ബീറ്റയിൽ നിന്നും 'താനി ചായ ലാ' ഭോജ്പുരിയിലെ ഗാനരംഗത്ത് ദിനേശ് ലാൽ യാദവ്, അമ്രപാലി ദുബെ

ബീറ്റയിൽ നിന്നും 'താനി ചായ ലാ' ഭോജ്പുരിയിലെ ഗാനരംഗത്ത് ദിനേശ് ലാൽ യാദവ്, അമ്രപാലി ദുബെ
അപ്ഡേറ്റ്: മേയ് 14, 2019, 19:00 IST 1310 കാഴ്ചകൾ

ദിനേശ് ലാൽ യാദവ്, അമ്രപാലി ദുബെ എന്നിവരുടെ ചിത്രമായ ‘ടാനി ചൂ ലാ’ ഹിറ്റായി. കൽപ്പനയും ഓംജയും പാടുന്നു. ‘തനിചൂ ലാ’ എന്ന ഗാനത്തിന്റെ വരികൾ ശ്യാം ദഹാതി രചിച്ചതാണ്. സംഗീതം ഓംജാ രചനയാണ്. ഭോജ്പുരി സിനിമയായ ബീറ്റയിൽ നിന്നുള്ളതാണ് ഈ ഗാനം. ശശി രഞ്ജാൻ ദ്വിവേദിയാണ് ഈ ചിത്രം രചിച്ചിരിക്കുന്നത്. വികാസ് വർമയാണ് വികാസ് കുമാറിന്റെ നിർമാതാക്കൾ നിർമിക്കുന്നത്. ‘ബീറ്റ’ ദിനേശ് ലാൽ യാദവ് നിരുഹാവ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ അമ്രപാലി ദുബെയാണ് നായകൻ. അഞ്ജാന സിംഗ്, അശോക് സമർഥ് എന്നിവരാണ് പ്രധാന വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്. ദിനേശ് ലാൽ യാദവ്, അമ്രപാലി ദുബെ അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ ബജാ പാടിയെടുത്ത ഭോജ്പൂരി സോൻ തനി ചായ ലാ എന്ന ചിത്രത്തിൽ കപാനയും ഓം ജാവും ചേർന്ന് പാടിയിട്ടുണ്ട്.

കൂടുതൽ വായിക്കുക