ഹോസ്കോപ്പ് ഇന്ന്, മേയ് 18, 2019: കാൻസർ, ലിയോ, തുള, കന്യാകുമാരി, സ്കോർപ്പിയോ തുടങ്ങിയവ ജ്യോതിഷ പ്രവണത പരിശോധിക്കുക – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്

ഹോസ്കോപ്പ് ഇന്ന്, മേയ് 18, 2019: കാൻസർ, ലിയോ, തുള, കന്യാകുമാരി, സ്കോർപ്പിയോ തുടങ്ങിയവ ജ്യോതിഷ പ്രവണത പരിശോധിക്കുക – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്
ജാതീയത ഇന്ന്, ജാതകം, ജാതകം, ജ്യോതിഷം, ജ്യോതിഷം, ജ്യോതിഷം ഇന്ന്, ജാതകം ഇന്ന് തേൾപ്പൊടി, ജാതകം, ടെറസ്, ജാതസ്, ജാതകം, ജാതകം, ജാതകം, ജാതകം, ജാതകം, ജാതനായ അക്വാറിയസ് , ലിയോ ജാതർ, ഇന്ന് ജന്തു ജാതകം
ജാതകം ഇന്ന്, മേയ് 18, 2019: ഏരീസ്, ടാരസ് തുള, ലിയോ, തുള, കാൻസർ തുടങ്ങിയവ ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുന്നു

ഏരിയ (മാർച്ച് 21 – ഏപ്രിൽ 20)

ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ സുഹൃത്തുക്കളും പങ്കാളികളും jumpy ആയിരിക്കണം. നിങ്ങൾക്ക് ഒരുപാട് മുറിവുകളുണ്ടാക്കുകയും നിങ്ങളുടെ അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കളുടെയോ സഹപ്രവർത്തകരെ കുറിച്ചോ നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായത്തിന് മാറ്റം വരുത്തേണ്ടതുണ്ടെന്ന് നിങ്ങൾ അംഗീകരിച്ചേ മതിയാകൂ. ഇന്ന് വൈകാരിക സാന്ദ്രത വളരെ കുറഞ്ഞ അളവാണ്, മണിക്കൂറുകൾ കടന്നുപോകുന്നിടത്തോളം ഇത് കുറയുന്നു.

ടറൂസ് (ഏപ്രിൽ 21 – മേയ് 21)

ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഹ്രസ്വമായിരിക്കും. അതിനാൽ നിങ്ങൾ അബദ്ധമായ വിമർശനത്തിനോ ഇരകളെയോ ബന്ധുക്കളെയോ ആക്രമണത്തിലോ ഇരകളാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ഒറ്റപ്പെടാതിരിക്കുക. അവർ നിങ്ങളുടെ മനോഭാവം മൂലം ഒരുപക്ഷേ പങ്കാളികളാകാൻ സാധ്യതയുണ്ട്, അവർ നിങ്ങളുമായി യാതൊരു ബന്ധവുമില്ലെങ്കിൽ!

ജിമെനി (മേയ് 22 – ജൂൺ 21)

ഈ നിമിഷത്തിൽ വ്യക്തമായി ചിന്തിക്കുക ബുദ്ധിമുട്ടാണ്, അല്ലെങ്കിൽ യുക്തിബോധത്തോടെയുള്ള ചർച്ചകളിൽ എത്തിച്ചേരുന്നതിന് മറ്റെന്തെങ്കിലും ആളുകളിൽ ഏർപ്പെടാൻ. വിയോജിപ്പുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെക്കുറിച്ച് വ്യക്തമായ ധാരണയിൽ നിന്ന് ഒഴിഞ്ഞുനിൽക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാകാം, കാരണം പങ്കാളികൾ തീർച്ചയായും നിങ്ങളോട് വിയോജിക്കുന്നു.

ക്യാൻസർ (ജൂൺ 22 – ജൂലൈ 23)

നിങ്ങളുടെ വ്യക്തിപരമായ പ്ലാനുകൾ വരെ നിങ്ങളുടെ തമാശകളും ഹഞ്ചുകളും ഹിറ്റ് ചെയ്യുക, എന്നാൽ നിങ്ങൾ പൂർണ്ണമായും ആത്മവിശ്വാസം പുലർത്തുന്നതുവരെ, നിങ്ങളുടെ നിലയ്ക്ക് പൂർണ്ണമായും ഉറപ്പ് വരുന്നതുവരെ വളരെ കാര്യക്ഷമമായി പ്രവർത്തിക്കുക. നിങ്ങൾക്ക് മുന്നോട്ട് പോകാൻ കഴിയുന്നതിന് മുമ്പുതന്നെ പങ്കാളികൾ അവരുടെ മനസ്സ് രൂപീകരിക്കുന്നതുവരെ നിങ്ങൾ കാത്തിരിക്കേണ്ടി വരും.

ലിയോ (ജൂലൈ 24 – ഓഗസ്റ്റ് 23)

നിങ്ങളുടെ കാത്തിരിപ്പിന് കാത്തിരിക്കാനും കുതിരകളെ പിടിക്കാനുമൊക്കെയോട് നിങ്ങൾ ദയ കാണിക്കരുത്. എന്നിരുന്നാലും, ഒരു പുതിയ മുൻകൈയ്യെടുക്കുന്ന ഒരു ധീരനായ ലിയോ ആയിരിക്കും. നിങ്ങളുടെ തല മറയ്ക്കുകയും കഷ്ടം ഒഴിവാക്കുകയും ചെയ്യുന്ന സമയമാണ്, അന്ധമായ എതിർപ്പ് കടന്നുപോയി എന്നു തോന്നുന്നതുവരെ കാത്തിരിക്കുക, യുക്തിഭദ്രം തിരിച്ചറിഞ്ഞു.

വൈഗോ (ഓഗസ്റ്റ് 24 – സെപ്തംബർ 23)

ഷോപ്പിംഗിന് ഒരു നല്ല നിമിഷമാണ്, പ്രത്യേകിച്ച് ഒരു അതിശയകരമായ പൊട്ടിത്തെറി; നിങ്ങൾ ഒരു വിലപേശലിനുവേണ്ടി ശ്രദ്ധാകേന്ദ്രം തോന്നുന്നതായി തോന്നുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, എല്ലാ ബിസിനസ്സ്, നിക്ഷേപ അവസരങ്ങളും ദുരന്ത സാധ്യതയുള്ള പ്രദേശങ്ങളായി കണക്കാക്കണം. അതുകൊണ്ട്, കാര്യങ്ങൾ എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ മനസിലാക്കാൻ കുറഞ്ഞത് കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾ നിങ്ങൾ സ്വയം കൊടുക്കരുത്.

LIBRA (സെപ്റ്റംബർ 24 – ഒക്ടോബർ 23)

ഓരോ വ്യക്തിക്കും ജൻമദിനം എന്തൊക്കെയാണെങ്കിലും, ആശ്ചര്യകരമോ ഞെട്ടിക്കുന്നതോ ആയ ഇവന്റുകളിൽ ഏർപ്പെടാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. ഏതാണ്ട് വിമർശനങ്ങളുമായി പൊരുത്തപ്പെടാനുള്ള നിങ്ങളുടെ കഴിവാണ് നിങ്ങളുടെ ട്രംപ് കാർഡ്. നിങ്ങൾ ഒരു ചെറിയ അസ്വസ്ഥനായിരിക്കാം, പക്ഷേ അത് ഒരു ഡക്കിൻറെ പിൻവലിക്കലാണ്.

