ട എഎംഡി ആർഎക്സ് 560X ഗ്രാഫിക്സ് കാർഡും കളിക്കുന്നുണ്ട്. 1920 × 1080 പിക്സൽ റെസല്യൂഷനുള്ള 15.6 ഇഞ്ച് ഐ.പി.എസ്. എൽസിഡി ഡിസ്പ്ലേയാണ് ഫോണിനുള്ളത്. 8 ജിബി റാം, 1 ടിബി ഹാർഡ് ഡ്രൈവ് എന്നിവയും ഈ ഉപകരണത്തിൽ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു.

പ്രൈസ്: രൂപ. 54,990

ഏസർ നിട്രോ 5 റിവ്യൂ: ഡിസൈൻ

ഏസർ നൈട്രൊ 5 വളരെ ആകർഷണീയമല്ലെങ്കിലും ഡിസൈനുമായി സംയോജിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന ചുവന്ന ആക്സന്റ് ഇതിനെ ഗെയിമിംഗ് വൈബ് നൽകും. ലാപ്ടോപ്പ് തികച്ചും മാരകമാണ്, ഒന്നിലധികം ആരാധകരുടേയും ചൂടിൽ പൈപ്പുകളിലുമെല്ലാം ആന്തരികം തണുപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു. പക്ഷേ, അതിനപ്പുറം, ലാപ്ടോപ്പ് കൊണ്ടുപോകാൻ വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടാണ്.

പുറത്തെ ഷെല്ലിന് കാർബൺ ഫൈബർ ഫിനിഷുള്ള പ്ലാസ്റ്റിക്കിൽ നിന്നാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, ഒപ്പം സൂക്ഷ്മമായ ഏസർ ലോഗോ വളരെ മനോഹരമായി കാണപ്പെടുന്നു. ഉള്ളിൽ പ്ലാസ്റ്റിക് ബോഡി, ഭാരം വലിയ വിരലടയാള കാന്തം ആണെങ്കിലും നിങ്ങൾക്ക് ലാപ്ടോപ്പിനു ചുറ്റും ഒരു തുണി സൂക്ഷിക്കുക, എല്ലായ്പ്പോഴും തിളങ്ങുന്നതായിരിക്കും.

ഏസർ നിട്രോ 5 റിവ്യൂ: പ്രദർശനം

ഏസർ നിട്രോ 5, ഗെയിമിംഗ് ലാപ്പ്ടോപ്പ്, ബഡ്ജറ്റ് ഗെയിമിംഗ്, വില, സ്പെസിഫിക്കേഷൻസ്, റിവ്യൂ
ഈ വില സെഗ്മെന്റില് ഫുള്ഹെഡ്ഡി ഡിസ്പ്ലെ കാണുന്നതിന് അതിശയകരമായിരിക്കുന്നു.

Read Also: Zowie Celeritas II കീബോർഡ് റിവ്യൂ: മത്സരം ഗായകരുടെ കീബോർഡ്

1920 x 1080 പിക്സൽ റെസല്യൂഷനുള്ള 15.6 ഇഞ്ച് ഐ.പി.എസ്. എൽസിഡി പാനലാണ് ഏസർ നിട്രോ 5. ഈ വില പരിധിക്കുള്ളിൽ ഒരു ഫുൾ HD പാനൽ കാണുന്നതിന് വളരെ ആകർഷകമാണ്. എന്നിരുന്നാലും, ഹാർഡ്വെയർ വീഡിയോയിലും ഫോട്ടോ എഡിറ്റിംഗിലും ഇത് തികച്ചും അനുയോജ്യമല്ലാത്തതിനാലാണ് ഈ ഡിസ്പ്ലേയുടെ വർണ്ണവും ദൃശ്യവും. ഈ ചിത്രത്തിൽ കാണുന്ന മൂവി, ഈ അത്യന്തം സന്തോഷമായിരിക്കും.

ഏസർ നൈട്രൊ 5 റിവ്യൂ: പെർഫോമൻസ്

4 കോറുകൾ, 8 ത്രെഡുകളുള്ള AMD Ryzen 5 2500U പ്രൊസസർ ആണ് ലാപ്ടോപ്പ്. ഒരൊറ്റ 8 ജിബി റാം സ്റ്റിക്ക് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്താണ് ഇത് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. ഇത് മിക്ക ഉപയോഗ കേസുകൾക്കും അപ്ഗ്രേഡബിലിറ്റി ഉണ്ട്.

മെഷീനില്ലാത്ത ഒരു കാര്യം SSD ആണ്, അത് പ്രകടനത്തെ ഗണ്യമായി ഉയർത്താനാകുമായിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ഈ വിലയിൽ, ആർക്കും ശരിക്കും പരാതിപ്പെടാൻ പറ്റില്ല. പ്രത്യേകിച്ചും, ലാപ്ടോപ്പിന് ഒരു M2 PCIe സ്ലോട്ട് ഉണ്ട്, അതായത് വലിയ ഹാർഡ് ഡ്രൈവിൽ ഉപേക്ഷിക്കാതെ ഒരു വേഗതയേറിയ SSD പിന്നീട് ലൈൻ ഡൌൺ ചെയ്യാൻ കഴിയുമെന്നാണ്.

ഗെയിമിംഗ് പ്രകടനത്തിന്, ഗെയിം-സ്ട്രൈക്ക്: ഗ്ലോബൽ ഓഫ്സൈന്യൻ പോലുള്ള ഇ-സ്പോർട്സ് ഇനങ്ങളെ ഡിവൈസ് എളുപ്പത്തിൽ പ്ലേ ചെയ്യാൻ കഴിയും. ഉയർന്ന ഫ്രെയിം റേറ്റുകൾ നേടുന്നതിന് ഗ്രാഫിക്സ് കുറച്ചു കൊണ്ടുവരണം. PUBG, BATTLEDY V എന്നിവ പോലുള്ള മികച്ച ഗെയിമുകൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ കഴിയും, പക്ഷേ ഗ്രാഫിക്സോ ഇടത്തട്ടോ താഴ്ന്നോ ആകാം.

