OnePlus 7, OnePlus 7 പ്രോ റിലീസ് ഇന്ന്: നിങ്ങൾ ലൈവ് ഇവന്റ് മുമ്പ് അറിയേണ്ടത് – എൻഡിടിവി വാർത്ത

OnePlus 7, OnePlus 7 പ്രോ റിലീസ് ഇന്ന്: നിങ്ങൾ ലൈവ് ഇവന്റ് മുമ്പ് അറിയേണ്ടത് – എൻഡിടിവി വാർത്ത

OnePlus 7, OnePlus 7 പ്രോ എന്നീ സവിശേഷതകൾ ഇന്ന് അരങ്ങേറ്റം. ഇന്ത്യയിലും (ബെംഗലൂരു), യുകെ (ലണ്ടൻ), യുഎസ് (ന്യൂയോർക്ക്) എന്നിവിടങ്ങളിലാണ് ഈ പുതിയ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. കൂടാതെ OnePlus 7 Pro- ന്റെ മുൻകൂർ ബുക്കിങ് ഇന്ത്യയിലും നിലവിലുണ്ട്. HDR10 + ഡിസ്പ്ലെ, UFS 3.0 സംഭരണശേഷിയുള്ള മികച്ച ഓപ്ഷനാണ് OnePlus 7 പ്രോ. OnePlus 7, മറുവശത്ത്, സമാന രൂപകൽപ്പന ഇതുവരെ അപ്ഗ്രേഡ് ഹാർഡ്വെയർ ഒരു OnePlus 6T നേരിട്ടുള്ള പിൻഗാമിയായി പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു.

OnePlus 7 പരമ്പരയിലെ വിക്ഷേപണ പരിപാടി , 8:15 pm IST (അല്ലെങ്കിൽ 11am EDT / 4pm BST) തുടങ്ങും. എന്നാൽ ഇതിനിടയിൽ, ഇവിടെ നിങ്ങൾ OnePlus കുറിച്ച് അറിയേണ്ടത് എന്താണ് 7 ഒപ്പം OnePlus 7 പ്രോ .

OnePlus 7, OnePlus 7 പ്രോ സമാരംഭ പരിപാടി, തൽസമയ സ്ട്രീം

OnePlus 7 വിക്ഷേപണ പരിപാടി ഇന്ന് നിശ്ചയിച്ചിട്ടുള്ളതാണ്, ഇത് ഇന്ത്യയിലും യുകെയിലും അമേരിക്കയിലും ഒരേസമയം തുടങ്ങും. ബംഗളൂരുവിൽ 8:15 ന്, യു.കെയിൽ 4pm BST, US 11am EDT എന്നിവ ആരംഭിക്കും.

ഇന്റൽ, OnePlus 7 വിക്ഷേപണം ബംഗളൂരു ഇൻറർനാഷണൽ എക്സിബിഷൻ സെന്ററിൽ നടക്കും. ലണ്ടൻ, ചൊവ്വ, ലണ്ടൻ എന്നിവിടങ്ങളിൽ ലണ്ടൻ, യു.എസ്.

ഔദ്യോഗിക ഒരു വൺപ്ലസ് YouTube ചാനലിൽ തൽസമയ സ്ട്രീം വരും. രാവിലെ 8:15 ന് സ്ട്രീം ആരംഭിക്കും.

OnePlus 7 പ്രോ, OnePlus 7 ഇന്ത്യയിൽ വില (പ്രതീക്ഷിച്ചത്)

ഇന്ത്യയിലെ ഒനെപ്ലുസ് 7 പ്രോ വില നെയ്യ് രൂപ. 6 ജിബി റാം + 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റിന് 49,999 രൂപയും, 8 ജിബി റാം + 256 ജിബി സ്റ്റോറേജ് മോഡലും വിലയിൽ. 52,999 രൂപയും 12 ജിബി റാം + 256 ജിബി സ്റ്റോറേജ് മോഡലും കിംവദന്തിയുണ്ട്. 57,999. എന്നാൽ, OnePlus 7 ന്റെ വില ഇതുവരെ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല. ഇത് OnePlus 6T ന്റെ വിക്ഷേപണ വിലയ്ക്ക് സമാനമാണെന്നാണ് കരുതപ്പെടുന്നത്.