സ്കോർപ്പിയോ (ഒക്ടോബർ 24 – നവംബർ 22)

നിങ്ങളുടെ സാമ്പത്തിക നക്ഷത്രങ്ങൾ കൂടുതൽ ശക്തമാവുകയും അത് നിങ്ങളുടെ ഭൗതികസുരക്ഷയ്ക്കായി വളരെ മികച്ചതാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. എന്നാൽ, ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ പറക്കുന്ന വൈകാരികമായ ഫ്ലോക്ക് ഒഴിവാക്കാൻ നിങ്ങൾ ഒരു സൂപ്പർ-പ്രകാശിത വ്യക്തിയായിരിക്കണം. ഇത് സൂര്യ-ചന്ദ്രന്റെ അലൈൻമെന്റിൽ താഴെയാണുള്ളത്, അതിനാൽ ഇത് നീണ്ടു നിൽക്കില്ല.

സജിറ്റാരിസ് (നവംബർ 23 – ഡിസംബർ 22)

ചെലവാക്കലുകളിലൂടെ പോകുന്നത് ചില വൈകാരികമായ ‘യു’ തിരിവുകൾ ഒഴിവാക്കാനുള്ള ഒരു വഴിയായിരിക്കാം, സാധാരണയായി അത് ആഘോഷപൂർവ്വമായ വാരാന്ത്യത്തിന്റെ പ്രവൃത്തികളിൽ ഒരു ചില്ലിക്കാശയം നൽകുന്നത് പോലെ തോന്നാം. ഒരു വശത്തേക്ക് ഭാവിയിൽ നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം സമ്മർദ്ദങ്ങളുണ്ടാക്കുക, ഇപ്പോൾ ഇവിടെ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുക.

കാപ്രിക്ൺൺ (ഡിസംബർ 23 – ജനുവരി 20)

വ്യക്തിപരമായ പരാതികളുമായി പൊരുത്തപ്പെടാൻ കഴിയാത്തത്ര മോശമാണ്, എന്നാൽ പ്രൊഫഷണൽ പ്രശ്നങ്ങൾക്കൊപ്പം ശഠിക്കുന്നത് കൂടുതൽ മോശമാണ്. അതുകൊണ്ടാണ് നിങ്ങൾ ശക്തമായ വൈകാരിക പ്രതിരോധം രൂപപ്പെടുത്തേണ്ടത്. നിങ്ങളുടെ നർമ്മബോധം നിലനിർത്താനും ശാന്തയായ സാഹചര്യങ്ങളിലൂടെ നിങ്ങൾ ചിരിക്കും.

അക്വാറിയസ് (ജനുവരി 21 – ഫിബ്രവരി 19)

നിങ്ങളുടെ പല ഗ്രഹങ്ങളും ഇപ്പോൾ വിദ്വേഷം പുലർത്തുന്നവയാണ്, പരസ്പരം പരിശ്രമിക്കുന്നതിനെ തടസ്സപ്പെടുത്താൻ എല്ലാ നിർണ്ണായക തീരുമാനങ്ങളും ഉണ്ടാവാം, അതിനാൽ നിങ്ങൾ പല ദിശകളിലേയ്ക്ക് വലിച്ചിഴക്കപ്പെടുന്നതായി തോന്നിയേക്കാം. അത്തരം സമ്മർദങ്ങളെ ഇനിയും പരിഹരിക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് കഴിയുമെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് തോന്നുന്നു, എന്നാൽ നിങ്ങൾ അവരോടൊപ്പം സന്തോഷത്തോടെ ജീവിക്കാൻ കഴിയും.

പിസികൾ (ഫെബ്രുവരി 20 – മാർച്ച് 20)

നിങ്ങൾ ഒരു ശാന്തമായ ജീവിതം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു, നിങ്ങൾ അസുഖബാധിതനാകാൻ ആവശ്യമില്ല, അതിനാൽ മറ്റുള്ളവർ അത് യുദ്ധം ചെയ്യട്ടെ. എന്നിരുന്നാലും, നിങ്ങളോട് കരുണയുള്ള വ്യക്തി ആയിരിക്കില്ല, അതിൽ പ്രയാസമുള്ളവരെ സഹായിക്കാൻ മുന്നോട്ടു വന്നില്ലെങ്കിൽ. മറ്റുള്ളവർക്കു നന്മ ചെയ്തുകൊണ്ട് നിങ്ങൾ സ്വയം നന്മചെയ്യും.