ഏസർ നിട്രോ 5 റിവ്യൂ: കീബോർഡും ട്രാക്ക്പാഡും

ഏസർ നിട്രോ 5, ഗെയിമിംഗ് ലാപ്പ്ടോപ്പ്, ബഡ്ജറ്റ് ഗെയിമിംഗ്, വില, സ്പെസിഫിക്കേഷൻസ്, റിവ്യൂ
കീബോർഡിലും ട്രാക്ക്പാഡിലുമുള്ള ചുവപ്പ് ആക്സന്റ് ലാപ്ടോപ്പിന് ഒരു ഗെയിമിംഗ് വ്യതിയാനം നൽകുന്നു.

അസൂസ് TUF FX504 ഗെയിമിംഗ് ലാപ്ടോപ്പ് റിവ്യൂ: വേഗതയേറിയ പ്രോസസ്സർ ഉപയോഗിച്ച് വേഗതയുള്ള സ്ക്രീൻ

ഗെയിമിംഗ് ലാപ്ടോപ്പ് ബാക്ക്ലിറ്റ് ചിക്ലെറ്റ്-സ്റ്റൈൽ കീബോർഡാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. ഗെയിമിംഗ്, ഗെയിമിംഗ്, നീണ്ട ടൈപ്പിംഗ് സെഷനുകൾക്ക് ഇത് സൗകര്യപ്രദമാണ്. ട്രാക്ക്പാഡ് വിൻഡോസ് പ്രിസെഷൻ ഡ്രൈവറുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു, അതായത് വിൻഡോസ് 10 ആംഗിൾ നന്നായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു എന്നാണ്. കീകളും ട്രാക്ക്പാഡും രണ്ടിന്റേയും ചുവന്ന ആക്സന്റുകളുണ്ട്, ഇത് ഒരു ഗെയിമിംഗ് വ്യതിയാനം നൽകുന്നു.

ഏസർ നിട്രോ 5 റിവ്യൂ: ബാറ്ററി

മിക്ക ഗെയിമിംഗ് ലാപ്ടോപ്പുകളും നല്ല ബാറ്ററി ലൈഫ് നൽകുന്നില്ല, നിറ്റ്റോയുടെ കാര്യത്തിലും ഇത് തന്നെയാണ്. വെബ് ബ്രൌസിങ്, ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ, കുറച്ച് മണിക്കൂർ പ്ലേബാക്ക് തുടങ്ങിയവ ഉപയോഗിക്കുന്ന സാധാരണ സാഹചര്യത്തിൽ, ലാപ്ടോപ്പ് ഒരു ബാറ്ററി ലൈഫ് നൽകുന്നു. മൂന്നര മണിക്കൂർ. എന്നിരുന്നാലും, വിൻഡോസ് പ്രകടനം മോഡുകൾക്കും മറ്റേതെങ്കിലും സജ്ജീകരണങ്ങൾക്കുമൊപ്പം ടണിംഗിന് കഴിയും, നിങ്ങൾക്ക് ഇത് ഏകദേശം അഞ്ച് മണിക്കൂറെടുത്തേക്കാം.

ഏസർ നിട്രോ 5 റിവ്യൂ: വിധി

ഏസർ നിട്രോ 5, ഗെയിമിംഗ് ലാപ്പ്ടോപ്പ്, ബഡ്ജറ്റ് ഗെയിമിംഗ്, വില, സ്പെസിഫിക്കേഷൻസ്, റിവ്യൂ
2019 സ്റ്റാൻഡേർഡ് അനുസരിച്ച് ബെസെലുകൾ വളരെ വലുതാണ്

ഏസർ നിറ്റ്റോ 5 മികച്ച ഒരു ഗെയിമിംഗ് ലാപ്ടോപ്പാണ്. 60,000. എന്നിരുന്നാലും അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു വില നിർണയത്തിൽ ഏതാനും കോണുകൾ ഏസർ കുറച്ചിട്ടുണ്ട്. ഡിസ്പ്ലേയ്ക്ക് ചുറ്റുമുള്ള ബെസെലുകൾ വളരെ ചങ്ക് കൂടിയാണ്. മാത്രമല്ല, തണുപ്പിക്കൽ സംവിധാനവും വിപണിയിലെ ഏറ്റവും മികച്ചതല്ല. അതുപോലെ, സമാനമായ specced ഇന്റൽ മഷിയുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ എല്ലാ എഎംഡി പതിപ്പുകൾക്കും താഴ്ന്ന പ്രകടനം നൽകുന്നു എന്നത് ശ്രദ്ധേയമാണ്.

ചുരുക്കത്തിൽ, നിങ്ങൾ ഒരു നല്ല ഗെയിമിംഗ് ലാപ്ടോപ്പിനു വേണ്ടി വേട്ടയാടുകയാണെങ്കിലോ, നിങ്ങൾ ഒരു കടുത്ത ബജറ്റിലാണെങ്കിൽ, ഈ ലാപ്ടോപ്പ് നിങ്ങളെ നിരാശരാക്കിയിരിക്കും. എന്നിരുന്നാലും, നിങ്ങളുടെ ബഡ്ജറ്റ് അല്പം നീട്ടാൻ കഴിയുമെങ്കിൽ, ഏസർ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഇന്റൽ + എൻവിഡിയ ഓപ്ഷനുകൾ ഞങ്ങൾ നിർദ്ദേശിക്കും.