വരാനിരിക്കുന്ന വരാനിരിക്കുന്ന സോണി എക്സ്പീരിയ 2 റെൻഡർ – Ubergizmo

വരാനിരിക്കുന്ന വരാനിരിക്കുന്ന സോണി എക്സ്പീരിയ 2 റെൻഡർ – Ubergizmo

MWC ഭൂതകാല ഈ വർഷം നേരത്തെ 2019, സോണി സോണി എക്സ്പീരിയ 1 രൂപത്തിൽ വർഷം അവരുടെ മുൻനിര സ്മാർട്ട് അനാച്ഛാദനം. ഇപ്പോൾ, സോണി ഇതിനകം എക്സ്പീരിയ അറിയപ്പെടുന്ന ഹാൻഡ്സെറ്റ് ഈ വരുന്ന സെപ്റ്റംബർ സെലെക്റ്റ് നടത്താൻ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്ത ഐഎഫ്എ ഭൂതകാല അനാച്ഛാദനം കഴിയുന്ന ഒരു പിൻഗാമിയായി ജോലി കഴിഞ്ഞില്ല തോന്നുന്നു.

@OnLeaks- നൊപ്പം, CashKaro- ൽ നിന്നെത്തിയവർ വരാൻ പോകുന്ന ഹാൻഡ്സെറ്റിനെക്കുറിച്ച് എന്താണ് പറയുന്നതെന്ന് ആരോപിക്കുന്നു. ഇതുവരെ, ഒളിക്ലക്സ് അവതരിപ്പിച്ച റെൻഡറുകൾ കഴിഞ്ഞ കാലത്തെ ശരിയാണെന്ന് തെളിയിക്കപ്പെട്ടു, അതിനാൽ ഈ റെൻഡർ വീണ്ടും വയ്ക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്, പക്ഷേ എല്ലായ്പ്പോഴും അവർ ഉപ്പ് ധാരാളമായി എടുത്തതാണ്.

6.2 ഇഞ്ച് സ്ക്രീൻ വലിപ്പമുള്ള ഒരേ സോഷ്യൽ ഫേസ്ബുക്ക് ഡിസ്പ്ലേയാണ് എക്സ്പീരിയ 2 അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. അപരിചിതർക്ക് വേണ്ടി, CinemaWide ഡിസ്പ്ലേ അടിസ്ഥാനപരമായി സോണി അവകാശങ്ങൾ മൂവികൾ കാണാൻ ആസ്വാദ്യകരമാണ് ഒരു അനുപാതം അനുപാതം ആണ്.

അവർ ശരിയായിരിക്കാം സാധ്യതയുണ്ട്, അവസാന ഫലം വളരെ “ഉയരമുള്ള” ഒരു സ്മാർട്ട്ഫോൺ, ഒരു വിദൂര നിയന്ത്രണം ആകൃതി പോലെ. സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 ചിപ്സെറ്റ്, 6 ജി ബി റാം, വയർലെസ് ചാർജിംഗിനുള്ള പിന്തുണയ്ക്കൊപ്പം 3000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററി എന്നിവയുമുണ്ട്.

ഫയൽ ചെയ്തത് കൂടുതൽ വായിക്കുക . ഉറവിടം: കാതൽകര