കോൾ ഓഫ് ഡ്യൂട്ടി: മോഡേൺ വാർഫെയർ ക്രോസ് പ്ലേ, ഇൻപുട്ട് ഡിവൈസ് – ഡിസ്ട്രക്ടൈഡ് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതായിരിക്കും

കോൾ ഓഫ് ഡ്യൂട്ടി: മോഡേൺ വാർഫെയർ ക്രോസ് പ്ലേ, ഇൻപുട്ട് ഡിവൈസ് – ഡിസ്ട്രക്ടൈഡ് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതായിരിക്കും

0

നിത്യമായ സംവാദം

കോൾ ഓഫ് ഡ്യൂട്ടി: മോഡേൺ വാർഫെയർ കഴിഞ്ഞയാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചത് , ക്രോസ് പ്ലേ പ്ലേ മൾട്ടിപ്ലേയറിൻറെ ഏറ്റവും വലിയ ഫീച്ചർ ആയിരുന്നു. ഫൊര്ത്നിതെ റോക്കറ്റ് ലീഗ് കൂട്ടത്തിൽ ചേരുന്നു, ദൈവ നിയന്ത്രിതമായ കൺസോൾ നെറ്റ്വർക്കുകൾ മതിലുകൾ പൊളിച്ച് എല്ലാവർക്കും ഒരുമിച്ച് ആസ്വദിക്കൂ അനുവദിക്കുന്നതിന് ആദ്യ ട്രിപ്പിൾ ഒരു ഗെയിം തന്നെ. COD ഒരു നൈപുണ്യ വൈദഗ്ധ്യം അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള FPS ഗെയിം ആയതിനാൽ, മിക്ക കൺസോൾ കളിക്കാരും പി.സി. കളിക്കാരെ രാത്രി മുഴുവൻ തടഞ്ഞുനിർത്തുന്നത് ഒഴിവാക്കാൻ കഴിയുമോ എന്ന് ചോദ്യം ചെയ്തിരുന്നു.

ഫോർബ്സ് നടത്തിയ ഒരു റിപ്പോർട്ടിൽ, വ്യത്യസ്ത പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ തമ്മിലുള്ള ക്രോസ് പ്ലേ “ഇൻപുട്ട്-അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്” എന്ന് വിവരിച്ചിരുന്നു. പിസി കളിക്കാർ തികച്ചും മേധാവിത്വം പുലർത്തുന്നതിൽ നിന്നും തടയുന്നതിന് ഇത് ആക്ടിവേഷൻ നടപ്പാക്കി. ആ വിവരണം എന്താണ് എന്ന് നിങ്ങൾക്ക് ഉറപ്പില്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ ഗെയിം എങ്ങനെ പ്ലേ ചെയ്യുന്നുവെന്നത് തിളങ്ങുന്നു. പിസിയിൽ, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഒരു ഗെയിംപാഡിൽ പ്ലഗുചെയ്യാനും കൺസോൾ അനുഭവം പകർത്താനും തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കഴിയും. അങ്ങനെ ചെയ്യുമ്പോൾ, കൺസോൾ പ്ലേയറുകൾ യാന്ത്രികമായി പൊരുത്തപ്പെടും, കൺസോൾ കളിക്കാർ ഒരു കീബോർഡും മൗസും ഉപയോഗിച്ച് ഒത്തുചേരാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കണം.

ഒരു മൗസും കീബോർഡും ഉപയോഗിച്ച് കളിക്കുന്ന ആർക്കും ഗെയിംപാഡ് പ്ലേയറുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നാൽ മാത്രമേ അവർ ഒന്നിച്ചുചേർന്നിട്ടുള്ളൂ. എപ്പീക് ഫോർട്ട്നെറ്റിനൊപ്പമുള്ള കാര്യമാണ് ഇത്, ഗെയിം കളിക്കുന്നതിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള കളിക്കാരെ ഫിൽട്ടർ ചെയ്തുകൊണ്ട് നിരാശയെ പരിമിതപ്പെടുത്തുന്നു. ഡിഎൻസിയുടെ സോണിയുടെ ഏഴ് ദിവസത്തെ പ്രേക്ഷകത്വത്തോടെയാണ് പ്ലാനിലെ ഏക വഞ്ചി വരുന്നത്. PS4 കളിക്കാർ ഒരു ആഴ്ചത്തേക്ക് ഫിൽട്ടർ ചെയ്യണമോ ഇല്ലയോ എന്നതിനെപ്പറ്റി യാതൊരു പരാമർശവുമില്ല, എന്നാൽ ആഴ്ചയിൽ ഒരു കുറവ് അല്ല. മോഡേൺ വാർഫെയർ സീസൺ പാസിനു ശേഷം, കളിക്കാരെ പോസ്റ്റ്-സമാരംഭിക്കുന്ന ഉള്ളടക്കങ്ങൾക്കെങ്കിലും ആക്സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയില്ലെന്ന് തോന്നുന്നില്ല.

സത്യസന്ധതയിൽ, ഇത് എങ്ങനെ ചെയ്യണം എന്നതാണ്. കൺസോളുകളിൽ ഒരു കീബോർഡും മൌസ് പ്ലെയറുമായി കളിക്കുന്നതിനെ എതിർക്കുന്നില്ലെങ്കിലും, അത് എത്ര അസന്തുലിതമായതാണെന്ന് ഞാൻ മനസിലാക്കുന്നു. ഈ ഓപ്ഷൻ അനുവദിക്കുന്നത് തികച്ചും അനുയോജ്യമാണ്. അവർ ചൂട് സ്റ്റഫ് എന്ന് ആരെങ്കിലും ചിന്തിച്ചാൽ, മറ്റാരെയും ഉപദ്രവിക്കാതെ അവരുടെ ഭാഗ്യം പരീക്ഷിക്കാൻ കഴിയും. ഓപ്ഷനുകൾ വളരെ മികച്ചതാണ്, ഒരു പ്രത്യേക കമ്പനിയെ മനസിലാക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

കോൾ ഓഫ് ഡ്യൂട്ടി: മോഡേൺ വാർഫെയർ ‘ ക്രോസ്പ്ലി ഒരു അണക്കെട്ട് ബ്രേക്കിംഗ് മൊമെന്റ് ഇൻ ദി ഇൻഡസ്ട്രി [ഫോർബ്സ്]

നിങ്ങൾ ലോഗ് ഔട്ട് ചെയ്തു. ലോഗിൻ | സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക

പീറ്റർ ഗ്ലോഗോവ്സ്കി
പീറ്റർ ഗ്ലോഗോവ്സ്കി അസോസിയേറ്റ് എഡിറ്റർ ഗെയിമർ പ്രൊഫൈൽ

DToid കമ്മ്യൂണിറ്റിയിൽ നിന്ന് (മുൻപ് കിംഗ്സിഗി) നിന്നും വലിച്ചെറിയുന്ന പീറ്റർ ഗെയിമിംഗും ഫിറ്റ്നസും ഒരു അഭിനിവേശമുള്ള എഴുത്തുകാരനാണ്. ഒരു ഗെയിമിനു മുന്നിൽ നിങ്ങൾക്കത് കണ്ടെത്താനായില്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ ഹായ് വളരെ കൂടുതൽ കാണും …

കൂടുതൽ + വെളിപ്പെടുത്തലുകൾ

എതിരെ ദി ഡെസ്ട്രക്ലെയിഡ്: കോൾ ഓഫ് ഡ്യൂട്ടി: മോഡേൺ വാർഫെയർ (7)

ഞങ്ങളുടെ ഡാറ്റാബേസിൽ നിന്ന്:

 • ആധുനിക വാർഫെയർ ജോടിയാകില്ല – ബ്രെറ്റ് മാക്ഡോൺസ്കി
 • കോൾ ഓഫ് ഡ്യൂട്ടി: മോഡേൺ വാർഫെയർ ഈ ഒക്ടോബർ ഒക്ടോബറിൽ ക്രോസ് പ്ലേ ഉപയോഗിക്കും – ജോർദാൻ ദേവോർ
 • 2019 ലെ കോൾ ഓഫ് ഡ്യൂട്ടി കാറ്റഗറിയിലേക്ക് ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുക
 • കോൾ ഓഫ് ഡ്യൂട്ടി: ആധുനിക വാർഫെയർ ഡ്യൂട്ടി 4: മോഡേൺ വാർഫെയർ എന്നതിനേക്കാളും കൂടുതൽ ആധുനിക വാർഫെയർ – ആന്തണി മാഴ്സാനോ
 • കൂടുതൽ അനുബന്ധ വാർത്തകൾ

  Filed Under#Activision # Duty #Call First- Person Shooter #multiplayer #PC # PS4 #Xbox One

  വാർത്താ കുറിപ്പുകൾ താഴെക്കൊടുക്കുന്നു …


  സമൂഹത്തെ സമാധാനം നിലനിറുത്തുക

  നിങ്ങൾക്ക് എല്ലായ്പ്പോഴും യോജിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നില്ല, പക്ഷേ ദയവായി തണുത്തതായി തുടരുക, അത് ഒരിക്കലും വ്യക്തിപരമാക്കരുത്. ഉപദ്രവം, സ്പാം, വിദ്വേഷഭാഷണം എന്നിവ ഞങ്ങളുടെ കമ്മ്യൂണിറ്റി ടീമിലേക്ക് റിപ്പോർട്ടുചെയ്യുക . കൂടാതെ, ഒരു അഭിപ്രായത്തിന്റെ വലതു വശത്ത് നിങ്ങൾ അജ്ഞാതമായി അഴിവുള്ള കമന്റുകൾ ഫ്ലാഗ് ചെയ്യാൻ കഴിയും (ഞങ്ങൾ മോശം കർമ്മത്തെ ചലിപ്പിക്കുന്ന ഉപയോക്താക്കളെ ഞങ്ങൾ നിരോധിക്കും). മറ്റെല്ലാറ്റിനും വേണ്ടി, ഞങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടുക!