ലെനോവോ അനാശിൽസ് വേൾഡ്സ് ഫസ്റ്റ് ഫോൾബ്ൾ പിസി ', ന്യൂ തിങ്ക്ബുക്ക് ലിനക്സ് – എൻഡിടിവി ന്യൂസ്

ലെനോവോ അനാശിൽസ് വേൾഡ്സ് ഫസ്റ്റ് ഫോൾബ്ൾ പിസി ', ന്യൂ തിങ്ക്ബുക്ക് ലിനക്സ് – എൻഡിടിവി ന്യൂസ്

ലോകത്തിലെ ആദ്യത്തെ ഫഌബിൾ പിസി എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ലാൻഡ് വെയറാണ് ലാപ്ടോപ് പുറത്തിറക്കിയ നോട്ട്ബുക്കിലെ ലാപ്ടോപ്. ഒരു പ്രോട്ടോടൈപ്പിന്റെ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെക്കുന്നു, കൂടാതെ 2020 ൽ റിലീസ് ചെയ്യപ്പെടുമെന്നും പറയുന്നു. കൂടാതെ, എസ്ബിബിസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പുതിയ ThinkBook ലിനക്സിനൊപ്പം കമ്പനി പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. ThinkBook S series, ThinkBook 14S, Ultra slim ഡിസൈനർ, ടച്ച് വിൻ പ്രിന്റ് റീഡർ, സ്വകാര്യത കൺട്രോൾ, ഫിനിഷ് ഫുൾ എച്ച്ഡി ഡിസ്പ്ലേകൾ, സ്പിൽ റെസിസ്റ്റന്റ് കീബോർഡുകൾ, ഒപ്പം 11 മണിക്കൂർ ബാറ്ററി ലൈഫും.

ഫഌബ് ചെയ്യാവുന്ന ലാപ്ടോപ്പിൽ നിന്ന് കമ്പനി ആക്സിലറേറ്റിൽ പുതിയ ഡിസൈൻ തിരനോട്ടം നടത്തി, പ്രോട്ടോടൈപ്പ് ഒരു ഫോൺ അല്ലെങ്കിൽ ടാബ്ലറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ ഹൈബ്രിഡ് അല്ല, മറിച്ച് ഫിങ്ങെൽഡ് സ്ക്രീനുള്ള ഒരു സമ്പൂർണ ലാപ്ടോപ്പാണ്. ഒരു വലിയ ടച്ച്സ്ക്രീൻ കീബോർഡായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഒരു വശത്ത് പിസി ഒരു വലിയ രണ്ടു-വശങ്ങളുള്ള ഡിസ്പ്ലേകളായി വേർതിരിക്കപ്പെടുന്നു. ഡിസ്പ്ലേ ഒരു വലിയ സ്ക്രീനിൽ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു, അത് ഒരു ടച്ച് സ്ക്രീൻ ഉപകരണമായി ഉപയോഗിക്കാനും നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഫിസിക്കൽ കീബോർഡ് പ്രത്യേകമായി ബന്ധിപ്പിക്കാൻ കഴിയും. ലാപ്ടോപ് ഡിസ്പ്ലേ 90 ഡിഗ്രി ഉൾപ്പെടെയുള്ള നിരവധി കോണുകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ലാപ്ടോപിലെ സവിശേഷതകളെ ലെനോവോ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല, അല്ലെങ്കിൽ ആ പേഴ്സന്റെ അന്തിമ നാമം പോലും. ലാപ്ടോപ്പ് ThinkPad X1 പരമ്പരയുടെ ഭാഗമായിരിക്കുമെന്നാണ് പറയുന്നത്. ലോകത്തിലെ ആദ്യത്തെ ഫഌബിൾ പിസിയെ 2020 ൽ ലഭ്യമാക്കും.

പുതിയ ThinkBook S- സീരീസായപ്പോൾ, യുഎസ്യിൽ പുതിയ ThinkBook 13 കൾ ലഭ്യമാക്കും, 729 ഡോളർ (ഏതാണ്ട് 51,300 രൂപ) പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന ആരംഭിക്കുന്ന വില. പുതിയ തന്ബുക്ക്ബുക്ക് 14 മെയ് അവസാനത്തോടെ ലഭ്യമാകും, 749 ഡോളർ (ഏകദേശം 52,700 രൂപ). 13 ഇഞ്ച് 14 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി ഡിസ്പ്ലേയും പ്രീമിയം അനുഭവമാണ്. 180 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസാണ് ഇളംചക്രവാസ്. മിനറൽ ഗ്രേ ഫിനിഷിൽ അലൂമിനിയം, മഗ്നീഷ്യം ലോഹങ്ങൾ എന്നിവയാണ് ലാപ്ടോപ്പുകൾ നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ThinkBook 14s 1.5kg ഭാരം, ThinkBook 13s 1.34kg അല്പം കുറവ് ഭാരം അതേസമയം.

Thinkbook13s14s പ്രധാന ThinkPad 13 കളും 14 കളും

ലെനോവോ ടിൻപാഡ് 13 കളും ThinkPad 14 കളും

8 ഇഞ്ച് ഇന്റേണൽ കോർ പ്രോസസറുകൾ, സ്റ്റാൻഡേർഡ് എസ്എസ്ഡി, ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് ഇന്റൽ യുഎച്ച്ഡി 620 അല്ലെങ്കിൽ ഡിസ്കെറ്റ് എഎംഡി റാഡിയോൺ 540 എക്സ്എക്സ്ഐ എന്നിവയാണ് ഈ വേരിയന്റുകളിൽ ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഒരു മണിക്കൂറിന്റെ ചാർജിൽ 80 ശതമാനം ബാറ്ററി ശേഷിയുള്ള റാപിഡ് ചാർജ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. പുതിയ ThinkBook എസ് സീരീസ് പിന്തുണ ഹ്യമർ വഴി ഡ്യുവൽ അറേ മൈക്ക്ഫോണുകളും ഇരട്ട സ്പീക്കറുകളും. ഉത്തരം ഒരു കീ ഉപയോഗിച്ച് വിളിച്ച് ഹാംഗ് അപ്പ് ചെയ്യുന്നതിന് ഒരു താക്കോൽ വിളിക്കാൻ ലളിതമാക്കാൻ സ്കൈപ്പ് ഹോട്ട് കീകളുമുണ്ട്. ടച്ച് വിരലടയാള റീഡർ, ടച്ച് വിരലടയാള റീഡർ, ഉപയോക്തൃ ഡാറ്റ എൻക്രിപ്ഷനായുള്ള ഡിസ്കെറ്റ് TPM 2.0, സ്വകാര്യത നിയന്ത്രണങ്ങൾക്കുള്ള ഫിസിക്കൽ തിയഷൂട്ടർ ക്യാമറ കവർ, വൈഫൈ ഇൻറർഫേർമൻസ് കുറയ്ക്കാൻ ഇൻഡിയം മെറ്റലിലെ പൂശിയത്, 60 സിസി വരെ ദ്രവത്വം വരെ പ്രതിരോധിക്കാൻ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത പ്രതിരോധം കീബോർഡ്, 11 മണിക്കൂർ വരെ ThinkBook 13 കളിലെ ബാറ്ററി ലൈഫ്, RapidCharge എന്നിവ. 10 മണിക്കൂർ വരെ ബാറ്ററി ലൈഫ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതിനായി ThinkBook 14 എന്നു വിളിക്കുന്നു.