ഫക്കീർ ട്രെയിലർ അസാധാരണമായ യാത്ര: ധനുഷ് പാരിസിലേക്ക് ഒരു അവിസ്മരണീയ യാത്രയ്ക്ക് പോകുന്നു – പിങ്ക്വില്ല

ഫക്കീർ ട്രെയിലർ അസാധാരണമായ യാത്ര: ധനുഷ് പാരിസിലേക്ക് ഒരു അവിസ്മരണീയ യാത്രയ്ക്ക് പോകുന്നു – പിങ്ക്വില്ല

ധനുഷിന്റെ ആദ്യ ഹോളിവുഡ് ചിത്രം ഫക്കിർ ദി എക്സ്പെറാഡിനറി ജേർണി എന്ന മാസിക പുറത്തിറക്കി. ഞങ്ങളുടെ ടിക്കറ്റുകൾ ബുക്ക് ചെയ്യുന്നതിന് മുൻപ് ട്രെയിലർ പുറത്തിറങ്ങി.

ധനുഷ് തന്റെ ആദ്യ ഹോളിവുഡ് സംരംഭമായ ദി എക്സ്ട്രാഡിനറി ജേർണി ഓഫ് ദ ഫാകിർ ഇന്ത്യയെ അവതരിപ്പിക്കാൻ തയ്യാറാകുന്നു. ദേശീയ അവാർഡ് നേടിയ അഭിനേതാവായ ഹോളിവുഡ് ചിത്രം ചില അന്താരാഷ്ട്ര ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവലുകളുടെ റെക്കോർഡ് തയ്യാറാക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഇന്ത്യൻ സിനിമാ തിയറ്ററുകളിലേക്ക് പോകാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലാണ് ചിത്രം. ധനുഷും ഫക്കീറിലെ ദി എക്സ്ട്രാഡിനറി ജേർണിയുടെ സംഘവും ചേർന്ന് ട്രെയിലർ പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. ട്രെയിലറിന്റെ വരവ് പ്രഖ്യാപിച്ച ഇന്നത്തെ പോസ്റ്ററാണ് മേക്കർ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറക്കിയത്.

ധനുഷ് ഒരു കോൺ കലാകാരനാണ്. പ്രേക്ഷകരെ കബളിപ്പിക്കുകയും കൊള്ളയടിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു ജാലവിദ്യക്കാരനാണ് അവൻ. ജീവിതത്തിലെ അവന്റെ ലക്ഷ്യം ദരിദ്രനായിരിക്കില്ല. താമസിയാതെ അദ്ദേഹം പാരീസിലേക്ക് പോകാൻ തീരുമാനിക്കുന്നു. അദ്ദേഹത്തിനായി കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു സാഹസികതയുണ്ടെന്ന് അയാൾക്കറിയാം. അവൻ ഒരു ഹോം ഡെക്കറേഷൻ സ്റ്റോർ ഒരു സ്ത്രീയെ കണ്ടുമുട്ടുന്നു. ഈഫൽ ടവറിൽ അയാളെ കാണാൻ അവനോട് ആവശ്യപ്പെടുന്നു. എന്നാൽ ദൈവത്തിന് മറ്റ് പദ്ധതികൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. അയാൾ ഇംഗ്ലണ്ടിൽ ആകാംക്ഷയോടെ എത്തിച്ചേർന്നു. അദ്ദേഹം തന്റെ യാത്രയിലൂടെ നേരിടുന്ന പ്രശ്നങ്ങളെക്കുറിച്ചും ചിത്രീകരിക്കുന്നു.

ചുവടെയുള്ള ട്രെയിലർ പരിശോധിക്കുക:

റോമൻ പെട്രൊറ്റാസ് എഴുതിയ അതേ പേരിലുള്ള പുസ്തകത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് ഫക്കീറിന്റെ അസാധാരണ യാത്ര. പാരീസിലെ ഇന്ത്യൻ തെരുവിലെ മാന്ത്രികന്റെ യാത്രയുടെ കഥ പറയുന്നു. ധനുഷിന്റെ കഥാപാത്രം ഒരു ഭ്രാന്തൻ യാത്രയിൽ താനൊരു കുതിച്ചു ചാട്ടമാണ്. അഭയാർഥികൾ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി പ്രശ്നങ്ങൾ അദ്ദേഹം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. ധനുഷ് ബിർനെസ് ബീജോ, എറിൻ മോറിയാർട്ടി, ബർഖാദ് അബ്ദി, ജെറാർഡ് ജഗ്നോട്ട് എന്നിവരാണ്. നിക്കോളസ് എർരിരയാണ് സംഗീതം നിർവഹിച്ചത്. വിൻസെന്റ് മത്തിയാസ് ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രാഹകൻ. ഇന്ത്യ, ഫ്രാൻസ്, ഇറ്റലി, ലിബിയ എന്നിവിടങ്ങളിൽ ഇത് ചിത്രീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

2019 ജൂണ് 21 നാണ് ഫെയ്ക്ക് റിലീസിന്റെ അസാധാരണ യാത്ര. ഫ്രഞ്ച്, ഇംഗ്ലീഷ്, തമിഴ് ഭാഷകളിലായി റിലീസ് ചെയ്യും. ഫക്കീർ ട്രെയ്ലറുടെ അസാധാരണമായ യാത്ര എങ്ങനെയാണ് കണ്ടെത്തിയത്? ചുവടെയുള്ള അഭിപ്രായങ്ങളുടെ വിഭാഗത്തിൽ നിങ്ങളുടെ ചിന്തകൾ ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക.