MCU – IGN ൽ താനോസ് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയുന്ന വില്ലന്മാർ

MCU – IGN ൽ താനോസ് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാൻ കഴിയുന്ന വില്ലന്മാർ

ഒരു പിടി മാത്രമേ അത് എടുക്കുന്നുള്ളൂ.

മുന്നറിയിപ്പ്: ഫുഡ് സ്പോയ്ലറുകൾ അവ്ഞ്ചറുകൾക്കായി പിന്തുടരുന്നു : എൻഡ് ഗെയിം.

മാൽവേൽ സിനിമാറ്റിക്ക് യൂണിവേസിന്റെ ആദ്യത്തെ മൂന്ന് ഘട്ടങ്ങൾ “ഇൻഫിനിറ്റി സാഗ” എന്ന് മാവേൽ ആരംഭിച്ചു. ഈ 22 ചിത്രങ്ങളിൽ ഓരോന്നിലും പ്രപഞ്ചത്തെ അപ്രതീക്ഷിതമായി താനൂസിനെ നിരോധിക്കാൻ ഭൂമിയിലെ മയീസ്റ്റിസ്റ്റ് ഹീറോകളെ ഒരുമിച്ച് കൂട്ടിച്ചേർക്കുന്നു. താനോസ് ഈ സിനിമകളിൽ ഏതാനും ചിലപ്പോഴെങ്കിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരുന്നുവെങ്കിലും, ഒരു ദശകത്തിൽ എം.യു.യു.ക്ക് ഊർജ്ജം പകർന്ന ഉത്തേജകമായിരുന്നു അത്.

ഇപ്പോൾ അവൻജേർസ്: എൻഡ് ഗെയിം എത്തി, ഇൻഫിനിറ്റി സാഗയെ അടുത്തടുത്തായി കൊണ്ടുവരുന്നു, വില്ലന്മാർക്ക് ഈ വാദം പൂരിപ്പിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞങ്ങൾ ചിന്തിക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഏത് അത്ഭുത കഥാപാത്രങ്ങൾ മതി, വളരെയധികം വേഗതയും, താനൂസിന്റെ ആദ്യത്തെ ദശാബ്ദത്തിലെ ദശകത്തിൽ തന്നെ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യാനാഗ്രഹിക്കുന്നതും അതിശയകരമാണോ? ഇവിടെ കുറച്ച് യോഗ്യതയുള്ള സ്ഥാനാർത്ഥികളുണ്ട്.

ആക്രമണം

ആക്രമണം

വിദ്വേഷം പുലർത്തുന്ന ശക്തിയുടെ ആത്യന്തിക സംയോജനമാണ് ആക്രമണം. മാഗറ്റോയുടെ മനസ്സിനെ തുടച്ചുനീക്കുവാൻ ശാരീരികനായ ചാൾസ് സേവ്യർ തന്റെ അധികാരം പ്രയോഗിച്ച ദിവസം ഈ വില്ലൻ സൃഷ്ടിച്ചു. ആ നിമിഷത്തിൽ മാഗ്നസ്റ്റിയുടെ വ്യക്തിത്വത്തിന്റെ ഇരുണ്ട വശങ്ങൾ സേവ്യറിന്റെ മനസ്സിലേയ്ക്ക് മാറ്റുകയും, സേവ്യർ സ്വന്തം ഇരുണ്ട വശവുമായി ലയിക്കുകയും അവിശ്വസനീയമായ ശക്തിയുടെ മാനസിക ഭൂതത്തെ സ്പൈനിക്കുകയും ചെയ്തു. ആക്രമണസമയത്ത് ശാരീരിക രൂപം സ്വീകരിച്ചപ്പോൾ, അത് വളരെ ശക്തമായ ഒരു രൂപമായി മാറി. എക്സ്-മെൻ, ഫാന്റസറ്റ് ഫോർ, അവൻജേഴ്സ് തുടങ്ങിയവയുടെ നിർത്തലുകളുടെ ശക്തി അതിനെ തടഞ്ഞു.

