ടെയ്ലർ സ്വിഫ്റ്റ് നിദ്രയിൽ നിന്ന് ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നു; PINKVILLA – 'അടുക്കളയിലൂടെ ഞാൻ ചുംബിച്ചാൽ എനിക്ക് കണ്ടെത്താനാകുന്നവ കഴിക്കുക' എന്ന് പറയുന്നു

ടെയ്ലർ സ്വിഫ്റ്റ് നിദ്രയിൽ നിന്ന് ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നു; PINKVILLA – 'അടുക്കളയിലൂടെ ഞാൻ ചുംബിച്ചാൽ എനിക്ക് കണ്ടെത്താനാകുന്നവ കഴിക്കുക' എന്ന് പറയുന്നു

ടെല്ലർ സ്വിഫ്റ്റ് അടുത്തിടെ ജനപ്രീതിയാർജിച്ച എല്ലി ഡെജനേറസ് ഷോയും ഒരു രസകരമായ ഗെയിം സെഗ്മെൻറിലുണർത്തി, ടെയ്ലർ തനിക്ക് ഉറക്കക്കുറവ് വരുത്താനുള്ള കഴിവുണ്ടെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി. ഉറങ്ങാൻ കഴിയാത്തത് എന്തുകൊണ്ടാണ് എല്ലെൻ ചോദിച്ചതെന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ, പാഞ്ചാലിയോട് അവൾ അടുക്കളയിൽ നിന്ന് ചുംബിക്കുകയും അവൾ കണ്ടെത്താനാഗ്രഹിക്കുന്ന ഭക്ഷണവും കഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

ടെല്ലർ സ്വിഫ്റ്റ് അടുത്തിടെ ജനപ്രീതിയാർജിച്ച എല്ലി ഡെജനേറസ് ഷോയും ഒരു രസകരമായ ഗെയിം സെഗ്മെൻറിലുണർത്തി, ടെയ്ലർ തനിക്ക് ഉറക്കക്കുറവ് വരുത്താനുള്ള കഴിവുണ്ടെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി. ഉറങ്ങാൻ കഴിയാത്തത് എന്തുകൊണ്ടാണ് എല്ലെൻ ചോദിച്ചതെന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ, പാഞ്ചാലിയോട് അവൾ അടുക്കളയിൽ നിന്ന് ചുംബിക്കുകയും അവൾ കണ്ടെത്താനാഗ്രഹിക്കുന്ന ഭക്ഷണവും കഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. പക്ഷേ, പിറ്റേന്നു രാവിലെ തന്നെ അവൾ ഓർമ്മിക്കുന്നില്ല. ടെന്നെർ എല്ലെനോട് പറഞ്ഞു, “ഞാൻ താഴോട്ട് ചെന്നു അടുക്കള വഴി ചുംബിച്ചെടുത്ത് എനിക്ക് കണ്ടെത്താനാകുന്നത് എന്തിനോടൊപ്പമാണ്, അത് വളരെ കുറവ് മനുഷ്യനാണ്.

Sleepeducation.org അനുസരിച്ച്, ഉറക്കവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന ഒരു പോഷ്രം ആണ്. രാത്രിയിൽ കുടുങ്ങിപ്പോയ ശേഷം കഴിക്കുന്നതും കുടിയ്ക്കുന്നതുമായ ആവർത്തിച്ചുള്ള സെഷനുകളിൽ തുടർച്ചയായി അനുഭവിക്കുന്ന വ്യക്തി.

ഇത് ഒരു “നിയന്ത്രണാതീത” രീതിയിലാണ് ചെയ്യുന്നത്, ഇത് ഭാഗികമായി ഉണർവ് വരുമ്പോൾ അത് സംഭവിക്കുന്നു. “നിങ്ങൾ ഒരു ഭാഗിക മെമ്മറി മാത്രമോ അല്ലെങ്കിൽ പിന്നീടുള്ള സംഭവത്തിന്റെ ഓർമയോ മറ്റോ ഉണ്ടായിരിക്കാം, ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ മറ്റ് ആളുകൾ വളരെ ജാഗ്രത പുലർത്തുന്നു, രാവിലെ എപ്പിസോഡിലെ മിക്ക കാര്യങ്ങളും ഓർത്തെടുക്കുന്നു.” ഒരാൾ ആ വ്യക്തിയെ നിർത്താൻ ശ്രമിച്ചാൽ അയാൾക്ക് അയാളോട് ദേഷ്യപ്പെടാം.

ടെയ്ലർ സ്വിഫ്റ്റ്, സെലിന ഗോമസ് എന്നിവർക്കൊപ്പം ജോസൻ ബീബർ, എഡ് ഷെരൺ എന്നിവരുമുണ്ടാകും.

ടെയ്ലറിലേക്ക് മടങ്ങിവന്ന്, 2008 ൽ മുൻ കാമുകൻ ജോ ജോണസിനെ കുറിച്ച് അതേ ഷോയിൽ വെച്ച് 18 വയസ്സ് മാത്രമായിരുന്നു അത്. അടുത്തിടെ അവരുടെ പുതിയ പാട്ട് എന്നെ അനാച്ഛാദിപ്പിച്ചു. റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, ഒരു പുതിയ ആൽബം ഉടൻ പുറത്തിറങ്ങും. നിങ്ങളുടെ കാഴ്ചപ്പാടുകൾ എന്താണ്? താഴെ അഭിപ്രായം വിഭാഗത്തിൽ ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക.