സൽമാൻ ഖാൻ ഈ വിവാദത്തെക്കുറിച്ച് 'എൻഡിടിവി ന്യൂസ്'

സൽമാൻ ഖാൻ ഈ വിവാദത്തെക്കുറിച്ച് 'എൻഡിടിവി ന്യൂസ്'

ഭാരത് പ്രൊമോഷനു വേണ്ടി മുംബൈയിലെ ഫിലിം സ്റ്റുഡിയോയിൽ സൽമാൻ ഖാൻ.

ന്യൂ ഡെൽഹി:

വിവേക് ​​ഒബ്റോയി ട്വീറ്റ് ചെയ്യുകയും തുടർന്ന് ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്കുമുമ്പ് നീക്കം ചെയ്യുകയും ചെയ്ത വിവാദ പരാമർശത്തെക്കുറിച്ച് സൽമാൻ ഖാൻ അജ്ഞത പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു. ബോംബെ ടൈംസിനോട് സംസാരിക്കുമ്പോൾ സൽമാൻ പറഞ്ഞു, “അത് എനിക്ക് അറിയില്ല, ഞാൻ അത് കണ്ടിട്ടില്ല.” ഇത് ആർക്കും വാങ്ങാൻ പറ്റില്ല, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ അത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ അവസാന വാക്കായി തോന്നുന്നു. ഐശ്വര്യ റായ് ബച്ചന്റെ സ്വകാര്യ ജീവിതത്തിന് അഭിപ്രായ, എക്സിറ്റ് പോളുകൾ എന്നിവയെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ വോട്ടിംഗ് എണ്ണത്തിൽ കുറച്ചുകഴിഞ്ഞു. മുൻകാലങ്ങളിൽ ഐശ്വര്യ അവരോടൊപ്പമുണ്ടായിരുന്ന സൽമാൻ, വിവേക് ​​എന്നിവരുടെ ഭർത്താവ് അഭിഷേക് ബച്ചനും മകൾ ആധ്യയും ആയിരുന്നു. വിവേകപൂർണമായ വിമർശനം വ്യാപകമായി വിമർശിക്കപ്പെട്ടു , അതുപോലെ ട്വീറ്റ് ചെയ്യുന്നതിനായി വിവേക് ​​ഒബ്റോയ് എന്നപോലെ.

ദേശീയ വനിതാ കമ്മീഷനിൽ നിന്ന് നോട്ടീസ് ലഭിച്ച വിവേക് ​​ഒബ്റോയി പിന്നീട് ട്വീറ്റ് ചെയ്യുകയും പോസ്റ്റുമാക്കുകയും ചെയ്തു. പക്ഷേ, തെറ്റായ ഒന്നും ചെയ്തില്ലെന്ന് ന്യൂസ് ഏജൻസിയായ എ.എൻ.ഐയോട് പറയുന്നതിന് മുമ്പല്ല അദ്ദേഹം ചെയ്തത്. സോനം കപൂറിനെ ‘ഊർ ശ്രേതാവ്’ എന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കുകയും അദ്ദേഹത്തെ പുറത്തേക്ക് വിളിച്ച് ‘ഉത്തേജക”യാക്കുകയും ചെയ്തു.

ഇത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ, സൽമാൻ ഖാൻ വളരെ സജീവമാണ്, ട്വിറ്റർ കൃത്യമായിരുന്നു. എന്നാൽ, അജ്ഞതയുടെ അപകടം, ഹരിഹര ചോദ്യങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള നടപടിയാണ്. കഴിഞ്ഞ വർഷം നാനാ പടേക്കറിനെതിരെ ലൈംഗിക പീഡന ആരോപണങ്ങൾ ഉന്നയിച്ച തനുശ്രീ ദത്ത, സിനിമാ വ്യവസായത്തിലെ മേട്ടോ മൂവ്മെന്റിനെതിരെ രംഗത്തെത്തിയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ, വിചാരണകൾ തനുശ്രീയുടെ കഥയെ അടിവരയിടുന്ന രണ്ടു ട്വിറ്റർ ത്രെഡുകളുമായി വളരെ പൊതുവായി അവതരിപ്പിച്ചു.

സൽമാൻ ഖാൻ ഒരു ലളിതമായ ‘ഒരു അഭിപ്രായ’ത്തിന് കൂടുതൽ പ്രയോജനം ലഭിക്കാനിടയുണ്ട്. ഐശ്വര്യ റായ് ബച്ചൻ വിവാദമായ മെമ്മറിനോട് പ്രതികരിച്ചിട്ടില്ല, അത് സാധ്യമല്ല, അത് തികച്ചും ശരിയാണ്.

സൽമാൻ ഖാന്റെ പുതിയ ചിത്രം ഭാരത് തുറക്കുന്നു. കത്രീന കൈഫ്, ദീഷ പാട്ടാനി, സുനിൽ ഗ്രോവർ സഹ-സ്റ്റാർ.