കടുത്ത ആക്രമണത്തിന് എംസിഎയിലെ പല നായകന്മാരുണ്ട്. കൂടാതെ, എക്സ്ട്രാ ഓർഡിനൻസുമായി ചേർന്ന് എക്സ്-മെൻ നടപടിയെടുക്കാനുള്ള ശ്രമങ്ങൾ നടക്കുന്നുണ്ട്. ഒരു ദശകത്തിലെ വില്ലൻ സിനിമയുടെ അടുത്ത ദശാബ്ദത്തിനിടയ്ക്ക് ഇത് ശരിയായിരിക്കും. സിനിമയ്ക്ക് ഒരു നിശ്ചിത തുക സെറ്റപ്പും ലോക കെട്ടിടവും ആവശ്യമാണ്, എന്നാൽ കോമിക്സ് ഇതിനകം ഒരു ബ്ലൂപ്രിന്റ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. അനേകം മാസങ്ങൾകൊണ്ട് നടത്തിയ ആക്രമണമായിരുന്നു സാഗ. തുടക്കത്തിൽ, എക്സ്-മെൻ ഒരു പുതിയ ഭീഷണിയെക്കുറിച്ചുള്ള ഭീഷണി മുഴക്കി, രാജ്യത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ ജഗൻനൊറൗട്ടിലേക്ക് അക്ഷരാർഥത്തിൽ പഞ്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ശക്തമായ ഒരു ശക്തി. ആ പണിമുടക്കിന് മാൽവെയുടെ നായകരുടേയും അപ്രതീക്ഷിതമായി എതിർക്കുന്ന ശത്രുക്കളുടേയും ഇടയിൽ ഒരു ഐതിഹാസികമായ സംഭവവികാസത്തിലാണ്.

കോമിക്കിൽ കാണുന്നതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ നിർവചിക്കപ്പെട്ട വ്യക്തിത്വവും ആഴത്തിലുള്ള പ്രചോദനങ്ങളും ഉൾക്കൊള്ളിച്ചുകൊണ്ടും ഈ വില്ലനിലെ എം.യു.യു ചില മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. എന്നാൽ ഒരു നല്ല താനൊസിൻറെ പിൻഗാമിയുണ്ടാകാനുള്ള സാധ്യത അവിടെ തന്നെയുണ്ട്.

ഡോക്ടർ ഡൂം

ഡോക്ടർ-ഡൂം

ഞങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ഡോക്ടർ ഡൂംസിന്റെ രണ്ട് അവതാരങ്ങൾ ലൈവ്-ആക്ഷൻസിൽ കണ്ടു. (റോജർ കോർമന്റെ പുറത്തിറക്കിയ ഫിനാസിക് ഫോർ മൂവിയിൽ നിങ്ങൾ മൂന്നുപേരെങ്കിലും കണക്കാക്കിയാൽ), അവയിൽ ആർക്കും മാരവൽ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിലെ ഏറ്റവും വില്ലനായി നീതി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഈ ഡൂം വരൾച്ചയ്ക്ക് വേണ്ടി ഒരേയൊരു മാർഗ്ഗം MCU യുടെ മുന്നിലെ പ്രതീകം സൂക്ഷിക്കുക എന്നതാണ്.

