വാരാണസിയിൽ ബ്രഹ്മശ്രീയിൽ നിന്ന് രൺബീർ കപൂർ ലീകരിച്ചു

വാരാണസിയിൽ ബ്രഹ്മശ്രീയിൽ നിന്ന് രൺബീർ കപൂർ ലീകരിച്ചു

‘ബ്രഹ്മശ്ര’ യഥാർത്ഥ ജീവിത ദമ്പതികൾ വലിയ സ്ക്രീനിൽ അലിയ ഭട്ട്, രൺബീർ കപൂർ എന്നിവ കൊണ്ടുവരികയാണ്.

These Pics of Alia Bhatt, Ranbir Kapoor Leaked from Brahmastra Set in Varanasi, See Here
‘ബ്രഹ്മശ്ര’ യഥാർത്ഥ ജീവിത ദമ്പതികൾ വലിയ സ്ക്രീനിൽ അലിയ ഭട്ട്, രൺബീർ കപൂർ എന്നിവ കൊണ്ടുവരികയാണ്.

അയൻ മുഖർജിയുടെ ഒരു വലിയ ഭാഗത്തെ പൊതിഞ്ഞു

ബ്രഹ്മ ശ്

ബൽഗേറിയ, മുംബൈ, ലണ്ടൻ, അലിയ ഭട്ട്, രൺബീർ കപൂർ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിൽ ഇപ്പോൾ വരാനിരിക്കുന്ന ഫാൻറസി ഡ്രാമയുടെ അടുത്ത കാൽവയ്പായി വാരാണസിയിൽ ചിത്രീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഓൺ-സെറ്റ് സ്ഥലത്തു നിന്നുള്ള ദമ്പതികളുടെ ആദ്യ ഫോട്ടോകൾ ഓൺലൈനിൽ ഉയർന്നു.

വൈറൽ ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്ന്, രൺബീർ, അലിയ എന്നിവ ഒരു ബോട്ടിന്റെ ഡെക്കറിലിരുന്ന് മറ്റൊരു ഫോട്ടോയിൽ ആയിട്ടാണ് കാണുന്നത്, ഇരുവശത്തും കൈ കാണാം. ഫിലിം, അലിയ എന്നിവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇതുവരെ പങ്കുവെച്ചിട്ടില്ല.

ചിത്രങ്ങളിൽ അലിയ ഒരു വെളുത്ത ടോപ്പും ഡെനിമുകളും ധാരാളമായി ചുവന്ന ഷൂവും, ഒലിവ് പച്ച ഷർട്ടും ഡെനിമുകളിൽ ധരിച്ചിരിക്കുന്ന രൺബീറും കാണാൻ കഴിയും.

വാരാണസിയിലെ ഒരു സിനിമയുടെ വീഡിയോയിൽ നിന്ന് നേരത്തെ ഒരു വീഡിയോ പങ്കുവെച്ചിരുന്നു. നഗരത്തിലെ വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിൽ സന്ദർശകരെ കണ്ടാണ് ഇദ്ദേഹം കണ്ടത്, ഹോട്ടൽ മുറിയിൽ തുള്ളിച്ചാടി, വീഡിയോയിലെ ഷോട്ടുകൾ ചിത്രീകരിച്ചത്. ഗംഗ നദിയുടെ ഗായങ്ങളിലുള്ള വായനയുടെ ചില ചിത്രങ്ങൾ അദ്ദേഹം പങ്കുവെച്ചിരുന്നു.

റിപ്പോർട്ടുകൾ വിശ്വസിക്കണമെങ്കിൽ, രൺബീർ, അലിയ എന്നിവ വാരാണസിയിൽ 20 ദിവസത്തെ ഷെഡ്യൂൾ ഉണ്ടാകും. വാരണാസിയിലെ രാം നഗർ ഫോർട്ടും ചേറ്റ് സിംഗ് കോട്ടയും ചിത്രീകരിക്കും.

ബ്രഹ്മ ശ്

2020 ൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്ന ചിത്രങ്ങളിലൊന്നാണ് ഈ ചിത്രം. വലിയ സ്ക്രീനിൽ അലിയയും റാൻബീറുമടങ്ങുന്ന യഥാർത്ഥ ജീവിത ദമ്പതികൾ ആദ്യമായി രംഗത്തെത്തും. അമിതാഭ് ബച്ചൻ, നാഗാർജുന അക്കിനെനി എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.

സിനിമയെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു ആലിയ, നേരത്തെ ഒരു ചുവടുവെച്ചാണ് പറഞ്ഞത്, ഇത് സിനിമയെ മറ്റൊരു തലത്തിലേക്ക് എത്തിക്കുന്നതാണ്.

പിന്തുടരുക

@ News18 മൂവികൾ

കൂടുതൽ