നീന ഗുപ്തയുടെ പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ സോണി റസാദന്റെ പിയാരി ദോസ്റ്റ് വിവാദത്തിൽ.

നീന ഗുപ്തയുടെ പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ സോണി റസാദന്റെ പിയാരി ദോസ്റ്റ് വിവാദത്തിൽ.
ന്യൂ ഡെൽഹി:

സോണി റസാദന്റെ അറുപതാം പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ അഭിനയിച്ചുകൊണ്ട് നീന ഗുപ്തയുടെ ഒരു ഫോട്ടോയും പോസ്റ്റുചെയ്തു. നടൻ സംവിധായകൻ സോണി റസാദൻ നീന ഗുപ്തയെ തന്റെ പ്യാരി ദോസ്ത എന്ന പോസ്റ്റിൽ വിളിച്ചിരുന്നു. സോണി റസാദൻ, അവരുടെ ഒരു ഫോട്ടോ കൂടി പങ്കുവെച്ചു: “ജന്മദിനാശംസകൾ, മെരി പ്യാരി ദൊസ്റ്റ് , ഇതു് നമ്മുടെ സൗഹൃദം സംഗ്രഹിക്കുന്നു … ഓരോ കാലത്തും ഓരോ കട്ടിത്തടിച്ചും ഞങ്ങൾ സഞ്ചരിക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട പർവതങ്ങൾ, എന്റെ നടപടിയോട് പങ്കുചേർക്കുന്നതും അതിലേറെയും. ” ചിത്രത്തിൽ, ഞങ്ങൾ രഅജി നടിയും ബധൈ ഹോ നടി ഫോട്ടോ പോസ്, ഇടതൂർന്ന മരങ്ങൾ ഒരു ബാക്ക്ഡ്രോപ്പ് ഉള്ള, മലയിൽ റോഡ് നിൽക്കുന്നത് കാണാം. സോണി റസാദന്റെ, അവളുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിട്ട പോസ്റ്റ് ഇവിടെയുണ്ട്:

സോണി റസാദൻ, നീന ഗുപ്ത എന്നിവരാണ് നസാർ (2005 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയത്), സോണി റസാദൻ, നീന ഗുപ്ത എന്നിവരാണ്. ഡാഡി (1991), ത്രികാൽ (1985), മണ്ഡി (1983) തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിൽ ഇവർ ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഫാഷൻ ലേബൽ ഹൌസ് ഓഫ് മസാബയുടെ ഫാഷൻ ഡിസൈനർ ആയിരുന്ന നീന ഗുപ്തയും അവരുടെ മകൾ മാസാ ഗുപ്തയും പോസ്റ്റുചെയ്തു. സോണി റസാദൻ തന്റെ ഒരു സുഹൃത്ത് നീന ഗുപ്ത, മസബ ഗുപ്ത, സോണി റസാദൻ, മഹേഷ് ഭട്ടിന്റെ മൂത്ത മകൾ ഷഹീൻ ഭട്ട് എന്നിവ ചിത്രീകരിച്ചു. മസബ ഗുപ്തയുടെ ലണ്ടനിലെ സ്റ്റോറി മുന്നിൽ ചിത്രമെടുത്തത് സോണി റസാദൻ എന്ന തലക്കെട്ടിൽ നൽകി. “ലണ്ടനിലെ മസബ … ബോംബെ ജനക്കൂട്ടം,” അവൾ അവരുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കെടുത്ത ചിത്രം പ്രതിപാദിക്കുന്നു.

അവൾ പങ്കുവച്ച ചിത്രം നോക്കൂ:

ഈ വർഷം പുറത്തിറക്കിയ അശ്വിൻ കുമാർ സംവിധാനം ചെയ്ത നോ ഫാദർ ഇൻ ഇൻ കശ്മീരിലെ സോണി റസാദൻ അവസാനമായി അവതരിപ്പിച്ചു. ഇതിനിടയിൽ, നീന ഗുപ്ത അവസാനമായി പ്രദർശിപ്പിച്ചത് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ഫിലിം മ്യൂസിക് ടീച്ചറായിരുന്നു , ഈ ചിത്രം പുറത്തിറക്കിയ സർതക് ദാസ്ഗുപ്ത ആയിരുന്നു. അവൾ അശ്വിംയ് അയ്യർ തിവാരി അടുത്ത സവിശേഷത സിനിമയില് സംവിധാനം ചാകാത്തയിനം രോഹിത് ഷെട്ടിയുടെ ചിത്രം സൊഒര്യവംശി .