ഡൂം എല്ലായ്പ്പോഴും ഒരു വിന്റയിൻ നാലു വില്ലൻ ആയിരിക്കും. റിച്ചാർഡ്സ് കുടുംബത്തിനുവേണ്ടിയുളള സ്നേഹവും സ്നേഹവും അദ്വിതീയമായ മിശ്രിതം എല്ലായ്പ്പോഴും അത് ഉറപ്പാക്കും. എന്നിരുന്നാലും, ഡൂമിന് മറ്റ് മാവേൽ നായകരെ എതിർക്കുന്ന ഒരു ശക്തമായ ട്രാക്ക് റെക്കോർഡ് ഉണ്ട്. 2015 ലെ രഹസ്യ രഹസ്യ യുദ്ധത്തിൽ വില്ലനെന്ന നിലയിൽ അയാളുടെ കിരീടം നേടാൻ കഴിഞ്ഞു. മാർവെൽ പ്രപഞ്ചം നശിപ്പിക്കപ്പെട്ടിരുന്നപ്പോൾ, ഡൂം, പടവല്ല എന്നറിയപ്പെട്ടിരുന്ന ഒരു സാമ്രാജ്യത്തെ സൃഷ്ടിച്ചു, അതിനെ ദൈവ ചക്രവർത്തിയായി ഭരിച്ചു. ഇത് ഡൂം സംബന്ധിച്ച കാര്യമാണ്. താനൊസിനെ പോലെയുള്ള ഒരാൾ എന്ന നിലയിൽ അദ്ദേഹം സഹജമായി ശക്തിയുല്ല. മഹിമയ്ക്കു വേണ്ടിയുള്ള അതിരറ്റ സ്വഭാവവും ദാഹവും പലപ്പോഴും അവനെ നിലനിറുത്തുന്നതിൽ ഏറ്റവും ശക്തരായ ജീവികളിൽ ഒരാളായി ഉയർത്തിയിരിക്കുന്നു. Thanos പോലെ, ഡൂം ഒരു ദുർബ്ബലമായ വില്ലൻ ആണ്.

മാർവെൽ മൂവികളുടെ അടുത്ത പതിറ്റാണ്ടിന്റെ അവസാന നിമിഷത്തിൽ സീക്രൂഷ്യൽ വാർസിന്റെ ഒരു ലാപ്ടോപ്പ് കാണാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഒപ്പം സ്പൈഡർ-മാൻ: ഹോം നിന്ന് ദൂരേക്ക് പ്രപഞ്ചം എന്ന ആശയത്തെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നു , വലിയ സ്ക്രീനിൽ ഒരു യാഥാർത്ഥ്യമായി മാറുന്ന ഒരു കഥയാണിത്.

എസ്

ക്യാപ്റ്റൻ-മാർവൽ-ക്രീ

എൻഡ് ഗെയിം ശേഷം രഹസ്യ അധിനിവേശത്തിനു വഴിയൊരുക്കാൻ എംസിഐ മുൻകൈയെടുക്കുമെന്ന് പല ആരാധകരും ഊഹിച്ചു. ഭൂമിയിലെ നായകരുടെയും രാഷ്ട്രീയക്കാരുടെയും പലരും രഹസ്യാടിസ്ഥാനത്തിൽ വ്യാജമായ പ്രചോദനത്താൽ രഹസ്യപദവിയാക്കപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടെന്ന് ഈ കഥ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. ഈ വഞ്ചന, അവരുടെ സ്വന്തം സഖ്യകക്ഷികളെ വിശ്വസിക്കാൻ കഴിയുമോ എന്ന ചോദ്യത്തിൽ അവർ ക്ഷുഭിതരാകുന്നതുപോലെ, ഭൂമിയിലെ ഒരു വലിയ സ്ക്വയർ ആക്രമണത്തിനിടയാക്കിയിരിക്കുകയാണ് ലക്ഷ്യം.

സീക്രട്ട് അധിനിവേശത്തിനായോ അല്ലെങ്കിൽ ക്രീ-സ്ക്രൽ വാർസിന്റെയോ അനുകരണത്തിനായി എംസിഎ നിർമ്മിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന പോലെ, ക്യാപ്റ്റൻ മാർവെലിന്റെ സംഭവവികാസങ്ങളൊന്നും ഒരുപക്ഷേ നൽകാനാവില്ല. ആ സിനിമ കൊർജ് സാമ്രാജ്യത്തിന്റെ അന്തർലീനമായ ആക്രമണത്തിന്റെയും വികാസത്തിന്റെയും നിരപരാധികളായ ഇരകളാണ് ഈ ചിത്രം സ്കറുൾ സ്ഥാപിച്ചത്. എല്ലാ skrulls Talos അവന്റെ കുടുംബം പോലെ സുകൃതി അല്ല സാധ്യമല്ല, എന്നാൽ MCU തീർച്ചയായും അവർ കോമിക്സ് ആകുന്നു ഭീഷണി എന്ന Skrulls വരച്ചിട്ടില്ല.

