ടൊയോട്ടയിൽ ഗോവയിലെ വീഡിയോ – റുഷ് ലാനിൽ ടൊയോട്ട ഗ്ലാഞ്ച

ടൊയോട്ടയിൽ ഗോവയിലെ വീഡിയോ – റുഷ് ലാനിൽ ടൊയോട്ട ഗ്ലാഞ്ച

പുതിയ ടൊയോട്ട ഗ്ലാഞ്ചയാണ് മാരുതി സുസുക്കി ബലേനോ. 2019 ജൂണിന് തുടങ്ങുന്പോൾ, ഗോവയിൽ ടി.വി. ഗുജറാത്തിലെ സുസുക്കി പ്ലാന്റിൽ ഗ്ലാസ്സ നിർമിക്കുന്നതും ടൊയോട്ട കിർലോസ്കർ മോട്ടോഴ്സിനു സുസുക്കി ടൊയോട്ടയുടെ ഭാഗമായി നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

പുതിയ ടൊയോട്ട ഗ്ലാന്സ പ്രീമിയം ഹാച്ച്ബാക്ക് ടോപ്പ് സ്പെക്ട്രൽ വി ട്രിം സ്പൈ ഷൂട്ടിൽ നിന്ന് ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോയും വിശദമായി നൽകിയിട്ടുണ്ട്. മാരുതി സുസുക്കി ബലേനോയ്ക്ക് സമാനമായ രൂപകൽപ്പനയും ഇന്റീരിയർ മേക്കപ്പും ശ്രദ്ധേയമാണ്. ജി, വി ട്രിമ്മുകളുടെ രണ്ട് ഹൈ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകളിലെ ഗ്ലാൻസ ബലേനോ സെറ്റ, ആൽഫ വേരിയന്റുകളുമായി സാമ്യമുള്ളതാണ്.

സമാന ബംപർ, ഗ്രിൽ, അലോയ് വീലുകൾ എന്നിവയെ പ്രതിനിധാനം ചെയ്യുന്ന ഒരേയൊരു ഘടകം ടൊയോട്ടയുടെ പ്രതീകമാണ്. മാരുതി സുസുക്കി ബലേനോയിൽ കാണപ്പെടുന്ന അതേ ഡാഷ്ബോർഡ് ഡിസൈൻ, വർണ്ണ സ്കീം, സ്റ്റിയറിംഗ് വീൽ എന്നിവയും ഗ്ലാൻസിലുള്ള ഇന്റീരിയറുകളിലാണ്. Baleno കാണുന്നത് സമാനമായ കേന്ദ്രത്തിൽ ടച്ച്സ്ക്രീൻ ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റത്തിന്റെ സ്ഥാനം. എങ്കിലും, അതു Baleno കാണുന്നത് പോലെ സ്പ്ലിപ്ലേ UI കളിക്കാൻ ചെയ്താൽ അത് ഇനിയും സ്ഥിരീകരിക്കപ്പെട്ട ആണ്.

എൻജിനിലെ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകളും ബലേനോയിൽ കാണുന്നത് പോലെ തന്നെയാണ്. 1.2 ലിറ്റർ പെട്രോൾ ബിഎസ് 6 മോട്ടോർ, പുതുതായി പുറത്തിറക്കിയ 1.2 ലിറ്റർ ഡ്യുവൽ ജെറ്റ് വിവിടി എൻജിൻ എന്നിവയാണ് എസ്.വി.വി.എസ്. 83 PS നും 114 Nm നും മുൻപ് റേറ്റുചെയ്തു. Latter ഓപ്ഷൻ SHVS മൃദു ഹൈബ്രിഡ് സിസ്റ്റം ലഭിക്കുന്നു. അഞ്ച് സ്പീഡ് മാന്വൽ ട്രാൻസ്മിഷനോടു കൂടിയ 90 കുതിരശക്തിയും 120 എൻഎം ടോർക്കും ഉൽപ്പാദിപ്പിക്കും. ഗ്ലാസസുമായി ചേർന്ന് ഡീസൽ എഞ്ചിൻ ഉണ്ടാകില്ല. പെട്രോൾ 1.2 വേരിയന്റോടെയാണ് CVT ഓപ്ഷൻ.

എല്ലാ വിധത്തിലും Baleno സമാനമാണെങ്കിലും, ടൊയോട്ട ബി 2 വിഭാഗത്തിൽ ഒരു പ്രീമിയം ഓഫറായി ഗ്ലാസായി സ്ഥാനം നൽകും. 2 വർഷവും 40,000 കിലോമീറ്റർ വാറൻഡിയുമായ മാരുതി ബലെനോയുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ 3 വർഷവും 100,000 കിലോമീറ്ററിലും വാഹനം ലഭിക്കും. സ്റ്റാൻഡേർഡ് വാറന്റിയലിനുള്ളിൽ 5 വർഷത്തെ ട്രൂ വാറന്റി പാക്കേജും 7 വർഷത്തെ ടൊയോട്ട ടൈംലെയിസ് വാറണ്ടിയുടെ പാക്കേജും ടൊയോട്ട വാഗ്ദാനം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

വിലനിർണ്ണയം സംബന്ധിച്ചടത്തോളം, ടൊയോട്ട ബലേനോയിൽ ഒരു പ്രീമിയത്തിൽ ഗ്ലാഞ്ചിന് വില നൽകേണ്ടി വരും. ബുക്കിങ് ആരംഭിച്ചുകഴിഞ്ഞു. 7.5 ലക്ഷം മുതൽ 9 ലക്ഷം വരെയാണ് വില.