മെയ് 31 ന് ഡേവിഡ് ലെറ്റർമാന്റെ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് സംപ്രേക്ഷണം, ഷാരൂഖ് ഖാൻ അതിഥികളിലൊരാണോ? – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

മെയ് 31 ന് ഡേവിഡ് ലെറ്റർമാന്റെ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് സംപ്രേക്ഷണം, ഷാരൂഖ് ഖാൻ അതിഥികളിലൊരാണോ? – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

മെയ് 31 മുതൽ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിനെക്കുറിച്ചുള്ള തന്റെ അഭിമുഖ പരമ്പരയുടെ രണ്ടാം സീസണിൽ ഡേവിഡ് ലെറ്റർമാൻ വീണ്ടും തിരികെയെത്തുന്നു. വെരിറ്റിയുടെ അഭിപ്രായത്തിൽ, എന്റെ അടുത്ത സീസന്റെ പുതിയ സീസൺ ഡേവിഡ് ലെറ്റർമാനുമായുള്ള ആമുഖം, ആറു എപ്പിസോഡുകൾ ഉണ്ടാകും. ഒരിക്കൽ.

പ്രദർശനത്തിന്റെ ഭാഗമായി ബോളിവുഡ് താരം ഷാരൂഖ് ഖാൻ ഒരു അതിഥിയായിരിക്കും. ട്വീറ്റിംഗ് കഴിഞ്ഞ് ബുധനാഴ്ച അദ്ദേഹം ഊഹിച്ചെടുത്തു, “ഉറങ്ങാത്ത മറ്റൊരു നഗരത്തിലേക്ക് പറക്കുന്നു … എന്നെപ്പോലെയുള്ള ഒരാൾക്ക് ഒരു വലിയ ആശയം. ന്യൂ യോർക്ക് കോളിംഗ്. “ഷാരൂഖിന്റെ റെഡ് ചില്ലീസ് എന്റർടെയിന്മെന്റ് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിനോടൊപ്പമാണ്. ഇത് സ്ട്രീമിംഗ് സൈറ്റിനായി സിനിമകളും ടെലിവിഷൻ ഷോകളും സൃഷ്ടിക്കുന്നു. ബ്ലഡ് ഓഫ് ബ്ലഡ്, ഇമ്രാൻ ഹഷ്മി നായകനാണ് ആദ്യത്തേത്, അത് തുടർന്ന് 83, ക്ലാസ് ഓഫ് ബോബി ഡിയോൾ അഭിനയിക്കും.

ഉറങ്ങാത്ത മറ്റൊരു നഗരത്തിലേക്ക് പറക്കുന്നു … എന്നെപ്പോലെയുള്ള ഒരാൾക്ക് ഒരു വലിയ ആശയം. ന്യൂയോർക്ക് വിളിക്കുന്നു.

– ഷാരൂഖ് ഖാൻ (@ അമീർ) മേയ് 14, 2019

ജോർജ് ക്ളൂനി, മലാല യൂസഫ്സായ്, ജെയ്-സി, ടിന ഫെയ്, ലെറ്റർമാന്റെ പഴയ സുഹൃത്ത് ഹോവാർഡ് സ്റ്റെർനൊപ്പം പ്രസിഡന്റ് ബരാക് ഒബാമയും ഈ ഷോയുടെ ഉദ്ഘാടനം നിർവ്വഹിച്ചു.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മെയ് 15, 2019 20:55 IST