ഘട്ടം 4 ൽ പ്രധാന ശത്രുക്കളായി സേവിക്കാൻ കഴിയില്ല എന്ന് അർത്ഥമില്ല. അന്യഗ്രഹജീവന്റെ നിലനിൽപ്പിന് ഭൂമി ഒടുവിൽ ഉണർന്നിരിക്കുന്നു. ഭൂമിയിലെ ഒരു സംഘം താനൂസ് നിറുത്തി, പ്രപഞ്ചത്തെ രക്ഷിച്ചു എന്ന വസ്തുത നല്ലതും ചീത്തയുമായ പല തരത്തിലുള്ള ശ്രദ്ധാകേന്ദ്രങ്ങളായി മാറി എന്ന വസ്തുത, ക്യാപ്റ്റൻ മാർവെൽ കൂടുതൽ ശത്രുക്കളിൽ സമാധാനം നിലനിർത്തുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി, അവളുടെ സ്വത്വം. സാമ്രാജ്യത്തിന്റെ വിപുലീകരണത്തിെൻറ അടുത്ത ലക്ഷ്യം ഭൂമിയാക്കാൻ ലക്ഷ്യമിട്ട് കൃത്രിമ ഇൻറലിജൻസ് നമുക്ക് കാണാം. അറിയപ്പെടുന്ന പ്രപഞ്ചത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ സൈന്യത്തെ തുടച്ചുനീക്കാൻ അവന്റേഴ്സ് ഒന്നിലധികം സംഘങ്ങളെ ഏറ്റെടുക്കും.

സെലീൻ

X-Necrosha_Vol_1_1_Textless

എം സി യു വില്ലനായുള്ള അപ്പോക്കലിപ്സ് ഒരു വ്യക്തമായ സ്ഥാനാർത്ഥിയാണ്. ഭൂമിയിലെ ഏറ്റവും ശക്തിയുള്ള സംജാതമാരിൽ ഒരാളാണ് ഇദ്ദേഹം, കൂടാതെ മറ്റ് നായകന്മാരുമായി തർജമ ചെയ്യാൻ അദ്ദേഹത്തിന് അറിയാം. യുഗത്തിലെ അപ്പോക്കലിപ്സ് ക്രോസ്സോവറിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ഒരു സിനിമയ്ക്കായി ഞങ്ങൾ തീർച്ചയായും പറയുകയില്ല.

2016 ൽ എക്സ്-മെൻ: അപ്പോക്കലിപ്സ്, അപ്പോക്കലിപ്സ് വളരെ സമീപകാലത്ത് കൈകാര്യം ചെയ്തു (മോശമായി). മാൽവൽ സ്റ്റുഡിയോ ഈ വില്ലൻ ഇപ്പോൾ കേടുപാടുകൾ വരുത്തുമെന്ന് കരുതുന്നു. അല്ലെങ്കിലും, സ്പൈഡർ-മാൻ മൂവിയിൽ ഇതുവരെ വില്ലൻസിന്റെ വില്ലന്മാരെ തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്, കഴിഞ്ഞകാലചിത്രങ്ങളിൽ മുൻപ് കണ്ടിട്ടില്ലാത്ത മോശക്കാരെ ഉപയോഗിക്കുന്നതിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധാലുക്കളാണ്. അപ്പോക്കലിപ്സ് ഇല്ലെങ്കിൽ പിന്നെ എന്തിനാണ് മുതിർന്ന ഒരു വില്ലൻ പോലും പഴയത്? MCU യുടെ ഏറ്റവും മികച്ച ഓപ്ഷനാണ് സേബേനേ.

