ഈദ് ഉൽ ഫിത്റൺ: വരുൺ ധവാൻ, ശ്രാദ്ധാ കപൂർ തുടങ്ങിയ ആരാധകരെ സന്തോഷത്തോടെ ആസ്വദിക്കുന്നു.

ഈദ് ഉൽ ഫിത്റൺ: വരുൺ ധവാൻ, ശ്രാദ്ധാ കപൂർ തുടങ്ങിയ ആരാധകരെ സന്തോഷത്തോടെ ആസ്വദിക്കുന്നു.

ഇന്ന് ഈദ്ദുൽ ഫിത്തറാണ്, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള എല്ലാ മുസ്ലീങ്ങളും അതിനെ ആഘോഷപൂർവ്വം ആഘോഷിക്കും. ബോളിവുഡിലെ പ്രശസ്ത താരങ്ങളും സോഷ്യൽ നെറ്റ് വർക്കിങ് സൈറ്റുകളിലും ആരാധകരെ ആവേശത്തോടെ നോക്കി.

ഈദുൽ ഫിത്തറിന്റെ ഉൽസവത്തെ ‘വേഗത്തിൽ ബ്രേക്കിംഗ് ദ ഫാസ്റ്റ്’ എന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കാൻ സമയമായി. അത് റമദാൻ അവസാനിക്കുന്നു. ലോകത്തെമ്പാടുമുള്ള മുസ്ലീങ്ങൾ മികച്ച വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിച്ച്, ഏറ്റവും രസകരമായ വിഭവങ്ങൾ കഴിക്കുകയും അവരുടെ അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കളുമായും കുടുംബവുമായും ആഘോഷിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ഏതെങ്കിലും പ്രിയപ്പെട്ട ആരാധകർ തങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ആരാധകരെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നില്ലെങ്കിൽ, അത് ഒരിക്കലും അപൂർണമാണ്. ഈദ് ദിനത്തിൽ ആരാധകർ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ബി-ടൌൺ താരങ്ങളാൽ ചില ആശംസകൾ ഇവിടെയുണ്ട്.

വരുൺ ധവാൻ ആരാധകരെ ആഗ്രഹിക്കുന്നതിനായി തന്റെ ട്വിറ്റർ ഹാൻഡിൽ പിടിച്ചു. ആപ് സബാക്കോ ഈദ് മുബാറക് എന്നായിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന്റെ ട്വീറ്റ്. ശാന്തി, പ്രണയം, ലൈറ്റ്. “സത്യത്തിൽ, നടന്റെ സ്ട്രീറ്റ് ഡാൻസർ സഹ നടൻ ശ്്രതധ കപൂറും അവരുടെ ആരാധകരെ ആശംസകൾ നേർന്നു. പ്രണയം, ഐക്യം, ഐഡൻറിറ്റി, സന്തുഷ്ടി, ബോധം എല്ലാം അത്ഭുതകരമാംവിധം പ്രചരിപ്പിക്കാൻ ഞങ്ങൾ എല്ലായ്പ്പോഴും ശ്രമിക്കാറുണ്ട്.

കൂടാതെ, നീതിന് കപൂറിന് ഈദ് എല്ലാവർക്കും ഇഷ്ടമായിരുന്നേനെ. ഈഡാഗ്രാം ഹാൻഡിയിലെത്തിയ ഇദു മുബാറക്കിന് ഭർത്താവ് റിഷി കപൂറിനൊപ്പം അഭിമാനകരമായ ഒരു ചിത്രം പങ്കുവെച്ചു. സോഫി ചൗധരി ഇന്റെർഗറ്റിലെ ഒരു പച്ച ചിത്രത്തിൽ മനോഹരമായ ചിത്രം പോസ്റ്റുചെയ്തു, “ഈദ് മുബാറക് ഇന്ന് ലോകമെമ്പാടും ആഘോഷിക്കുന്ന ലോകമെമ്പാടുമുള്ള എന്റെ എല്ലാ സുഹൃത്തുക്കൾക്കും !! നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവരുമായി ഈ ഉത്സവത്തോടനുബന്ധിച്ച് സമാപന, സന്തോഷം, സമൃദ്ധി, നല്ല രുചിയുടെ ടൺ എന്നിവ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടം !! വളരെ സ്നേഹം #EidUlFitr #EidMubarak # Eid2019. “

ആപ് സാബ്ക്കോ ഈദ് മുബാറക്. സമാധാനം, സ്നേഹം, വെളിച്ചം.

– വരുൺ ധവാൻ (വരുൺ_ഡിവിൻ) ജൂൺ 4, 2019

#എഇദ്മുബരക് എല്ലാവർക്കും !!! എല്ലായ്പ്പോഴും സ്നേഹം, ഐക്യം, സന്തോഷം, ബോധം, എല്ലാ കാര്യങ്ങളും വിസ്മയിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള പരമാവധി ശ്രമിക്കാം. ഒത്തിരി സ്നേഹം

– ശ്രീധ (ശോഭകാപൂർ) ജൂൺ 4, 2019

# ഈഡ് മുബാരക്

– മല്ലിക ഷെരാവത്ത് (മല്ലിചേശ്വരത്ത്) ജൂൺ 4, 2019

ഈദ് മുബാറക്

പങ്കിട്ട ഒരു പോസ്റ്റ് താര ന് (@തരസുതരിഅ)

കൂടുതൽ അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി Pinkvilla- ൽ തുടരുക.