OnePlus 6T vs OnePlus 7: വ്യത്യസ്തമായതെന്താണ്, നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ജൂൺ വരെ കാത്തിരിക്കണം – ഇന്ത്യ ടുഡേ

OnePlus 6T vs OnePlus 7: വ്യത്യസ്തമായതെന്താണ്, നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ജൂൺ വരെ കാത്തിരിക്കണം – ഇന്ത്യ ടുഡേ

OnePlus 7 സീരീസ് ആഗോളതലത്തിൽ ഔദ്യോഗികമായി പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. പ്രീമിയം ആവശ്യമില്ലാതെ തന്നെ രണ്ട് സ്മാർട്ട്ഫോൺ വ്യവസായങ്ങളിലും തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുന്നുണ്ട്. OnePlus OnePlus- ൽ ഫോണിലെത്തിയപ്പോൾ 7 പ്രോ ഇപ്പോൾ, ഒരു സാധാരണ OnePlus 7 കമ്പനി വിൽക്കാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. 32,999 രൂപ വിലയുള്ള ഒരു പ്രീമിയം സ്മാർട്ട്ഫോൺ സ്വന്തമാക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്ക് മുൻഗണന നൽകണം. എന്നാൽ തങ്ങളുടെ കെണിയിൽ പെടുത്തുകയല്ല വേണ്ടത്.

OnePlus 7 ജൂൺ മുതൽ ഓൺലൈൻ സ്റ്റോറിൽ ഓഫ്ലൈനിലും ലഭ്യമാകും. അത് ഒരു നീണ്ട കാത്തിരിപ്പും, നിർഭാഗ്യവശാൽ ഇപ്പോൾ താങ്ങാവുന്ന OnePlus ഫോണാണ്, 2018 മുതൽ OnePlus 6T ഇപ്പോഴും ആമസോണിലാണ് വിൽക്കുന്നത്. വൺ പ്ലസ് 6 റ്റി കഴിഞ്ഞ മാസത്തിൽ വൻ വിലക്കുറവുകൾ വരുത്തിയിരുന്നു, ഇപ്പോൾ അത് 32,999 രൂപയിൽ നിന്ന് 8 ജിബി റാം വേരിയന്റിൽ ലഭ്യമാണ്. OnePlus 6T പഴയത് ഇപ്പോഴും കഴിഞ്ഞ നവംബർ വിക്ഷേപിച്ചു പരിഗണിച്ചു എന്നാൽ നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ പോയി അല്ലെങ്കിൽ പകരം OnePlus നേടുകയും ഏതാനും ആഴ്ച കാത്തിരിക്കുക 7? നിങ്ങളുടെ ഉത്തരം മുന്നിലാണ്.

OnePlus 7 vs OnePlus 6 ടി: ഇവയ്ക്കിടയിലുള്ള സമാനത ഉണ്ടോ?

– OnePlus 6T, OnePlus 7 എന്നിവ സമാനമായി കാണപ്പെടുന്നു. വാസ്തവത്തിൽ, അവയെ വശീകരിക്കുന്നതിലൂടെ അവ വ്യത്യാസങ്ങൾ കണ്ടെത്തുക പ്രയാസമാണ്. OnePlus 7, 6.4 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി + എഎംഒഎൽഇഡി ഡിസ്പ്ലേയാണ്. OnePlus 6T- മായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ ഇവിഷൻ ഇപ്പോൾ വളരെ ചെറുതാണ്.

OnePlus 7 യിലുണ്ടായിരുന്ന ഒപ്റ്റിക് ഇൻ-ഡിസ്പ്ലെ വിൻ പ്രിന്റ് സെൻസറാണ് ഇത്. എന്നിരുന്നാലും, പഴയ ഫോണിനെക്കാൾ അംഗീകാരവും അൺലോക്ക് വേഗതയും വേഗത്തിലാകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, ഇത് OnePlus 7 പ്രോയിൽ വിരലടയാള സെൻസറാണ് നൽകുന്നത്.

ഫോണുകൾക്കു 3.5 എംഎം ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്ക് ഇല്ല, യുഎസ്ബി- സി പോർട്ടിൽ ശബ്ദ ഹെഡ്ഫോണുകൾ വഴി ഓഡിയോ വേർതിരിച്ചെടുക്കാം. OnePlus 7 ഡ്യുവൽ റിയർ ക്യാമറ സെറ്റപ്പാണ്.

– OnePlus 6T പോലെ സമാനമായ, OnePlus 7 കൂടെ ലഭിക്കുന്നു 3700 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററി 20W ഫാസ്റ്റ് ചാർജ് സിസ്റ്റം. റെഗുലർ OnePlus 7 6P McLaren എഡിഷനിൽ നിന്നും വേപം ചാർജ് 30 ലഭിക്കുന്നില്ല.

– ഇപ്പോൾ വിലകൾക്കും സമാനമാണ്. OnePlus 7 ന്റെ വില 32,999 രൂപയിൽ നിന്ന് തുടങ്ങും. 8 ജിബി റാം, 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ്, 32 ജി.ബി.

എങ്ങനെ OnePlus 7 OnePlus 6T നിന്ന് വ്യത്യസ്തമാണോ?

– ഒരു OnePlus 7 ആണ് 2019 ഫോൺ അങ്ങനെ, പുതിയ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ ലഭിക്കുന്നു 855 സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ അധികം ശക്തമായ കൂടുതൽ ചിപ്സെറ്റ് 845 OnePlus ഉപയോഗിച്ച 6T. സമയം ഈ സമയത്ത്, OnePlus 7 ഉയർന്ന പ്രകടനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യും തീർച്ചയായും പ്രകടനം കണക്കിലെടുത്ത് OnePlus 6T താരതമ്യപ്പെടുത്തിയാൽ നീണ്ടുപോകും.