സേലെൻ ആയിരക്കണക്കിന് വയസ്സുകാരൻ വ്യഭിചാരിയാണ്. ഇത് അവളുടെ ഇന്നത്തെ അവസ്ഥയിൽ അതിജീവിക്കാൻ അവളെ അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നു. അവളുടെ സ്വന്തം നിലയിലും ഹെൽഫെയർ ക്ലബിലെ അംഗമായും എക്സ്-മെൻ പോരാട്ടത്തിനിറങ്ങുന്നു. പ്രകൃതിയുമായുള്ള ബന്ധം കണക്കിലെടുത്ത്, എക്സ്-മെൻ, അവൻജേർസ്, ഡോക്ടർ വിർച്വൽ എന്നിവയെ ഒരു വലിയ പോരാട്ടത്തിൽ കൂട്ടിയോജിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള അതുല്യമായ കഴിവുള്ള ഒരു വില്ലൻ ആണ് അവൾ. എം സി യു നെസ്ക്രോ ക്രോസ്ഓവറിൽ സ്വന്തമായി സ്വന്തമാക്കാനും, സേനീൻ ഒരു ദേവതയെ തന്നെത്തന്നെ മാറ്റാനുള്ള ഒരു ശ്രമത്തിൽ മരിച്ചവരെ പുനരുജ്ജീവിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിക്കാറുണ്ട്. അത് ജപ്പാനിലെ മരിച്ച പ്രിയപ്പെട്ട പ്രിയപ്പെട്ട നായകരെ തിരികെ കൊണ്ടുവരാനുള്ള ഒരു മാർഗമായിരിക്കാം.

എം.യു.യു യുടെ ചരിത്രാത്മകമായ ഭൂതകാലത്തെക്കുറിച്ച് വിശകലനം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ചില രസകരമായ സാദ്ധ്യതകളെക്കുറിച്ചും സെലീനയുടെ ബാസ്ക്കറിയും പറയുന്നു. കോനൻ ദി ബാർബേറിയനിൽ അവൾക്ക് യഥാർത്ഥ ബന്ധമുണ്ട്! കോനൻ ഫ്രാഞ്ചൈസിനു (മാർവെൽ കോമിക്സ് ഈയിടെ ചെയ്തതുപോലെ) മാർവെൽ സ്റ്റുഡിയോയ്ക്ക് അവകാശങ്ങൾ നേടാൻ കഴിയുമോ, കോനൻ / അവൻഗേർസ് ടീം-അപ്പ് മൂവിയിലെ സെലിൻ തികച്ചും വില്ലൻ ആയിരിക്കും.

കാംഗ് ദി കോൺക്വറർ

കംഗ്

ഈ ശക്തനായ വില്ലൻ ആയുധപ്പുരയുടെ സമയം തന്നെയും അപമാനകരമാണ്. കഴിഞ്ഞകാലത്തെയും ഭാവിയിലേയും അവൻ സ്വതന്ത്രമായി സഞ്ചരിക്കുന്നു. മനുഷ്യന്റെ ചരിത്രത്തിന്റെ പാതയിലൂടെ സ്വന്തം ലക്ഷ്യം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. പുരാതന ഈജിപ്തിലെ ഒരു ദൈവമായി അദ്ദേഹം ഭരണം നടത്തി. ശക്തനായ ഒരു ഭീകരനായ ഏകാധിപത്യനായാണ് അവൻ ഭരിക്കപ്പെടുന്നത്. എത്ര തവണ കങ്ങ് തോൽക്കുന്നതും അപ്രതീക്ഷിതമായി കൊല്ലപ്പെടുന്നതും ആണെങ്കിലും, അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രാപ്തിയുണ്ടെങ്കിൽ അയാൾ അവരോടൊത്ത് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിനിടയിൽ അമ്പ്ജെയ്നുകളെ വെല്ലുവിളിക്കാൻ തയ്യാറായിക്കഴിഞ്ഞു.

