ഷാഹർ ഷെയ്ഖ് ബോണ്ട്സ്, എറിക ഫെർണാണ്ടസ്, സോനാർക ബൊഡാഡിയ ഇൻഡോനേഷ്യ,

ഷാഹർ ഷെയ്ഖ് ബോണ്ട്സ്, എറിക ഫെർണാണ്ടസ്, സോനാർക ബൊഡാഡിയ ഇൻഡോനേഷ്യ,

പ്രൊഫഷണൽ ഫ്രണ്ട്, ഷഹീർ ഷെയ്ക്ക് അബിർ എന്ന കഥാപാത്രത്തിൽ യെഹ് ഷ്റ്റെയ് ഹെൻ പ്യാർ കേയിലും എകക കപൂർസിൻറെ കസൗട്ടി സിന്ദാജി കേയിലെ എർക ഫെർണാണ്ടസ് പുതിയ പ്രെനയുമാണ്.

Shaheer Sheikh Bonds with Erica Fernandes and Sonarika Bhadoria in Indonesia, Shares Pics
ചിത്രം: Instagram

ടെലിവിഷൻ അവതാരകനായ ഷഹീർ ഷെയ്ക്കിന് കുച്ച് റാം പിയാർ കെ ഐയ്സ് ഭീ, യെഹ് റിഷ്റ്റെ ഹേ പിയാർ കെ തുടങ്ങിയ പേരുകൾ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. പ്രശസ്ത ടെലിവിഷൻ അവതാരകനായ കുച്ച് റാം പ്യാർ കേ ഇയ്സ് ഭീ, ദസ്താൻ-ഇ-മൊബബാത്ത് സാലിം അനാർക്കലി.

ഷഹീറീ ഷെയ്ക്കിനോടൊപ്പമുള്ള തന്റെ സഹ-താരങ്ങളുമായി സഹകരിക്കാൻ അവസരം ലഭിക്കുന്നില്ലെന്നും, മുൻ താരങ്ങളായ എറിക ഫെർണാണ്ടസ്, സോനാർക ഭാദേരിയ തുടങ്ങിയവരുൾപ്പെടെയുമുണ്ടാകില്ല. ഷാഹീറിന്റെ ഡാസ്റ്റൻ ഇ ഇഷ്ക് സലിം അനാർക്കലിയിലെ സഹനടിക്കുള്ള ഹെലിയു ദാരുവാലയാണ് ചിത്രത്തിലെ മറ്റൊരു നടി.

സോഷ്യലി ഭാഡരിയ, എറിക ഫെർണാണ്ടസ്, ഹെലി ദാരുവാല എന്നിവരുടെ സാന്നിധ്യത്തിൽ ഷഹീർ ഷെയ്ഖ് സ്റ്റുഡന്റിൽ ചേർന്നു. “കുച്ച് റാൻഗ് പ്യാർ കെ സലീം അനാർക്കലി # ഇൻഡേന.

കുച്ച്റാംഗ് പ്യാർ കേ ഇയ്സ് ഭിയുടെ മറ്റൊരു സീസൺ വരാൻ ആവശ്യപ്പെട്ട ആരാധകരിൽ നിന്നുള്ള അഭിപ്രായങ്ങളോടെയാണ് ചിത്രം ചിത്രീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്.

എറിക ഫെർണാണ്ടസ്, ഹെലി ദാരുവാല എന്നിവരോടൊപ്പം ടി.വി. നടി സോണാർര ബൊഡാരിയയും ഒരു ചിത്രം പങ്കുവെച്ചു. “ഞങ്ങൾ ഒരു ചീസുള്ളി, വലിയ ഫ്രൈ, ഒരു കോസ്മോപൊളിറ്റൻ! ഒരാൾ ഇതിനകം വോാഗിൽ ഞങ്ങളെ തേടുന്നു! @iam_ejf @heli_daruwala. ”

തന്റെ ഫേസ്ബുക്കിൽ നിന്ന് ലഭിച്ച സ്നേഹവും സമ്മാനങ്ങളും തന്റെ അഭിനയവും പങ്കുവെച്ചു. ഷഹീറിനൊപ്പം തന്റെ മുൻ കാമുകൻ അയ്യൂ ടിംഗ് ടിങിനെ കണ്ടുമുട്ടാൻ അവസരം ലഭിച്ചു. ഇദ്ദേഹം 2015 ൽ തിരിച്ചെത്തി. അയു ടുംങുമായി നൃത്തം ചെയ്യുന്ന വീഡിയോകൾ അദ്ദേഹം പങ്കുവെച്ചു.

പ്രൊഫഷണൽ ഫ്രണ്ട്, ഷഹീർ ഷെയ്ക്ക് അബിർ എന്ന കഥാപാത്രത്തിൽ യെഹ് ഷ്റ്റെയ് ഹെൻ പ്യാർ കേയിലും എകക കപൂർസിൻറെ കസൗട്ടി സിന്ദാജി കേയിലെ എർക ഫെർണാണ്ടസ് പുതിയ പ്രെനയുമാണ്.