കരീന കപൂർ ഓറഞ്ച് വസ്ത്രത്തിൽ പ്രണയിക്കുന്നു, സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ അത് കാഷ്വാലിറ്റി സൂക്ഷിക്കുന്നു; ഫോട്ടോകൾ പരിശോധിക്കുക – PINKVILLA

കരീന കപൂർ ഓറഞ്ച് വസ്ത്രത്തിൽ പ്രണയിക്കുന്നു, സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ അത് കാഷ്വാലിറ്റി സൂക്ഷിക്കുന്നു; ഫോട്ടോകൾ പരിശോധിക്കുക – PINKVILLA

സെയ്ഫ് അലി ഖാനും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ കരീന കപൂർ ഖാനുമായി അടുത്തിടെയാണ് ബാന്ദ്രയിൽ എത്തിച്ചേർന്നത്

സെയ്ഫ് അലി ഖാനും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ കരീന കപൂർ ഖാനും ഹിന്ദി സിനിമാ വ്യവസായത്തിലെ നിരവധി സിനിമാ ദമ്പതികളിൽ ഒന്നാണ്. അവർ എവിടെ പോയാലും, അവർ എന്തിനാണ് ധരിക്കുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ എന്തു ചെയ്യുന്നു, എല്ലാവർക്കും അറിയാൻ താൽപ്പര്യമുണ്ട്. പ്രത്യേകിച്ച് അവർ തങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട മകൻ, പ്രസിദ്ധമായ തൈമൂർ അലി ഖാനോടൊപ്പം.

അടുത്തിടെ ഈ ദമ്പതികൾ ബാന്ദ്രയിൽ എത്തിയപ്പോഴാണ് പുതിയതായി കണ്ടത്. കരീന കപൂർ ഓറഞ്ച് നിറത്തിലുള്ള വസ്ത്രത്തിൽ കബളിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു. താനൊരു നീണ്ട തവിട്ടുനിറം ഉപയോഗിച്ചാണ് കരീന കപൂർ നൃത്തം ചെയ്തത്. കറുത്ത കോലാപുരി ചെരുവുകൾ അവൾക്ക് യോജിച്ചു. സെയ്ഫ് അലി ഖാനും അശ്ലീല നർത്തകികളും ധരിച്ചിരുന്നു. അവൻ ഒരു കറുത്ത കോലാപുരി ചെരുപ്പിൽ വെച്ച് കണ്ണടച്ചു നോക്കി. നീണ്ട ചുരുളൻ മുടി തളർത്തിയ നടൻ.

അക്ഷയ് കുമാർ , ദിൽജീത് ദൊസജൻ, കരിയ അദ്വാനി എന്നിവർക്കൊപ്പം കരീന കപൂർ അടുത്ത സുവാർത്തയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടും. കരൺ ജോഹർ , അക്ഷയ് കുമാർ എന്നിവർ ചേർന്നാണ് ചിത്രം നിർമിക്കുന്നത്. രാജ് മേത്ത സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണിത്. അഗർസിൽ മീഡിയം എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഇർഫാൻ ഖാനുമായി സഹകരിക്കും.

നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ഒറിജിനൽ സേക്രഡ് ഗെയിംസ് രണ്ടാം സീസണിൽ സെയ്ഫ് അലിഖാനാണ്. അജയ് ദേവ്ഗണുമായി അടുത്ത ബന്ധം താനാജിയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്.