ഫോട്ടോസ്: ടൈഗർ ഷോറോഫ്, ദിശ പാട്ടണി എന്നിവ ഒരു റെക്കോർഡിംഗ് സ്റ്റുഡിയോക്ക് പുറത്ത് മനോഹരമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നുണ്ട് – പിൻവില്ല

ഫോട്ടോസ്: ടൈഗർ ഷോറോഫ്, ദിശ പാട്ടണി എന്നിവ ഒരു റെക്കോർഡിംഗ് സ്റ്റുഡിയോക്ക് പുറത്ത് മനോഹരമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നുണ്ട് – പിൻവില്ല

റെക്കോർഡിംഗ് സ്റ്റുഡിയോക്ക് പുറത്ത് ടൈഗർ ഷ്രോഫ്, ദിശ പാട്ടാനി എന്നിവരും പങ്കെടുത്തു. അവരുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ പരിശോധിക്കുക,

ബോളിവുഡ് നടൻ ടൈഗർ ഷോറോഫ്, ദീഷ പാട്ടാനി എന്നിവരാണ് ബോളിവുഡ് സിനിമാ വ്യവസായത്തിലെ ദമ്പതികളെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചത്. അവരിൽ രണ്ടുപേരും തങ്ങളുടെ കിംവദന്തി ബന്ധത്തെക്കുറിച്ച് തുറന്നടിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, പല കഥകളിലും കിംവദന്തി പരത്തിയിട്ടുണ്ട്. തങ്ങളുടെ ബന്ധത്തെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ രണ്ടുപേരും നല്ല സുഹൃത്തുക്കളാണെന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് കിംവദന്തികൾ നിഷേധിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, അവർ ഒരുമിച്ച് എത്തുമ്പോഴെല്ലാം അവരെ പാചകം ചെയ്യുന്നതിൽ നിന്ന് പാപ്പരാസിയെ തടയുന്നില്ല.

നഗരത്തിലെ ഒരു റിക്കോർഡിംഗ് സ്റ്റുഡിയോക്ക് പുറത്ത് ഏതാനും മണിക്കൂറുകൾക്ക് മുൻപ് ടൈഗർ, ദിഷകൾ ഒറ്റയ്ക്കിരുന്നു. അവർ രണ്ടുപേരും വീണ്ടും പുഞ്ചിരിച്ചു, അവർ തളർന്നുപോകുമ്പോൾ ഒന്നിച്ചു ചേർന്നു. അവർ വെളുത്ത ഇരട്ടകൾ പോലെ പരസ്പരം പരസ്പരം പരസ്പരം! നീല ട്രാക്പാന്റുകളും കറുത്ത ഷൂസും സഹിതം കടുവ വൃത്തികെട്ട ധരിച്ച പൂജകൾ ധരിച്ചിരുന്നപ്പോൾ ഡയസ് ഒരു വെളുത്ത സ്ട്രിങ് ടോപ്പ് ധരിച്ചിരുന്നു. ഡിഷയുടെ സ്റ്റൈലിൻ തൊപ്പിയും ചെറിയ കൈ ബാഗ് ഒട്ടേറെ കറുത്ത നിറങ്ങളും പിടിച്ചെടുത്തു.

ടൈഗർ ഷോറോഫ്, ദിശ പാട്ടണി എന്നിവയിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ പരിശോധിക്കുക:

പ്രൊഫഷണൽ മുന്നിൽ, ടൈഗറിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം ‘സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് ദ ഇയർ 2’ കുറച്ച് ദിവസത്തിനു ശേഷം റിലീസ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു. ടൈഗർ സൂപ്പർതാരം അനന്യ പാണ്ഡേ, താരാ സുതാര എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന വേഷങ്ങൾ ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ഈ സിനിമയിലെ കഥാപാത്രങ്ങളേയും സിനിമാ നിരൂപകരുടെയും മിശ്രിത പ്രതികരണമാണ് ലഭിച്ചത്. സൽമാൻ ഖാൻ , തബു , കത്രീന കൈഫ് , ജാക്കി ഷ്റോഫ് എന്നിവരാണ് പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുന്നത്.

(അതെ വായിക്കുക: എക്സ്ക്ലൂസീവ്: ടൈഗർ ഷോറോഫ് ഫുട്ബോളർ ബൈച്യുങ് ബൂട്ടിയയുടെ ജീവചരിത്രം )