സ്പെഷ്യൽ എഡിഷൻ ഫോർട്ട്നൈറ്റ് എക്സ്ബോക്സ് വൺ മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ ഇ 3 2019 ഗെയിമിംഗ് ഡീലുകൾ നയിക്കുന്നു – സ്ലാഷ്ഗി

സ്പെഷ്യൽ എഡിഷൻ ഫോർട്ട്നൈറ്റ് എക്സ്ബോക്സ് വൺ മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ ഇ 3 2019 ഗെയിമിംഗ് ഡീലുകൾ നയിക്കുന്നു – സ്ലാഷ്ഗി

ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്കു ശേഷം, ഒരു എക്സ്പർ Xbox വൺ എസ് ചോർന്നതും പൊരുത്തപ്പെടുന്ന കണ്ട്രോളറും റൗണ്ടുകൾ നിർമ്മിക്കാൻ തുടങ്ങി. അക്കാലത്ത്, ഈ Xbox One ഇതുവരെ അറിയപ്പെടാത്ത ഫോർട്ട്നറ്റ് ലിമിറ്റഡ് എഡിഷൻ കൺസോൾ ആയിരുന്നു, ഇപ്പോൾ മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ആ കിംവദന്തികൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു. എക്സ്ബോക്സ് വൺ എസ് ഫോർട്ടിനൈറ്റ് ബേസ് റോയൽ സ്പെഷ്യൽ എഡിഷൻ ബണ്ടിലാണെന്ന് ഔദ്യോഗികമായി പറയുന്നു. ഈ പുതിയ കൺസോൾ ഈ ആഴ്ച ലോഞ്ച് ചെയ്യും.

കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച കണ്ട, ഡാർക്ക് വെർട്ടക്സ് കോസ്മെറ്റിക് സെറ്റ് (ഇതിഹാസ കഥാപാത്രം, ഇതിഹാസം ഗ്ലൈഡർ, അപൂർവ പിക്ക്കണേ), 2,000 വി ബക്സ്, ഒരു മാസത്തെ ട്രയൽ എന്നിവ Xbox, ഒരു വൺ ടെസ്റ്റ് ലൈവ് ഗോൾഡ്, എക്സ്ബോക്സ് ഗെയിം പാസ്സ്. നിങ്ങൾ ഫോർട്ട്നൈറ്റ് ഫാൻ ആണെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ഒരു എക്സ്ബോക്സിൽ കമ്പോളത്തിൽ എത്തിയാൽ ഒരു മോശമായ ഇടപാട് പോലെ തോന്നുന്നില്ല, പ്രത്യേകിച്ച് നിങ്ങൾ ധൂമ്രവസ്ത്രം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നെങ്കിൽ.

ഗേറ്റ് നിന്നു പുറത്ത്, ഈ Xbox One വളരെ ഡിസ്കൗണ്ട് ചെയ്യും. മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ E3 2019 സെയിൽസ് പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ച അതേ ദിവസം ജൂൺ 7 നാണ് ഫോർട്ടിനെറ്റ് സ്പെഷ്യൽ എഡിഷൻ ബണ്ടിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ഇവന്റ് ജൂൺ 17 വരെ പ്രവർത്തിക്കും, അതിനിടെ , നിങ്ങൾക്ക് 50 ഡോളർ വിലയ്ക്ക് ഫോർട്ടിനറ്റ് ബണ്ടിലുണ്ടാകും.

ധൂമ്രനൂൽ (അല്ലെങ്കിൽ Fortnite , ആ കാര്യം) യഥാർത്ഥത്തിൽ നിങ്ങളുടെ രീതിയിൽ അല്ല എങ്കിൽ, നിങ്ങൾ പങ്കെടുക്കുന്ന റീട്ടെയിൽ നിന്നും പകരം ഒരു Xbox One X തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കഴിയും $ 100 വില്പനയ്ക്ക്. എക്സ്ബോക്സ് വൺ എസ് ബണ്ടിലുകളും എക്സ്ബോക്സ് വൺ എസ്-അൾ-ഡിജിറ്റൽ എഡിഷനും പുറമേ 50 ഡോളർ വീതവും ഓഫർ ചെയ്യും, വിവിധ ഗെയിമുകൾ 75 ശതമാനം വരെ ഡിസ്കൗണ്ടാകും. അവസാനമായി, വയർലെസ് കണ്ട്രോളറുകൾക്ക് $ 10 ഓഫ് ആയിരിക്കും, എക്സ്ബോക്സ് ഡിസൈൻ ലാബ്സ് കണ്ട്രോളറുകൾ $ 64.99 ൽ തുടങ്ങും.

നിങ്ങൾ കഴിഞ്ഞകാലത്തെ Microsoft ന്റെ E3 വിൽപനയ്ക്കായി ചുറ്റിത്തിരിയുകയാണെങ്കിൽ, ഈ ഡിസ്കൗണ്ട് ഒരു പക്ഷെ അത്ഭുതകരമാകില്ല. കഴിഞ്ഞ കുറെ വർഷങ്ങളായി മൈക്രോസോഫ്റ്റിന് സമാനമായ ഇടപാടുകൾ നടത്തിയിട്ടുണ്ട്, കുറഞ്ഞ ചെലവിൽ പുതിയ കൺസോളുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ചില ഗെയിമുകൾ എടുക്കുന്നതിന് E3 മികച്ച സമയം എടുക്കുന്നു.