റേ സൂപ്പർരിറ്റി ഊഹാപോഹങ്ങൾ – പിസി കാഴ്ചപ്പാട്

റേ സൂപ്പർരിറ്റി ഊഹാപോഹങ്ങൾ – പിസി കാഴ്ചപ്പാട്

എൻവിഡിയയുടെ സൂപ്പർ ബ്രിക്കിൻറെ മെമ്മറികൾ

എന്തെങ്കിലും സൂപ്പർ വരുന്നു ‘ എന്നതിനെപ്പറ്റി കംപ്യൂട്ട്സിലെ എൻവിഡിയ ആരംഭിച്ച ടീസർ ട്രെയിലറിനെക്കുറിച്ച് ഇന്റർനെറ്റിൽ പ്രചരിക്കുന്ന പുതിയ വാർത്തകൾ ഉണ്ട്. ഒരു ഇൻക്വയർ അവരെ ഒരു സ്ഥലത്ത് കൂട്ടിച്ചേർക്കുകയും സിലിക്കണിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു പുതിയ വാർത്താക്കുറിപ്പ് അവതരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു . പുതിയ ര്ത്ക്സ കാർഡുകൾ സൂപ്പർ ചെയ്തു ര്ത്ക്സ 2060, 2070 ഉം 2080 പുതിയ പതിപ്പുകൾ ഉണ്ടാകുമെന്നു കേട്ട ത്വെഅക്തൊവ്ന് നിന്ന് വരുന്നു എന്തു ആദ്യ ആശങ്കകൾ ഗ്ദ്ദ്ര്൬ കളിച്ചു ചെയ്യും . ഇങ്ങനെയാണെങ്കിൽ, ആദ്യത്തെ രണ്ടു കാർഡുകളുടെ അവസാനം എൻവിഐഡിയക്ക് എളുപ്പത്തിൽ ഒരു ടി ചേർക്കാൻ കഴിയും, എന്നാൽ RTX 2080 ന്റെ മെച്ചപ്പെടുത്തിയ പതിപ്പ് കുറച്ചധികം ആലോചിക്കേണ്ടിവരും.

WCCFTech- യ്ക്ക് ccording , ഈ SupRTX കാർഡുകൾക്ക് പുതിയ വില ലഭ്യമാക്കും, എൻവിഐഡി ഇപ്പോൾ MSRP- യിൽ 100 ​​ഡോളർ വെട്ടിക്കുറച്ചാൽ, നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ മാർക്കറ്റിൽ കാർഡുകൾക്ക് പണം നൽകും. 249, 399 ഡോളർ, 599 ഡോളർ എന്നിങ്ങനെയാണ് അടിസ്ഥാന മോഡലുകൾക്ക് വില നൽകുന്നത്. ആർടിഎക്സ് കാർഡ് വാങ്ങുന്നവരും അതോടൊപ്പം നാവി കാർഡുകൾക്കുവേണ്ടി ഒരു എംഎസ്ആർപി തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിലും എഎംഡി സംവിധാനം വളരെ രസകരവുമാണ്.

ഇൻകുവൈററിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, പുതിയ മെമ്മറി ടെക്നോളജി സൂപ്പർ എന്നു വിളിക്കുന്നതിനും, എന്വിഡിയയുടെ റിലീസ് ചെയ്തേക്കാവുന്ന പുതിയ ട്യൂസിങ് അധിഷ്ഠിത ടൈറ്റൻ കാർഡും ആണെന്ന് അവർക്ക് തോന്നുന്നില്ല. ജൂൺ 11 ന് E3 ആരംഭിക്കുന്നതിനു മുമ്പ് നമുക്ക് കൂടുതൽ ഒന്നും കണ്ടെത്താൻ കഴിയുന്നില്ല, AMD, NVIDIA എന്നിവയിൽ നിന്നും കേൾക്കാൻ കഴിയുമ്പോൾ.