ടെക്ക് റോഡിലെ കൻവാർ സ്പോർട്സ് ഹെഡ്ഫോണുകൾ 72 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ വിൽക്കുന്നു

ടെക്ക് റോഡിലെ കൻവാർ സ്പോർട്സ് ഹെഡ്ഫോണുകൾ 72 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ വിൽക്കുന്നു
നൾ

ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റ്:

പഴയ തമാശകൾ പോകുമ്പോൾ, ഡ്വൈൻ “ദി റോക്ക്” ജോൺസൻ പാചകം ചെയ്യുന്നതെന്താണെന്നോടാണ് നിങ്ങൾ ശാന്തനാകുന്നത് – പ്രത്യേകിച്ച്, അദ്ദേഹത്തിന്റെ പുതിയ ബ്രാൻഡഡ് സ്പോർട്സ് ഹെഡ്ഫോണുകൾ, <ഉ > UA ട്രൂ വയർലെസ്സ് ഫ്ലാഷ് – പ്രോജക്റ്റ് റോക്ക് എഡിഷൻ – അവയെല്ലാം എല്ലാം വാങ്ങി. 72 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ .

കല്ലു, തീർച്ചയായും, അദ്ദേഹത്തിന്റെ ശാരീരികക്ഷമതയെ ഗൗരവമായി കാണുന്നത് – അവന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം വഴി ബ്രൗസ് ചെയ്യുക ദൈനംദിന വർക്ക്ഔട്ട് അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി (കൂടാതെ, നിയമാനുസൃതമായ മികച്ച പെപ് ചർച്ചകൾ) – അങ്ങനെ അവന്റെ 145 അംഗ ഐ.ജി അനുഗാമികളിൽ ഭൂരിഭാഗവും നിലനിന്നിരുന്ന എല്ലാ സ്റ്റോക്കും കബളിപ്പിക്കാൻ തന്റെ അംഗീകാരം മതി. (കൂടുതൽ വരുന്നത്, അവന്റെ Rockness ഉറപ്പുകൾ .)

ഇവ അണ്ടർ അമ്മർ ഉപയോഗിച്ചുളള ജോൺസൻറെ പങ്കാളിത്തത്തിലെ ഏറ്റവും പുതിയവയാണ്, അതിൽ, ചെവി ഉൾക്കൊള്ളുന്നു സ്പെയ്സ് വയർലെസ്സ് – പ്രൊജക്റ്റ് റോക്ക് എഡിഷൻ 2018 കളുടെ അവസാനത്തിൽ അവതരിപ്പിക്കാനാകും.

199 ഡോളർ വിലയുള്ള ഈ പുതിയ ബ്ലൂടൂത്ത് ഹെഡ്ഫോണുകൾ ആപ്പിളിന്റെ PowerBeats പ്രോ . IPX7 വിയർപ്പ്, ജല-പ്രതിരോധശേഷിയുള്ള റേറ്റിംഗ്, അവർ ഗൗരവമേറിയ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് തയ്യാറാണ്.

ആ തണുത്ത കാഴ്ച്ചകൾ വാനില $ 169 UA Wireless Flash ഹെഡ്ഫോണുകൾ. നന്നായി, അത് “നിങ്ങളുടെ വ്യായാമത്തെ തകർക്കാൻ സമ്പന്നമായ ബാസ് കൊണ്ട് കൂടുതൽ ഉച്ചത്തിൽ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുന്ന ശബ്ദ-പരിണാമ സിഗ്നൽ വക്രം,” ഉൽപ്പന്നത്തിന് പേജ് .

എന്നാൽ നിങ്ങൾ ശരിക്കും നിങ്ങളുടെ റിംഗ് വേൾഡ് ഹെവിവെയ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻ റിംഗ്, വെള്ളി സ്ക്രീൻ (ഷോർട്ട് ലൈനുകൾ, ടെക്വില ഡിസ്റ്റിലറികൾ …) എന്നിവയിലേക്ക് ചാനലുകൾ അയയ്ക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, റോക്ക്-അംഗീകൃത ഹെഡ്ഫോണുകൾ റെക്കോക്ക് ചെയ്തതിന് നിങ്ങൾക്ക് തീർച്ചയായും കാത്തിരിക്കാം.

ഇതിനിടയിൽ, ആ ലോഗോ-സ്റ്റാമ്പ് ചെയ്ത സ്വർണ യാത്രാ കേസിൽ അധികമായി 20 മണിക്കൂർ ദൈർഘ്യമുള്ള 5 മണിക്കൂറിനുള്ള ബാറ്ററി ലൈഫ്, അതുപോലെ തന്നെ JBL ന്റെ ആംബിയന്റ് അവേർഡ് ടെക്, ട്യൂണുകൾ, നിങ്ങളുടെ വ്യായാമത്തിലൂടെ ചാറ്റ് ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾക്ക് സംഗീതം അളക്കുന്നതിനുള്ള മികച്ച സംവിധാനമായ സിസ്റ്റം.

(ഇമേജ്: © അണ്ടർ ബോംബ്)

UA ട്രൂ വയർലെസ് ഫ്ലാഷ് – പ്രൊജക്റ്റ് റോക്ക് എഡിഷൻ ($ 199)

സ്പോർട്സ് ഹെഡ്ഫോണുകളിൽ ജോൺസന്റെ ഒപ്പ്, “ഡോൾ” “റോക്ക്” മോസ് ആണ് ഇതിനകം വിപണിയിൽ വെനീലാ യു.യു ട്രൂ വയർലെസ് ഫ്ലാഷ് ഇയർബഡ്സ് സമാനമാണെങ്കിലും അവ പ്രോജക്റ്റ് റോക്ക് ലോഗോയും മനുഷ്യനിൽ നിന്നുള്ള ഒരു ചെറിയ ഓഡിയോ ട്യൂണും ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. മികച്ച റണ്ണിംഗ് ഹെഡ്ഫോണുകളുടെ ലിസ്റ്റ് ഞങ്ങളുടെ

© 2018 Malayalam Daily Press. All Rights Reserved.