ഇന്ത്യയും ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയും തമ്മിലുള്ള ഏകദിന പരമ്പരയിലെ ആദ്യ മത്സരം ഇന്ന് തുടങ്ങും

ഇന്ത്യയും ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയും തമ്മിലുള്ള ഏകദിന പരമ്പരയിലെ ആദ്യ മത്സരം ഇന്ന് തുടങ്ങും
ഇന്ത്യ 2016, ഇന്ത്യ സിംബാബ്വെ 2020, ഇന്ത്യ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് 2019, ഫ്രീഡം ട്രോഫി 2019, ഇന്ത്യ Vs ബംഗ്ലാദേശ് 2019, ഇന്ത്യ ബംഗ്ലാദേശ് ട്വന്റി 20 ടൂർണമെന്റിലും ഇന്ത്യ-സിംബാബ്വെ ട്വന്റി 20 പരമ്പരയ്ക്കും എതിരാളികളായ ബിസിസിഐ
ലോകകപ്പ് 2019, ഇന്ത്യ vs എസ്എഎൻ, നിൻ ഒ എൻഐഐ ഏകദിന പരിശീലന മാച്ച് സ്ക്വാഡ്, കളിക്കാർ പട്ടിക. (ഉറവിടം: എ.പി.)

2019 ലെ ലോകകപ്പ്, ദക്ഷിണാഫ്രിക്കക്കെതിരെ ബംഗ്ലാദേശ്, ന്യൂസിലൻഡ്, ന്യൂസിലൻഡ്, ന്യൂസിലൻഡ്, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക ലോകകപ്പ് ക്രിക്കറ്റിന്റെ കഠിനപ്രയത്നം എന്ന് ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ വിരാട് കോഹ്ലി പറഞ്ഞു. നീലനിറമുള്ള പുരുഷൻമാർക്ക് മതിയായ വിശ്രമമുണ്ടായിരുന്നു. ഇംഗ്ലണ്ട്, ബംഗ്ലാദേശ് എന്നിവരെ പിന്തള്ളിയാണ് ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയുടെ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനം. തോളിനേറ്റ പരുക്കിനെ തുടർന്ന് മുതിർന്ന സ്പീഡർ ഡെയ്ൽ സ്റ്റെയ്നെ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. പകരം വലംകൈയ്യായ ബ്യൂറോൻ ഹെൻഡിക്സിന്റെ സ്ഥാനത്ത്.

ഇന്ത്യ Vs സൗത്ത് ആഫ്രിക്ക ലൈവ് സ്കോർ, അപ്ഡേറ്റുകൾ

ലോകകപ്പിലെ രണ്ടാം മത്സരത്തിൽ ഓവലിൽ ബംഗ്ലാദേശിനെതിരെ ബംഗ്ലാദേശിനെ നേരിടാൻ ന്യൂസിലാൻഡ് മുന്നോട്ട് വയ്ക്കുന്നത് ന്യൂസിലാൻഡും മാറ്റമില്ലാതെ തുടരുന്നു.

ബംഗ്ലാദേശ് vs ന്യൂ സെലാണ്ട് ലൈവ് സ്കോർ, അപ്ഡേറ്റുകൾ

മാർച്ചിൽ ബംഗ്ലാദേശ് പര്യടനത്തിൽ 49 പേർ കൊല്ലപ്പെടുകയും ക്രൈസ്റ്റ്ചർച്ചിലെ രണ്ട് മസ്ജിദുകളിൽ 20 ലേറെ പേർക്ക് പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു.

ലൈവ് ബ്ലോഗ്

സെഞ്ച്വറി, എസ്എൻഎസ് സഖ്യത്തെ നേരിടും: ലോകകപ്പ് 2019 LIVE അപ്ഡേറ്റുകൾ:

ഏതു വലിയ സംഭവത്തിനുമുളള സാധാരണ ചിത്രശലഭങ്ങളുണ്ട്. പക്ഷേ, ലോകകപ്പ് പ്രചാരണത്തിന് ഒരു ദിവസം മുൻപും വ്യത്യസ്തങ്ങളൊന്നും അദ്ദേഹത്തിനുണ്ടായില്ല. “ഞാൻ സത്യസന്ധമായി കളിക്കുന്ന ഓരോ ഗെയിമിനും മുൻപ് എനിക്ക് ഈ തോന്നൽ ഉണ്ട്, എനിക്ക് വ്യത്യാസമില്ല, അതെ, നിങ്ങൾ ലോകകപ്പ് എന്ന വാക്ക് പറയുകയാണെങ്കിൽ അത് നിങ്ങളുടെ മനസ്സിനും ഹൃദയത്തിനും ഒരു തരത്തിലുള്ള തോന്നൽ നൽകുന്നു. “2011-ലും 2015-ലും, എന്റെ വയറ്റിൽ സമാനമായ ചിത്രശലഭങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു. നിങ്ങൾ ഒരു ടെസ്റ്റ് മത്സരത്തിൽ കളിക്കാനായി നടക്കുമ്പോൾ 10-2 ന് നിങ്ങൾ വയറ്റിൽ അതേ ചിത്രശലഭങ്ങളാണുള്ളത്, അതിനാൽ അത് വളരെ സ്ഥിരതയുള്ള ഘടകമാണ്. അത് താഴേക്ക് തുടങ്ങുമ്പോൾ, അടുത്തതായി എന്താണിവിടെ (വിരമിക്കലിനെക്കുറിച്ച് സൂചിപ്പിക്കുന്നത്) നിങ്ങൾക്കറിയാം. “ഇത് നടക്കുന്നുവെന്നതിൽ ഞാൻ സന്തോഷിക്കുന്നു. ഒരു കായികതാരത്തിന് എല്ലായ്പ്പോഴും നല്ലതാണ്, അത് മുൻപും സമാനമാണ്.”

ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്ലോറർ.കോക്കിൽ 2019 തൽസമയ അപ്ഡേറ്റുകളും റിയൽ ടൈം വിശകലനങ്ങളും ലോകകപ്പ് പിന്തുടരുക. ICC ക്രിക്കറ്റ് വേൾഡ് 2019 ഷെഡ്യൂൾ , ടീമുകൾ , പോയിൻറുകൾ എന്നിവ പരിശോധിക്കുക.