സൂര്യോദൻപൂരിനു വേണ്ടി ബാങ്കോക്ക് തെരുവുകളിൽ ബൈക്ക് സ്റ്റണ്ടുകളായി രോഹിത് ഷെട്ടിയെ അഭിനന്ദിച്ചു. Pic – PINKVILLA കാണുക

സൂര്യോദൻപൂരിനു വേണ്ടി ബാങ്കോക്ക് തെരുവുകളിൽ ബൈക്ക് സ്റ്റണ്ടുകളായി രോഹിത് ഷെട്ടിയെ അഭിനന്ദിച്ചു. Pic – PINKVILLA കാണുക

രോഹിത് ഷെട്ടി സംവിധാനം ചെയ്ത സൂര്യരവൻഷി എന്ന ചിത്രത്തിൽ അക്ഷയ് കുമാറും തിരക്കിലാണ്. ബാങ്കോക്ക് തെരുവുകളിൽ ഒരു ബൈക്ക് സ്റ്റണ്ട് പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന അക്ഷയ് ഇപ്പോഴും പുതിയൊരു പ്രദർശനത്തിലാണ്. ഒരു നോക്കു.

അക്ഷയ് കുമാറും കത്രീന കൈഫ് നായകനായ സൂര്യവാനിഷിയും ആണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ പ്രമേയം. രൺവീർ സിംഗ് നായകനായ സിംബ്ബയുടെ ആദ്യ സീസണിൽ അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ കോപ് പ്രപഞ്ചത്തിൽ ആദ്യം രോഹിത് ഷെട്ടി അവതരിപ്പിച്ചപ്പോൾ ആരാധകർ ഖിലാഡി കാമുകനെ കാണാൻ വളരെ ആവേശത്തിലാണ്. കഴിഞ്ഞ മാസം അക്ഷയ് ഷാരൂഖ് ഖാൻ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. അതിനുശേഷം അക്ഷയ് കുമാറിനെ ബാങ്കോക്ക് ഉപേക്ഷിച്ചു. രോഹിത് ഷെട്ടിയും ഒരു സ്റ്റണ്ട് വീതം വീഡിയോയിലൂടെ ആസ്വദിച്ചു.

ഇതിനിടെ, അക്ഷയ് ഉയർന്ന ഒക്ടെയ്ൻ ബൈക്ക് സ്റ്റണ്ട് ചെയ്യുന്ന ഒരു ഫോട്ടോ ഓൺലൈനിൽ പങ്കിട്ടതാണ്. ഫോട്ടോയിൽ, അക്ഷയ് ബാങ്കോക്ക് തെരുവുകളിൽ മോശമായ ആളുകളെ പിന്തുടരുന്നതായി തോന്നുന്നു. ഒരു ഹോട്ടലിൽ ജോലി ചെയ്തുകൊണ്ട് ബാങ്കോക്കിൽ ജോലിയിൽ പ്രവേശിച്ച അക്ഷയ് നല്ല സുഹൃത്തുക്കളുമായി പരിചയപ്പെടാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. ചിത്രത്തിൽ ഒരു അക്ഷരക്കൂട്ടത്തിൽ ഒരു ബൈക്ക് ഓടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന അക്ഷയ് കാണും. കേശരി നടൻ കായിക കലകളിൽ കാണും.

(വായിക്കുക: കത്രീന കൈഫ് സൂര്യയെൻസിഷി: ഈ സിനിമയ്ക്ക് പിന്നിൽ ഒരു സയൻസ് ഉണ്ട്.

ബാങ്കോക്കിലെ തെരുവുകളിലുണ്ടായ സാഹസങ്ങൾ നടക്കുമ്പോൾ അക്ഷയ് ഓർമ്മകൾ ആഹാരം നൽകിക്കൊണ്ടിരുന്ന ദിവസങ്ങൾ ഓർമ്മിപ്പിച്ചു. സംവിധായകൻ രോഹിത് ഷെട്ടിയെയും അക്ഷയ് അഭിനന്ദിച്ചു. അക്ഷയ് പറഞ്ഞു, “എന്റെ സ്വന്തം തന്ത്രം തനിക്ക് ഏറെ ആസ്വദിക്കാനുണ്ട്. രോഹിത് തന്റെ സിനിമകളിൽ അഭിനയിക്കുമ്പോൾ ഒരു ക്ലാസ് മാത്രമായിരിക്കണം. ബാങ്കോക്ക് തെരുവുകളിൽ ഈ ബൈക്ക് സ്റ്റണ്ടുകൾ ചെയ്യുന്നത് കൂടുതൽ പ്രത്യേകമായി. നിരവധി വർഷങ്ങൾക്കു മുമ്പ് ഞാൻ ഭക്ഷണം നൽകാനായി ബാങ്കോക്കിൽ ഒരു ബൈക്ക് കയറാം. ഇപ്പോൾ എന്റെ ആഹാരം സമ്പാദിക്കാൻ ഞാൻ വീണ്ടും വീണ്ടും ചെയ്യുന്നു. (ചിരിക്കുന്നു) “

ഇപ്പോഴും പരിശോധിക്കുക:

എ.ടി.എസ്. മേധാവിയുടെ ജീവിതത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ് സൂരജാംഷിയുടെ ജീവിതം. കത്രീന കൈഫിന്റെ ഭാര്യയുടെ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. അക്ഷയ് സംവിധാനം ചെയ്ത നീന ഗുപ്തയും ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. രോഹിത് ഷെട്ടിയാണ് സംവിധാനം ചെയ്ത രോഹിത് ഷെട്ടി സംവിധാനം ചെയ്ത സിംമാബ, സിങ്കം എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ രോഹിത്തിന്റെ കോപി പ്രേക്ഷകരുടെ ഒരു ഭാഗം. നിരവധി റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, രൺവീർ സിങ്ങും അജയ് ദേവ്ഗും സരോവനിഷയിലും ഒരു ഗംഭീരം ഉണ്ടാകും. കരൺ ജോഹർ നിർമിക്കുന്ന സൂരാവാൻഷി ഈദ് 2020 ലെ തിയറ്ററുകളിലെത്തുന്നു.