കിരീൺ 710F SoC Launched – NDTV News

കിരീൺ 710F SoC Launched – NDTV News
Huawei Y9 Prime 2019 With Triple Rear Cameras, 4,000mAh Battery Launched: Specifications

Huawei Y9 Prime 2019 ഹുവാവേ പി സ്മാർട്ട് Z ഉപയോഗിച്ച് സവിശേഷതകളും ഡിസൈനും ഒരുപാട് പങ്കുവയ്ക്കുന്നു

വൈ-സീരീസിൽ ഹുവാവേ ഒരു പുതിയ സ്മാർട്ട്ഫോൺ അവതരിപ്പിച്ചു. നിലവിൽ ഹുവാവേ വൈ 9 പ്രൈം എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന പുതിയ സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഇപ്പോൾ ലോകത്തെ വെബ്സൈറ്റിൽ ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ ഫോണുകളുടെ വിലനിർണ്ണയവും ലഭ്യതയും സംബന്ധിച്ച വിശദാംശങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ഒരു രഹസ്യം തന്നെയാണ്. ഹുവാവേ പി സ്മാർട്ട് Z ഫോണിന്റെ പുതിയ ഹുവായ് Y9 പ്രൈം 2019 ന് സമാനതകളില്ലാത്തതാണ്. രണ്ടു ഫോണുകളും ഒരു പ്രത്യേക പോസിറ്റീവും ഡിസൈൻ ഡിസൈനും, ഒരു പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി ക്യാമറ ഘടകം ഉപയോഗിച്ച് പൂർണ്ണ സ്ക്രീൻ ഫ്രണ്ട് ഉൾപ്പെടെയുള്ളവയാണ്. രണ്ട് ഫോണുകളിൽ ഒരു പ്രധാന വ്യത്യാസം ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് ആണ്.

ഞങ്ങൾ നേരത്തെ സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ, ഹുവാവേ Y9 Prime 2019 ന്റെ വിലനിർണ്ണയത്തിലോ കൃത്യമായ ലഭ്യതയിലോ ഉള്ള വിശദാംശങ്ങളൊന്നും നൽകേണ്ടതില്ല, എന്നിരുന്നാലും ഔദ്യോഗിക വെബ്സൈറ്റിന്റെ ലിസ്റ്റിംഗ് നൽകി, വരാനിരിക്കുന്ന ആഴ്ചകളിലെ ലഭ്യത വിവരങ്ങൾ ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. മിഡ്നൈറ്റ് ബ്ലാക്ക്, എമറാൾഡ് ഗ്രീൻ, സഫയർ ബ്ലൂ എന്നീ മൂന്ന് നിറങ്ങളിലുള്ള ഫോണുകൾ ഹുവാവേ പുറത്തിറക്കുന്നുണ്ട്.

ഹുവാവേ Y9 പ്രധാനമന്ത്രി 2019 സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ

ഹുവാവേ Y9 പ്രൈം 2019 ആൻഡ്രോയ്ഡ് 9 പ്രവർത്തിക്കുന്നു ഇഎംയുഐ 9.0 കൂടെ. 6.59 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി + (1080×2340 പിക്സൽ) എൽസിഡി സ്ക്രീൻ 19.5: 9 അനുപാത അനുപാതം, 4 ജിബി റാം ജോലിയുള്ള ഒക്ട കോർ കിരിൻ 710 എഫ് പ്രൊസസേർഡ് ആണ്. സ്മാർട്ട്ഫോണിൽ 4000mAh ബാറ്ററിയും കമ്പനി ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

16 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി സെൻസർ, 8 മെഗാപിക്സൽ ദ്വിതീയ സെൻസർ, അൾട്ര വൈഡ് ആംഗിൾ ലെൻസ്, മൂന്നാമത് 2 മെഗാപിക്സൽ സെൻസർ എന്നിവയാണ് ഹുവായ് വൈ-ഫൈ 2019 ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറ സെറ്റപ്പ്. മുൻവശത്തെ 16 മെഗാപിക്സൽ സെൻസറാണ് പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി ക്യാമറ ഘടകം.

64GB / 128GB ഓൺബോർഡ് സ്റ്റോറേജ്, റിയർ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ, ജിപിഎസ്, യുഎസ്ബി ടൈപ്പ് സി, 4 ജി എൽടിഇ സപ്പോർട്ട് എന്നിവയും ഹുവായ് വൈ 9 പ്രൈമറി സ്മാർട്ട് ഫോണാണ്. ബ്ലൂടൂത്ത്, വൈഫൈ കണക്റ്റിവിറ്റി സപ്പോർട്ട് എന്നിവയും ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

ഫോണിന്റെ അളവുകൾ 163.5×77.3×8.8mm ആണ്, അത് 196.8 ഗ്രാം ഭാരവുമാണ്.