അജയ് ദേവ്ഗൺ ഫിലിംസിന്റെ നഗ്നചിത്രങ്ങൾ

അജയ് ദേവ്ഗൺ ഫിലിംസിന്റെ നഗ്നചിത്രങ്ങൾ
ദേ ഡി പിയാർ ദേ
അഭിനേതാക്കൾ: അജയ് ദേവ്ഗൺ, തബു, രാക്ൽ പ്രെറ്റ് സിങ്, ജിമ്മി ഷെർഗിൽ
സംവിധായകൻ: അക്വി അലി

ഡീ പ്യാർ ദേ, അജയ് ദേവ്ഗൺ ഒരു വയസ്സുകാരന്റെ വയസ്സിൽ പ്രായപൂർത്തിയായ ഒരാളുമായി ഇടപെടുന്ന ഒരു വ്യക്തിയെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ദീർഘകാല എഡിറ്റർ അക്വി അലി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഈ ചിത്രത്തിൽ ലൗ രഞ്ജൻ സംവിധാനം ചെയ്ത സഹ സംവിധായകനാണ് രഞ്ജൻ. ആധുനിക ബന്ധങ്ങളിൽ മോശമായി പെരുമാറിയ ഈ ചിത്രത്തിൽ പിയാർ കാ പൺക്നമ ഫിലിംസ്, സോനു കെ ടിട്ടോ കി സ്വീറ്റി എന്നീ ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങളുണ്ട്.

അജയ് ലണ്ടനിലെ ഇൻവെസ്റ്റ്മെന്റ് ബാങ്കറായ ആഷിഷ് ആണ്. 50 കളിക്കാരുടെ കഥാപാത്രമാണ് അജയ് 50-ാം വയസ്സിൽ തിരിച്ചെത്തിയത്. പക്ഷേ, ഒരു വ്യവസായത്തിലെ ഒരു വലിയ ഇടപെടൽ, പ്രമുഖരായ പുരുഷൻമാർക്ക് അവരുടെ പ്രായം, പലപ്പോഴും യുവാക്കൾക്ക് കടന്നുപോകുന്നു, ഞങ്ങളുടെ ലിംഗം മാത്രമുള്ള പ്രത്യേകാവകാശം. മറ്റു കഥാപാത്രങ്ങളാൽ “ബുധ” എന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കപ്പെടുന്നതു മുതൽ ഈ ചിത്രത്തിൽ ഒരു വലിയ ഇടപാടുണ്ട് എന്ന് നമുക്ക് അറിയാം.

ആഷീഷ് തന്റെ സുഹൃത്തിന്റെ കല്യാണച്ചടങ്ങുകളിൽ ആയ്ഷയെ (റുഖുൽ പ്രെറ്റ് സിംഗ്) കണ്ടുമുട്ടുന്നു. 26 വയസാണ്, സിനിമയുടെ ആദ്യ പകുതിയും കടുത്ത തമാശകൾ നിറഞ്ഞതാണ്. അവയ്ക്കിടയിലുള്ള പ്രായപരിധി (അല്ലെങ്കിൽ ആശിഷ്സ് തെറാപ്പിസ്റ്റ് സുഹൃത്ത് പോലെ ജനകീയ വിടവ് വിവരിക്കുന്നു) മാത്രമല്ല, മദ്യപാനവും ലൈംഗികതയും എല്ലാം തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസത്തെക്കുറിച്ചാണ്. രാവിലെ വീട്ടില് നിന്ന് മദ്യപിച്ച ശേഷം, അയാഷയ്ക്ക് എന്തോ സംഭവിച്ചിട്ടുണ്ടോ എന്ന് ഓർമ്മയില്ല. “ജു ഹു ഹവാ അച ഹ ഹ ഹൂ ഹോഗ. കിസി നെ ആണെന്നുപറയുന്നു, “അവൾ പറയുന്നു. അവൻ മദ്യപിച്ച സ്ത്രീകളോടൊത്ത് ഉറങ്ങുന്നില്ല – “ജോ മൈൽ ഹൌഷ് മൈൻ മൈലെ” – അവൾക്ക് അവളുമായി വഴിയുണ്ടാവില്ലെന്ന് അവനു മനസ്സിലായി.

