5 ജി സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ബാറ്ററി ചോദ്യങ്ങൾ ഉയർത്തുന്നു – SamMobil

5 ജി സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ബാറ്ററി ചോദ്യങ്ങൾ ഉയർത്തുന്നു – SamMobil

ഒരു ദക്ഷിണ കൊറിയൻ ടെസ്റ്റിംഗ് ഏജൻസിയിൽ നിന്ന് നേരിട്ട് ” സാധാരണ വലുപ്പമുള്ള ” ഗ്യാലക്സി നോട്ട് 5 ന്റെ 5G വേരിയന്റാണ് ബാറ്ററിയുടെ ഒരു ഇമേജ് വരുന്നത്. എന്നിരുന്നാലും, ബാറ്ററി മോഡൽ കോഡ് ചില ചോദ്യങ്ങൾ ഉയർത്തുന്നു.

ഗ്യാലക്സി നോട്ട് 10 5 ജി ബാറ്ററിയുടെ ശേഷി

KTR (കൊറിയ ടെസ്റ്റിംഗ് ആന്റ് റിസർച്ച് ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്) ടെസ്റ്റിംഗ് ലാബുകളിൽ നിന്ന് നേരിട്ട് ഒരു ബാറ്ററി ഒരു ഫോട്ടോ വരുന്നത് EB-BN972ABU . ബാറ്ററി ഒരു സാധാരണ ശേഷി 4300mAh ആണ് 4170mAh ഒരു റേറ്റഡ് ശേഷി. സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട് 10 പ്രൊഡക്ട് പരിധിയിലുള്ള ഒരു ബാറ്ററിയുടേതാണ് ഈ ബാറ്ററി. സാധാരണയായി, ഈ കോഡ് ഉള്ള ഒരു ബാറ്ററി, മോഡൽ നമ്പർ എം-എൻ 972 ഉള്ള ഒരു ഫോണിന്റെ ഭാഗമായിരിക്കും. ഇവിടെയാണ് ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കുന്നത്.

ഞങ്ങൾ മുമ്പ് വെളിപ്പെടുത്തി, സാംസങ് നാല് ഗാലക്സി നോട്ട് വികസിപ്പിക്കുന്നതിൽ 10 പതിപ്പുകൾ . സാധാരണ വലിപ്പത്തിലുള്ള 6.3 ഇഞ്ച് നോട്ട് 10 മോഡൽ നമ്പർ എസ്.എം.- എൻ 970 മോഡൽ കൊണ്ടുപോകും എന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നത്. എന്നാൽ, ഇതിന്റെ 5 ജി വേരിയന്റ് എം എം എൻ 71 ആണ്. 6.7 ഇഞ്ച് വലുപ്പമുള്ള ഈ ടാബ്ലറ്റ് ഗാലക്സി നോട്ട് 10 പ്രോ എന്നു പറഞ്ഞുകഴിഞ്ഞു. ഈ മോഡൽ മോഡൽ നമ്പർ എം- N975 കൊണ്ടുപോകും, ​​എസ്എം- N976 അതിന്റെ 5 ജി-ഒരു സഹോദരൻ. ഇതുവരെ, SM-N972 റഡാറിൽ കണ്ടില്ല.

samsung galaxy note 10 5g sm-n972 eb-bn972abu ബാറ്ററി

നമുക്ക് സ്ഥിരീകരിക്കാൻ കഴിയും, എങ്കിലും, എം- N970 വേണ്ടി ബാറ്ററി അല്ല EB-BN972ABU. അങ്ങനെ അതു എം- N971 വേണ്ടി ബാറ്ററി അല്ലെങ്കിൽ, അതു ഇതുവരെ-ലേക്കുള്ള-വെളിപ്പെടുത്തി അധിക ഗാലക്സി നോട്ട് വേണ്ടി ബാറ്ററി 10 വേരിയന്റ്. സാംസങിന്റെ ഗാലക്സിയിൽ കേൾക്കാത്ത ആദ്യത്തെ പരിതഃസ്ഥിതി കണക്കിലെടുത്താൽ, ഇപ്പോൾ, നമ്മൾ സാധാരണ അളവിലുള്ള നോട്ട് 5G വേരിയന്റിൽ നിന്ന് നോക്കിക്കാണുന്നു എന്ന നിഗമനത്തിലേക്ക് വരാം 10.

എങ്കിലും, ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ലൈനപ്പിന്റെ ഔദ്യോഗിക വിക്ഷേപണമാണിവിടെ. ഈ കാലയളവിൽ, കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ തീർച്ചയായും പ്രത്യക്ഷപ്പെടും, ഇന്നത്തെ രൂപം ഉയർത്തുന്ന ചോദ്യങ്ങളിൽ ഏതെങ്കിലും വ്യക്തമാക്കാം.

eb-bn972abu സർട്ടിഫിക്കേഷൻ വിവരം