തിരികെ, ഒനെപ്ലുസ് ൬ത് ചെയ്തു ആരംഭിച്ച രൂപ ഒരു വില ഇന്ത്യയിലെ. 6 ജിബി റാം + 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റിന് 37,999 രൂപയാണ് വില. ഏറ്റവും അവസാനത്തെ 8 ജിബി റാം + 256GB സ്റ്റോറേജ് ഓപ്ഷനായി 45,999 രൂപ.

OnePlus 7 പ്രൊയുടെ പ്രീ ബുക്കിങ് ഈ മാസം ആദ്യം Amazon.in ലൂടെ കടന്നു പോയി . ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഒരു രൂപ വാങ്ങണം. ഹാൻഡ്സെറ്റ് മുൻകൂട്ടി ബുക്ക് ചെയ്യുന്നതിന് 1000 ഗിഫ്റ്റ് കാർഡുകൾ. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച, OnePlus പ്രീ-ബുക്കിങ് ആരംഭിച്ചു, ഇന്ത്യയിലെ ക്രോമ ആൻഡ് റിലയൻസ് സ്റ്റോറുകൾ വഴി. ഫിസിക്കൽ സ്റ്റോറുകളിലൂടെ OnePlus ഫോൺ പ്രീ ബുക്ക് ചെയ്യുന്നവർക്ക് കസ്റ്റമർമാർക്ക് നൽകേണ്ടിവരും. 2,000. ഇത് വാങ്ങുന്ന സമയത്ത് പ്രത്യേകം റിഡീം ചെയ്യാവുന്നതാണ്.

OnePlus Rs. 15,000 പ്രീ-ബുക്കുചെയ്ത OnePlus 7 പ്രോ. ഒരു പ്രോസസ്സിംഗ് ഫീസ് Rs. സൌജന്യ സ്ക്രീൻ റീപ്ലേസ് ലഭിക്കുന്നതിന് 750 രൂപ ചാർജ്ജ് ചെയ്യും.

ജിയോ ബോയ്ണ്ട് സ്പീഡ് ഓഫറാണ് റിലയൻസ് ജിയോ പ്രഖ്യാപനം നടത്തിയത്. OnePlus വാങ്ങുന്നവർക്ക് 9,300 അല്ലെങ്കിൽ OnePlus 7 പ്രോ. ആനുകൂല്യങ്ങൾ മേയ് 19 ന് ലൈവായി തുടരും.

OnePlus 7, OnePlus 7 പ്രോ എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം, വൺ പോൾ ബുൾസ് വയർലെസ് 2 ഹെഡ്ഫോണുകളും വാപ്പ് ചാർജ് 30 കാറും ചാർജ് ചെയ്യുകയാണ്. പുതിയ സാധനങ്ങളുടെ ചില്ലറ ബോക്സുകൾ സമീപകാലത്ത് ചോർന്നു .

OnePlus 7, OnePlus 7 പ്രോ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ, ഫീച്ചറുകൾ (പ്രതീക്ഷിച്ചത്)

OnePlus 7, OnePlus 7 പ്രോ എന്നീ രണ്ട് ആൻഡ്രോയിഡ് ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റങ്ങൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്. OnePlus 7 ഒരു 6.4 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി + (1080×2340 പിക്സൽ) ഫ്ലാറ്റ് ഡിസ്പ്ലേയും വെള്ളച്ചാട്ടത്തിന്റെ പാറ്റേണിനൊപ്പം ലഭിക്കുമെന്ന് അടുത്തിടെ ചില റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നു . സിംഗിൾ അമോലെഡ് ഡിസ്പ്ലേ, ഒരു പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി ക്യാമറ, 6.7 ഇഞ്ച് ക്വഡ് ക്വാഡ് എച്ച്ഡി + (1440×3120 പിക്സൽ), വൺ പോൾ 7 പ്രൊ,