കരുണാപൂർവ്വം ഈ ചിത്രം പോസ്റ്റ് ഇടപെടൽ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു, കാരണം മിക്കപ്പോഴും വിശ്വസനീയമായ തബുവിന്റെ സാന്നിധ്യം കാരണം. രണ്ടാം പകുതിയിൽ തന്റെ കുടുംബത്തെ കാണാൻ ആഷേഷനെ ആഷേഷനെ കൊണ്ടുവന്ന മനാളിയിൽ നടപടി സ്വീകരിച്ചു. തബു തന്റെ ഭാര്യ മഞ്ജുവിനെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, 18 വയസുള്ള തന്റെ വേർപിരിയൽ കുട്ടികളുടെ അമ്മയാണ്.

ഡു പിയാർ ഡീ വിൽ ലുനി രഞ്ജന്റെ സെക്സിസ്റ്റ് സിനിമകളുമായി ഡിഎൻഎ പങ്കു വഹിക്കുന്നു. എന്നാൽ, സ്ത്രീകൾക്ക് നേരെ സ്ത്രീകളെ വെടിവെച്ചുകൊടുക്കുന്നതിനു പകരം, ഷൂവുകളോ, വൃത്തികെട്ട എയർ ഹെഡ്സ് പോലെയോ അവരെ അപഹസിക്കൽ ചെയ്യുന്നു. സ്ത്രീക്ക് നേരെ സ്ത്രീയെ തുളച്ചു കയറ്റുന്നു. ഓരോരുത്തരും അവരുടെ പ്രായം, , ഡ്രസിംഗ്. രാഷ്ട്രീയമായി തെറ്റായതുള്ളതെങ്കിലും പല തമാശകളും നിലനില്ക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും ടാബും റുഖുൽ പ്രെറ്റിന്റെ കഥാപാത്രങ്ങളും തമ്മിലുള്ള ഒരു പുരോഗമനത്തിനിടയ്ക്ക് ഒരു പരിഹാരം കണ്ടതായും ഞാൻ സമ്മതിക്കും. പഴയ കാറുകളെക്കാളും പുതിയ മോഡലുകളെപ്പറ്റിയുള്ള രൂപകൽപ്പനകൾ കുറച്ചുകാലം പഴക്കമുള്ള പഴങ്ങളുണ്ട്, പക്ഷേ ദളിൻറെ ഒരു തമാശ വലിയ ചുംബനമാണ്. തബു, പ്രത്യേകിച്ചും, പതിവ് രസകരമായ വസ്തുക്കളിൽ അവളുടെ ഏറ്റവും മികച്ച വിള്ളൽ എടുക്കുന്നു.

ജിഷീസ് ഷെഗലിൾ, കുമുദ് മിശ്രയുടെ കഥാപാത്രങ്ങൾ എന്നിവയെല്ലാം ആഷിഷിന്റെ മകനെ തല്ലിക്കെടുക്കുന്നതിലുള്ള ആഷിഷ് പ്രതികരണത്തെക്കുറിച്ചും ഷൂട്ടിംഗിനിടയാക്കി. എന്നാൽ തികച്ചും സത്യസന്ധതയോടെ, ഹാസ്യപ്രമേയത്തിന് കീഴടക്കി, ചില ശക്തമായ ഒരു കലാരൂപം ഡീ പ്യാർ ഡി രസകരമായ ചോദ്യങ്ങൾ ഉന്നയിക്കുന്നു: വിവാഹബന്ധം വേർപെടുമ്പോൾ യഥാർത്ഥത്തിൽ ഉത്തരവാദി ആരാണുള്ളത്? പരസ്പരം പ്രണയമില്ലെങ്കിൽ പോലും മുൻ ഭാരവാഹികൾ അന്യോന്യം സ്നേഹിക്കാനാകുമോ? 50 വയസ് പ്രായമുള്ള ഒരു സ്ത്രീയുടെ സ്നേഹം വീണ്ടും കണ്ടെത്തുന്നതിന് എന്താണുള്ളത്?

