ആപ്പിളിന്റെ ഐഒഎസ് 13, ഐപോസ് യോഗ്യതയുള്ള ഡിവൈസുകളാണ് ആപ്പിൾ വെളിപ്പെടുത്തുന്നത്. ജി.എസ്.എം.എൻ.റോമ വാർത്തകൾ – ജി.എസ്.എം.എൻ.റോമ

ആപ്പിളിന്റെ ഐഒഎസ് 13, ഐപോസ് യോഗ്യതയുള്ള ഡിവൈസുകളാണ് ആപ്പിൾ വെളിപ്പെടുത്തുന്നത്. ജി.എസ്.എം.എൻ.റോമ വാർത്തകൾ – ജി.എസ്.എം.എൻ.റോമ

ഇന്നലെ ആപ്പിൾ പുതിയ ഐഒഎസ് അവതരിപ്പിച്ചു 13 ഒരു പുതിയ സിസ്റ്റം വ്യാപകമായ ഡാർക്ക് മോഡ്, സ്വൈപ്പ് പ്രവർത്തനം ഉപയോഗിച്ച് കീബോർഡ് മെച്ചപ്പെടുത്തിയ, ആപ്പിൾ മാപ്പ് മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ കൂടുതൽ – ഇവിടെ നിങ്ങൾ ഇവിടെ വായിച്ചു കഴിയും. ആപ്പിളിന്റെ ടാബ്ലറ്റ് കമ്പ്യൂട്ടറുകളെ പുതിയ ഉത്പാദനക്ഷമത ഉയരാൻ കൊണ്ടുവരാൻ പുതിയ ഐപാഡ് ഒഎസ് വരുന്നു. എല്ലാ ആവേശത്തിനു ശേഷവും പുതിയ ഫേംവെയറിലേക്ക് ഏത് ഉപകരണങ്ങളാണ് മുറിക്കുള്ളതെന്ന് കാണാൻ സമയമായി. ആദ്യത്തേത്, iOS 13 ഇനിപ്പറയുന്ന ഉപകരണങ്ങളുടെ ലിസ്റ്റിലേക്ക് വരുന്നു:

ഐഫോണ് 5S , ഐഫോൺ 6 , ഐഫോൺ 6 പ്ലസ് തുടങ്ങിയവയെല്ലാം ഐഫോണില് തന്നെ തുടരും. അവരുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫേംവെയര് അപ്ഡേറ്റായി 12.

പുതിയ iPadOS പിന്തുണയ്ക്കുന്ന പൂർണ്ണ ഐപാഡ് ലിസ്റ്റ് ഇവയാണ്:

ഇതിനർത്ഥം യഥാർത്ഥ ഐപാഡ് എയർ , ഐപാഡ് മിനി 2 എന്നിവയെ ഇനി പിന്തുണയ്ക്കില്ലെന്നാണ്.

പുതിയ സവിശേഷതകളെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ ഉത്സാഹമായിട്ടുണ്ടോ? നിങ്ങളുടെ ഉപകരണം മുറിച്ചോ അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ തൂങ്ങിക്കിടക്കുകയോ ചെയ്തിട്ടുണ്ടോ? ഐഒഎസ് 13, ഐപാഡ് ഒഎസ് എന്നിവ ജൂലൈയിൽ ബീറ്റയിൽ എത്തുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

ഉറവിടം 1ഉറവിടം 2 | വഴി