എം.ജി. മോട്ടോർ ഇന്ത്യ രാജ്യത്തെ ആദ്യ ഷോറൂം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

എം.ജി. മോട്ടോർ ഇന്ത്യയുടെ ഹെക്കർ എസ്.യു.വിക്കൊപ്പം രാജ്യത്ത് പുതിയ യാത്ര തുടങ്ങും . കമ്പനി മിൽ സ്റ്റോൺ എക്സ്പെരിയൻ സെന്റർ, സെക്ടർ 15, ഗുരുകുഗ്രാമിലെ ആദ്യ സ്റ്റോർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. സെപ്തംബറോടെ രാജ്യവ്യാപകമായി 250 കേന്ദ്രങ്ങളിലേക്ക് വിപുലമായ 120 സെന്ററുകൾ വ്യാപിപ്പിക്കുമെന്ന് എംജി വ്യക്തമാക്കി. ഹെക്ടറിന് 50,000 രൂപയും എസ്.യു.വിയിൽ താല്പര്യമുള്ളവർക്കും എംജി ഹെക്ടർ ടെസ്റ്റ് ഡ്രൈവുകൾക്ക് ജൂൺ 15 മുതൽ ഡീലർഷിപ്പുകൾ വരെ എത്തിക്കാനാവും.

സാധാരണ കാറുകളുടെ വിൽപനയനുസരിച്ച് ഈ ഫ്ളൈറ്റ്ഷോപ്പ് സ്റ്റോറുകളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായിരിക്കും. പുറംഭാഗത്ത്, എം.ജി മാർക്കറ്റിന്റെ മുൻകൂട്ടിയുള്ള കൈത്തണ്ട ആകാശത്തിന്റെയും ഭൂമിയുടെയും സംഗമസ്ഥാനത്തെ ഉയർത്തിപ്പിടിച്ച മലനിരയുടെ ആകൃതിയിൽ ഒരു മുഖദർശിപോലുമുണ്ട്. അതിനുള്ളിൽ ബ്രാൻഡ് അനുഭവത്തിന്റെ ആദ്യ സമീപനം പ്രകടമാക്കുന്നു, അതിലെ ആകർഷണീയമായ, സൃഷ്ടിപരമായ ഘടകങ്ങളിലൂടെയുള്ള അവരുടെ അഞ്ച് ഉപഭോക്താക്കളെ ആകർഷിക്കാൻ ഇത് ലക്ഷ്യമിടുന്നു. “എം ജി ബ്രാൻഡിനായി ഉപഭോക്താക്കളുമായി ഞങ്ങൾ നടത്തിയ ആദ്യ സമ്പർക്കം അത്യന്താപേക്ഷിതമാണ്, ഞങ്ങളുടെ യാത്ര തുടങ്ങുന്നതോടെ ശക്തമായ ഒരു അടിത്തറ ഉണ്ടാക്കുന്നു, പരമ്പരാഗത കാർ വാങ്ങൽ അനുഭവം പുനരുജ്ജീവിപ്പിക്കുന്നു, ഇന്ത്യ, പുതിയ പ്രായക്കാരായ ഉപയോക്താക്കളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്കും ആവശ്യങ്ങൾക്കും അനുസൃതമായി, “എം.ജി. മോട്ടോർ ഇന്ത്യയുടെ പ്രസിഡന്റും മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടറുമായ രാജീവ് ചബ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

ബിഗ് ബെൻ, യൂണിയൻ ജാക്ക്, ടെലിഫോൺ ബൂത്തുകൾ, തെരുവ് വിളക്കുകൾ എന്നിവയാണ് ഡിസൈൻ കോഴ്സുകളിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളത്. 1965 ലെ എം.ജി മിഡാറ്റും എം.ജി.യുടെ സമ്പന്നമായ പാരമ്പര്യത്തെ ശരിവെക്കുന്നതിനുള്ള പ്രദർശനത്തിലാണെന്ന് കാണാം. സന്ദർശകർക്ക് അവരുടെ വാഹനങ്ങൾ മോഡൽ, ട്രാൻസ്മിഷൻ തരം, ഇന്ധന വേരിയറ്റ് എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് തെരഞ്ഞെടുക്കാം, അവരുടെ എം.ജി. 55 ഇഞ്ച് സ്ക്രീനിൽ, കോൺഫിഗറേറ്ററിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ കോൺഫിഗറേറ്റർ സ്ക്രീനിന് 6-ബൈ-ഫോർമാറ്റിൽ (36 സ്ക്രീനുകൾ) സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

150 കോടി രൂപ മുതൽ മുടക്കി എം.ജി. മോട്ടോർ ഇന്ത്യയുടെ പുതിയ മേഖലാ ഓഫീസ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ബ്രിട്ടീഷ് ഓട്ടോമൊബൈൽ ബ്രാൻഡിന്റെ ഈ ഇന്ത്യൻ ആസ്ഥാനത്തിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള കമ്പനിയുടെ പ്രധാന ഷോറൂം, അതിന്റെ മുഴുവൻ ശ്രേണികളും ബ്രാൻഡിലുള്ള പാരമ്പര്യവും എം.ജി. എം.ജി.യുടെ പുതിയ ഓഫീസ് 46,000 ചതുരശ്രയടി വിസ്തീർണ്ണത്തിൽ വ്യാപിച്ചു കിടക്കുന്നു. രാജ്യത്ത് ഹെക്ടർ എസ്.യു.വിയുടെ ഔദ്യോഗിക വിക്ഷേപണത്തിനുമുമ്പ് അടുത്ത രണ്ട് മാസത്തിനുള്ളിൽ പ്രവർത്തനം തുടങ്ങും.

വായിച്ചു,

എംജി ഹെക്ടർ എസ്.യു.വി.

എംജി ഹെക്ടർ എസ്.വി.വിക്ക് 19 സവിശേഷതകൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു – അടുത്ത മാസം തുടങ്ങുക

ഇമേജ് ഗാലറി: എംജി ഹെക്ടർ ഇൻഡ്യയിൽ പുറത്തിറക്കി

എംജി ഹെക്ടർ എസ്.യു.വി: സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ, ഫീച്ചറുകൾ, വേരിയൻറുകൾ എന്നിവ വിശദീകരിച്ചു

പ്രൈസ് (എക്സ്-ഡെൽഹി)
-NA-

സ്ഥാനമാറ്റാം
1496 സിസി

സംപ്രേഷണം
ഓട്ടോമാറ്റിക്

മാക്സ് പവർ (ps)
143

പരമാവധി ടോർക്ക് (Nm)
250

മൈലേജ്
-NA-