ഫിലിമിന്റെ ഏറ്റവും നല്ല രംഗം എന്താണ്, അതിൽ തബു നഖം പൂർണ്ണമായും ഒതുങ്ങുന്നു, എല്ലായ്പ്പോഴും എന്തുകൊണ്ടാണ് സ്ത്രീ ശക്തമായി നിലകൊള്ളാൻ സാധ്യതയുള്ളത് എന്ന് ചിന്തിക്കാനാണ് ഞങ്ങൾ ആവശ്യപ്പെടുന്നത്, ഉത്തരവാദിത്തത്തിൽ നിന്നുള്ള ഒരു ഇടവേള എടുക്കാൻ ഒരിക്കലും അനുവദിക്കുന്നില്ല. ഈ സിനിമ – പലപ്പോഴും ഒരു ഹാനികരമായ കോമഡി – അത്തരം സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക്പോലും ഒരു ചെറിയ നേട്ടം.

മഞ്ജുവിന്റെ അയൽക്കാരനും ആരാധകനുമായ ജിമ്മി ഷേർഗിൾ അണ്ടർസ്റ്ററിഡ് വേഷത്തിൽ അഴിച്ചുവരുന്നു. ആഷിക്ക് അശ്ലീലമായ അച്ഛനെന്ന നിലയിൽ അലോക് നാഥ് തമാശയായി. ലീഡ് മികച്ചതാണ്. അജയ് ദേവ്ഗൺ കോമിക് ഭാഗങ്ങളിലും നാടകീയ ബിറ്റുകളിലും ഒരു നല്ല രൂപത്തിലാണ്. ആസിഷ് അയാളുടെ തനതു കഥാപാത്രങ്ങളാണെങ്കിലും അയാൾ ആശ്രിതനെ സഹായിക്കുന്നതിനുവേണ്ടിയുള്ള തന്റെ സമ്മാനം അനുസരിച്ചാണ്. രാകൽ പ്രെറ്റി അവളുടെ വിശ്വാസങ്ങളെ ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ ആക്രമിക്കുന്നു. എന്നാൽ ടബുവിന്റെ പ്രദർശനമാണ് ഈ ചിത്രത്തിൽ ഏറ്റവും മികച്ചത്. സിനിമയിലെ ഏറ്റവും കവിതാസമാഹാരമായ ലൈനുകൾ ലഭിക്കണമെങ്കിൽ – പ്രായമായ യുവത്വ-സ്ത്രീബന്ധങ്ങൾ എത്രമാത്രം പോയിക്കഴിഞ്ഞുവെന്നത്.

ആത്യന്തികമായി, ഡീ പ്യാർ ഡിയെ കാണുന്നത് ഒരു നിരാശാജനകമായ അനുഭവമാണ്. കാരണം, പാരമ്പര്യമാംവിധം ഒത്തുചേരാനുള്ള അവസരങ്ങൾ ഉണ്ട്, അലസമായ മണ്ടത്തരങ്ങൾ, ലളിതമായ ധാർമികത, എപ്പിസോഡിക്, സിംകോം-രീതിയിലുള്ള തിരക്കഥ എന്നിവയിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെടാനാവില്ല. അതെ ഞാൻ ചിരിച്ചു, അത് എന്നെ ചിന്തിപ്പിച്ചു. ചില ബിറ്റുകൾ തകർന്നടിഞ്ഞു, പക്ഷേ ചിത്രത്തിന് കൂടുതൽ ആവശ്യമാണ്. ഞാൻ രണ്ടരയിൽ രണ്ടരയോടെ പോകുന്നു.

റേറ്റിംഗ്: 2.5 / 5