എൻഡെം ഗെയിം സംഭവങ്ങൾ കംഗ് ആദ്യത്തിൽ ഉൽപ്പാദിപ്പിക്കുന്നതിന് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ സഹായിക്കുമായിരുന്നു. ഒരു പക്ഷേ, എൻഡ് ഗെയിം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഉത്ഭവ കഥയാണ്. അസാധാരണമായ ലക്ഷ്യം നേടിയെടുക്കാൻ വേണ്ടി അവൻജർമാർ എങ്ങനെ സമയം പാഴാക്കാൻ കഴിയുന്നു എന്ന് ഒരു യുവകാൻ കണ്ടപ്പോൾ, അത് ചെയ്യാൻ അദ്ദേഹം പ്രചോദിതനായി. അല്ലെങ്കിൽ ഒരുപക്ഷേ കങ്ങ് എല്ലായ്പ്പോഴും എം.യു.യുവിന്റെ ദൃശ്യത്തിനു പിന്നിൽ ഒളിഞ്ഞിരിക്കുന്നതായും, അവൻജേർസിന്റെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ അവസാനം സ്വയം വെളിപ്പെടുത്താൻ തനിക്ക് ഭീഷണിയായിത്തീരുകയും ചെയ്തേക്കാം. എൻഡെജ് ഗെയിമിന്റെ സംഭവവികാസങ്ങൾ തകരാറിലാകാം, കാംഗ് ഒരു വലിയ ഉദ്യമത്തിൽ തന്നെ തെറ്റുപറ്റാൻ വേണ്ടി തുറന്നുകൊടുക്കും.

മാംഗ്വെൽ ഫ്രാഞ്ചയ്സുകളുമായി ബന്ധമുള്ള ഒരു വിദഗ്ദ്ധനായ വില്ലൻ എന്ന നിലയിൽ കംഗ് അർത്ഥമാക്കുന്നത്. അദ്ദേഹത്തിന് അവൻജേർസ്, ഫാനസ്റ്റാറ്റ് ഫോർ, ഇൻഹ്യൂമൻ, എക്സ്-മെൻ എന്നീ ബന്ധങ്ങളുമായി ബന്ധമുണ്ട്. യുവ യുവാവിനികളുടെ അരങ്ങേറ്റത്തിലേക്ക് മാവെവൽ സാവധാനം വളർന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന എല്ലാ തെളിവുകളും കാങ് ആ ടീമിന് ഒരു തികഞ്ഞ പ്രതിജ്ഞയായിരിക്കും. എൻഡ് ഗെയിം എങ്ങനെയാണ് കാൻക് the Conqueror സജ്ജീകരിക്കുന്നത് എന്നതിനെ കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ഇവിടെ ഹെഡ് .

അവൻജേഴ്സുകളെക്കുറിച്ച് കൂടുതലറിയാൻ, ഞങ്ങളുടെ എൻഡ് ഗെയിം റിവ്യൂ വായിക്കുകയും, എൻഡ് ഗെയിമുകളിൽ പോസ്റ്റ്-ക്രഡിറ്റ് സീനിയേനെക്കുറിച്ച് അറിയുക , അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്കായി എൻഡ് ഗെയിം അവസാനിക്കുന്നതെന്തിനെന്ന് പറയാം ! Endgame ലെ Gamora- ന്റെ മൃതദേഹമോ ജീവനുള്ള അവസ്ഥയിലേക്കോ ദിഗ് ചെയ്യുക. ബ്ലാക് വിധവ യഥാർഥത്തിൽ മരിച്ചോ? ഞങ്ങൾ ഇവിടെ വിശദീകരിക്കുന്നു . സി എൻഡ് ഗെയിം ഈസ്റ്റർ എഗ്സ് ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തി, ഞങ്ങളുടെ വലിയ അവന്യക എൻഡ്ജ് ചോദ്യങ്ങൾ വായിച്ചു, അല്ലെങ്കിൽ എൻഡഗ്ഗ് സമയം യാത്രാ നിയമങ്ങൾ ചിന്തിക്കുക.

ജെസ്സി, ഐജിഎന്നിലെ സൌമ്യതയുള്ള ഒരു എഴുത്തുകാരനാണ്. ട്വിറ്ററിൽ @ ജിൻസീൻ പിന്തുടരുന്നോ , അല്ലെങ്കിൽ മൈക്ക് ഓൺ കിക്ക്പ്ലോഡ് വഴിയോ, നിങ്ങളുടെ ബൌദ്ധിക തട്ടിപ്പിന് ഒരു മാച്ചറ്റ് അനുവദിക്കാൻ അനുവദിക്കുക.