– OnePlus 7 പരിഷ്കരിച്ച ക്യാമറ സിസ്റ്റം ലഭിക്കുന്നു. ഒരു 48 മെഗാപിക്സൽ സോണി IMX586 സെൻസർ സംയോജനമാണ് (OnePlus 7 പ്രോ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരേ) ഒരു 5 മെഗാപിക്സൽ ആഴത്തിൽ സെൻസർ ക്യാമറ ഡ്യൂട്ടികൾക്ക് പിൻഭാഗത്ത് ഇരുന്നുകൊണ്ട്. ഇതിനു സമാനമായ OnePlus 6T 16 മെഗാപിക്സലും പിന്നീടുള്ള 20 മെഗാപിക്സൽ ഡ്യുവൽ ക്യാമറയും ഉണ്ട്. പുതിയ സോണി സെൻസർ ഉപയോഗിച്ച്, OnePlus 7 വിശദാംശങ്ങളും വർണ്ണ പുനർനിർമ്മാണവും കണക്കിലെടുക്കും. കുറഞ്ഞ വെളിച്ചം പ്രകടനവും OnePlus പുതിയ സോണി സെൻസർ ഒരു വലിയ ബമ്പ് നേടുവാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് 7.

– OnePlus നിന്ന് 7 നിന്ന് 2019, OnePlus 6T അപേക്ഷിച്ച് ഒരു അധിക ആൻഡ്രോയിഡ് അപ്ഡേറ്റ് ലഭിക്കും. OnePlus 7 ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൈ ഉപയോഗിച്ച് തുടങ്ങും ആൻഡ്രോയിഡ് ക്വിക്ക് പോലെ ആൻഡ്രോയിഡ് ആർ അപ്ഡേറ്റ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. OnePlus 6T ആൻഡ്രോയിഡ് പൈ പുറത്തിറങ്ങി എന്നാൽ ചെറുതായി പഴയ ഹാർഡ്വെയർ ലൈൻ ഇറങ്ങി രണ്ടു വർഷത്തെ അപ്ഡേറ്റുകൾ ഉറപ്പ് നൽകില്ല.

– OnePlus സമാനമായ 7 പ്രോ, OnePlus 7 വേഗത്തിലും UFS ലഭിക്കുന്നു 3.0 സ്റ്റോറേജ്. അപ്ലിക്കേഷൻ ലോഡ് വേഗത, അതുപോലെ പകർപ്പ് പേസ്റ്റ് വേഗത എന്നിവയിൽ പുതിയ സംഭരണം വ്യത്യാസം പ്രകടമാക്കുന്നു. ഗെയിമർമാർക്ക്, UFS 3.0 സംഭരണം ലോഡ് ചെയ്യുന്ന സമയങ്ങളിൽ വലിയ വ്യത്യാസമുണ്ടാക്കും.

– ഡ്യുവൽ സ്റ്റീരിയോ സ്പീക്കർ സെറ്റപ്പ് ഉപയോഗിച്ച്, OnePlus 7 അതിന്റെ സ്പീക്കറുകളിൽ നിന്ന് മികച്ച ഓഡിയോ അനുഭവം നൽകും. OnePlus 6T ന്റെ സിംഗിൾ ലൌഡ് സ്പീക്കറോടുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ, OnePlus 7 ന്റെ സ്പീക്കറുകൾ ഉച്ചത്തിലുള്ളതായിരിക്കും, കൂടാതെ മികച്ച സമ്പന്നമായ ഓഡിയോ അനുഭവവും വാഗ്ദാനം ചെയ്യും.

അതു OnePlus കാത്തിരിക്കുന്നു രൂപയുടെ ഇപ്പോൾ 7?

തീർച്ചയായും.

OnePlus 6T തീർച്ചയായും ഒരു നല്ല ഫോണാണ്. 2018 നവംബർ മുതൽ നമ്മൾ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടും. വാസ്തവത്തിൽ, വൺ പ്ലസ് 6 റ്റിന്റെ മാർക്കറ്റിൽ കുറച്ചുകൂടി തുടരുമെന്ന് ഞങ്ങൾ ഊഹാപോഹങ്ങൾ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു. വിലകൾ കൂടി കുറയുന്നത് കാണാൻ കഴിയും. 8 ജിബി വേരിയന്റ്), അതിലൂടെ ഇത് വളരെ പ്രലോഭനമായ ഒരു ഇടപാടായി മാറി. അത് മാത്രം ബോധവൽക്കരിക്കപ്പെട്ട മൂല്യം വളരെ OnePlus 6t കഴിയും.

എന്നാൽ OnePlus 7 എന്നത് OnePlus 6T- യ്ക്ക് മുൻതൂക്കമുള്ള ഒരു പുതിയ തലമുറയാണ്. മാത്രമല്ല, അത് ടേബിളിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുന്ന മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ ദൈനംദിന ഉപയോഗത്തിൽ കാണാൻ കഴിയും, പ്രത്യേകിച്ചും അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്ത കാമറകളും കൂടുതൽ വേഗതയേറിയ UPS 3.0 സ്റ്റോറേജും ഉപയോഗിച്ച് കൂടുതൽ ശക്തമായ ചിപ്സെറ്റും. നിങ്ങൾക്ക് സാമാന്യബുദ്ധിയിലൂടെ കടന്നുപോകുകയാണെങ്കിൽ, ഇപ്പോൾ 32,999 രൂപയിൽ കുറച്ചു കൂടി സമയം കൂടി കാത്തിരിക്കേണ്ടി വരും.

തൽസമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാവും നേടുക

വാർത്തകൾ

അഖിലേന്ത്യാ ഇന്ത്യ ടുഡേ ആപ്ലിക്കേഷനുമായി നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക