നാനാ പടേക്കർ സാക്ഷികളെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തി, തനുശ്രീയുടെ അഭിഭാഷകൻ പറയുന്നു – എൻഡിടിവി വാർത്ത

നാനാ പടേക്കർ സാക്ഷികളെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തി, തനുശ്രീയുടെ അഭിഭാഷകൻ പറയുന്നു – എൻഡിടിവി വാർത്ത

നടൻ നാനാ പടേക്കറെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ചതായി തനുശ്രീ കുറ്റപ്പെടുത്തി. (ഫയൽ)

മുംബൈ:

നടൻ നാനാ പടേകരെ പോലീസ് ക്ലീൻ ചിറ്റ് നൽകിയിട്ടില്ലെന്ന് തനുശ്രീയുടെ അഭിഭാഷകൻ നിതിൻ സത്പുട്ട് പറഞ്ഞു.

കഴിഞ്ഞ വർഷം സെപ്റ്റംബറിൽ തനുശ്രീ ദത്ത, നടൻ നാനാ പട്കറിനെയാണ് ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ചത്. 2008 ൽ ‘ഹോൺ ഓക്ക് ഞാഴി’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ ലൈംഗിക പീഡനത്തിനിരയാക്കിയിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ വർഷം നടന്ന സംഭവം മറ്റി ടൂർ സംവിധാനം മറികടന്നു. . എന്നാൽ നാനാ പടേക്കർ എല്ലാ ആരോപണങ്ങളും നിഷേധിച്ചു.

സസ്പെന്റ് പറഞ്ഞു: “കുറ്റമറ്റ കുറ്റാരോപിതരെ പോലീസിന് നൽകിയിട്ടില്ല, കുറ്റാരോപിതനായ നാനാ പാറ്റക്കറിനെതിരേ ചാർജ് ഷീറ്റ് ഒന്നും രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടില്ല, 2018 ഒക്റ്റോബർ 10 ന് 354 സെക്ഷൻ പ്രകാരം നാല് പേർക്കെതിരെ എഫ്ഐആർ രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. അതിനുശേഷം, പ്രതികൾ ജോലി നഷ്ടപ്പെട്ടു, അതിനാൽ അവർ ആശയവിനിമയം നടത്തുംവിധം സഹാനുഭൂതിയും വ്യവസായത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുമെന്ന് ബോധപൂർവ്വം പ്രചരിക്കുന്നു. ”

അന്വേഷണ ഏജൻസികളെ ‘തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കാൻ’ ശ്രമിക്കുന്നതായി നാനാ പടേക്കരുടെ സംഘം ആരോപിച്ചു.

അന്വേഷണ ഏജൻസികളിൽ ചില സമ്മർദ്ദം ചെലുത്തുന്നതിനെയും, അന്വേഷണം തടസ്സപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിക്കുകയും പോലീസ് ഏജൻസിയെ വഴിതെറ്റിക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.അതിനാൽ നാനാ പട്കറിനേയും മറ്റ് നാലു പ്രതികളെയും പ്രതിക്കെതിരെ നടപടി വേണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് ഞങ്ങൾ അപേക്ഷ നൽകും. ” അവന് പറഞ്ഞു.

നാനാ പടേക്കർ സാക്ഷികളെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തി ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്നുവെന്ന് സത്പത്ത് ആരോപിച്ചു.

“10-15 സാക്ഷികളുടെ മൊഴികൾ രേഖപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.ഒരു പ്രധാന സാക്ഷിയുടെ ഒരു ഓഡിയോ സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് ഞങ്ങൾക്ക് ഉണ്ട്, ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു ഓഡിയോ റിക്കോർഡിംഗ് ഉണ്ട്, അത് ഞങ്ങൾ ശരിയായ സമയത്ത് പോലീസിന് മുമ്പാകെ അവതരിപ്പിക്കും,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

തനുശ്രീയുടെ ദ്രോഹപരമായ അക്കൌണ്ടുകൾ പിന്തുടരുന്നതോടെ അവരുടെ മറ്റ് # മെട്രോ അക്കൗണ്ടുകളുമായി നിരവധി പ്രശസ്തർ പങ്കെടുത്തു.

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനായുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി. തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫലം മേയ് 23 ന് നടക്കും.