ന്യൂയോർക്കിൽ ഋഷി കപൂറിനൊപ്പം ബിക്കാനാ ഇറാനി സന്ദർശനം നടത്തി – മലയാള മനോരമ

ന്യൂയോർക്കിൽ ഋഷി കപൂറിനൊപ്പം ബിക്കാനാ ഇറാനി സന്ദർശനം നടത്തി – മലയാള മനോരമ

റിഷി കപൂറും ഭാര്യ നീതു കപൂറും ന്യൂയോർക്കിലെ അഭിനേതാക്കളായ വിക്കി കൌശൽ, ബൊമൻ ഇറാനി എന്നിവരോടൊപ്പമുള്ള ചില നിമിഷങ്ങളിൽ ചിലവഴിച്ചു.

വൈദ്യപരിശോധനയ്ക്ക് ഏതാനും മാസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ന്യൂയോർക്കിലുണ്ടായിരുന്നു ഋഷി, ചലച്ചിത്ര കൂട്ടായ്മ അംഗങ്ങൾ അവർ ദമ്പതികളെ സന്ദർശിക്കുമ്പോൾ ഉറപ്പു തരുന്നു. വിക്കി ഗോസിപ്പ് കണ്ടുമുട്ടിയപ്പോൾ നീതു യൂറി: സ്കാജിക്കൽ സ്ട്രൈക്ക് അഭിനേതാവ് ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ അഭിനന്ദിച്ചു.

“ഞങ്ങളുടെ മികച്ച ലൈബ്രറിയുടെ ലൈബ്രറി ലഭിക്കുകയാണ് … നമ്മുടെ സ്വന്തം കംമിയെ കണ്ടുമുട്ടിയത് ആദ്യമായി സഞ്ജുവിന്റെ കഥാപാത്രം .. അത്തരമൊരു താഴ്മയുള്ളതും വളർത്തപ്പെട്ടതുമായ ആൺകുട്ടികൾ എല്ലാം അവനെഴുതിയതാണ്”, വിക്കിയിൽ കപൂറുകളുമായി നിൽക്കുന്ന ചിത്രം.

രഞ്ജിത് കപൂറിനൊപ്പം നീതുവും റിഷി മകന് സംവിധാനവുമൊക്കെയായിരുന്നു വിക്കി. രൺബീർ സംവിധാനം ചെയ്ത മികച്ച സുഹൃത്ത് കംളി.

ബോമനെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഫോട്ടോയും നീതു പങ്കിട്ടു. അവരോടൊപ്പം “രണ്ടുമണിക്കൂർ ചിരിച്ച കലാപമുണ്ടായിരുന്നു” എന്ന് പറഞ്ഞു. “അദ്ദേഹം എല്ലാ ഹൃദയവും നല്ലവനും ആണ്,” റിതുവിന്റെ ഭാഗത്തു നിന്ന നീതു, അവരുടെ പ്രത്യേക നിമിഷങ്ങളിൽ ചില ഫോട്ടോഗ്രാഫുകൾ ഉപയോഗിച്ച് അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യുന്നു.

ആമിർ ഖാൻ, പ്രിയങ്ക ചോപ്ര, ജോണി, ദീപിക പദുക്കോൺ, അനുപം ഖേർ തുടങ്ങി നിരവധി ബോളിവുഡ് താരങ്ങൾ ന്യൂയോർക്കിൽ വച്ച് കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തി.

കഴിഞ്ഞ മാസം, ഋഷി സഹോദരൻ രൺധീർ കപൂർ പറഞ്ഞു, 66 വയസുകാരി കാൻസർ ഫ്രീ ആണ് എന്ന് ചില മാസങ്ങളിൽ ഇന്ത്യയിൽ തിരിച്ചെത്തുകയാണ്.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മെയ് 15, 2019 21:21 IST