OnePlus ഇതിനകം തന്നെ OnePlus 7 പ്രോ ഡിസ്പ്ലേ 90Hz ഒരു പുതുക്കൽ നിരക്ക് വരും ഒരു HDR10 + സർട്ടിഫൈഡ് പാനൽ ഞങ്ങൾക്കുണ്ട് എന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഫോൺ നെറ്റ്ഫിക്സ് HDR ഉള്ളടക്കത്തിന് സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട് . കൂടാതെ, OnePlus 7 Pro യുടെ പ്രദർശന പാനൽ DisplayMate വഴി A + ഗുണനിലവാരമുള്ള റേറ്റിംഗ് നൽകി .

ഒപ്റ്റിക്സിന്റെ കാര്യത്തിൽ, 48 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി സെൻസറോടു കൂടിയ ഒരു ഡ്യുവൽ റിയർ ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് ഉണ്ട്, f / 1.7 ലെൻസും 5 മെഗാപിക്സൽ സെക്കൻഡറി സെൻസറും.

അതേസമയം, OnePlus പ്രോ ഒരു ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറ സെറ്റപ്പിലൂടെ ഇറങ്ങുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു, അതിൽ 48 മെഗാപിക്സൽ പ്രാഥമിക സെൻസർ, f / 1.6 ലെൻസ്, OIS, സ്ഥിരതയ്ക്കായി EIS എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. F / 2.4 ടെലിഫോട്ടോ ലെൻസ്, 3x സൂം പിന്തുണ, 16-മെഗാപിക്സൽ ടർഷ്യറി സെൻസർ, എഫ്ഡി 2.2 വൈഡ് ആംഗിൾ ലെൻസ് എന്നിവയുള്ള 8 മെഗാപിക്സെൽ ദ്വിതീയ സെൻസറാണ് ക്യാമറ സെറ്റപ്പ്. 177 ഡിഗ്രി ഫീൽഡ്.

OnePlus പങ്കിട്ട ക്യാമറ സാമ്പിളുകൾ 3x Optical സൂം പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കാൻ OnePlus 7 Pro- ലെ വൈഡ് ആംഗിൾ ലെൻസ്, ടെലിഫോട്ടോ ലെൻസ് നിർദ്ദേശിച്ചു.

OnePlus 7 ആൻഡ് OnePlus 7 പ്രോ രണ്ട് ഒരു സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ കൂടെ വരും 855 SoC. എന്നാൽ, OnePlus 7 Pro 12GB റാമും 256GB ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജും കൊണ്ട് വരാം, OnePlus 7 8GB റാമും 256 ജിബി ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജും വരുന്നു. OnePlus 7 Pro UFS 3.0 സംഭരണത്തോടൊപ്പം വേഷംകെട്ടുന്നു . മെച്ചപ്പെട്ട വായനാ രചനകൾ വേഗത്തിലാക്കാൻ ഇത് സഹായിക്കും.

കണക്റ്റിവിറ്റിയുടെ കാര്യത്തിൽ, OnePlus 7, OnePlus 7 Pro എന്നിവ രണ്ട് യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്- C പോർട്ടുകൾ ഉണ്ടാകും. വൺ പോപ്പ് ചാർജ് 30W വേഗത്തിൽ ചാർജിങ് ടെക്നോടൊപ്പം 4000mAh ബാറ്ററിയാണ് വൺ പ്ലസ് 7 പ്രൊ.

OnePlus 7 Pro- ന്റെ സ്റ്റീരിയോ സ്പീക്കറുകൾ ഉണ്ടാകും, OnePlus 6T അവതരിപ്പിച്ചതുപോലെ തന്നെ ശക്തമായ രണ്ട് പുതിയ വൈബ്രേഷൻ മോട്ടറുകളുമായി ഇറങ്ങും. കൂടാതെ, OnePlus 7 Pro ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ X50 മോഡം ഉപയോഗിച്ച് 5G വേരിയന്റാണ് ലഭിക്കുക.