ജ്യോതിഷവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട എല്ലാ രാശിചിഹ്നങ്ങൾക്കും 2019 ജൂൺ 5 ബുധനാഴ്ച

ജ്യോതിഷവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട എല്ലാ രാശിചിഹ്നങ്ങൾക്കും 2019 ജൂൺ 5 ബുധനാഴ്ച

“എല്ലാവരെയും അവർക്ക് ചവച്ച ചെയ്യുന്നുണ്ട് … എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം എല്ലായ്പ്പോഴും ഏകാന്തതയാണ്.” – ടോം ഹാൻക്സ്

നിങ്ങളുടെ സോഡിയാക് ചിഹ്നങ്ങളുടെ ദൈനംദിന പ്രവചന ഇന്ന് 2019 ജൂണ് 5, ബുധനാഴ്ചയാണ്.

ബന്ധപ്പെട്ട്: എങ്ങനെ ജൂൺ 2019 നിങ്ങളുടെ ജ്യോതിഷം ഏറ്റവും മികച്ച വേനൽ മാസം ആയിരിക്കും, ഓരോ ജ്യോതിഷം

ഇന്നത്തെ ദിനത്തിലും, നാളിലും ഒരു ദിവസം മുഴുവൻ ചന്ദ്രൻ ക്യാൻസർ ലക്ഷണത്തിലാണ്. മറ്റുള്ളവരുടെ വികാരങ്ങളെ സംഗീതത്തിലേക്ക് വ്യാഖ്യാനിക്കുന്നതിനുള്ള ധാരാളം അഭിനിവേശമുള്ളവർ പ്രശസ്തരാണ്.

ടയ്ലർ സ്വിഫ്റ്റ്, കീന റീവ്സ്, ഷക്കീര, കർട്ട് കോബെയിൻ, ഹെൽത്ത് ലെഡ്ജർ, ഗ്വെൻ സ്റ്റീഫാനി, ജിമി ഹെൻഡ്രിക്സ്, പെനലോപ് ക്രൂസ്, ഡ്രൂ ബാരിമോർ, ഹാരിസൺ ഫോർഡ്, ഡ്രെയ്ക്ക് തുടങ്ങിയ പ്രമുഖ താരങ്ങൾ അവരുടെ കാൻസറുമായി സഹകരിക്കുന്നവരാണ്.

കാൻസർ മൂണിൽ മുൻപന്തിയിൽ വികാരങ്ങളെ കൊണ്ടുവരുന്നു. തീരുമാനമെടുക്കുമ്പോൾ പ്രോസസ്സിംഗ് വസ്തുതകളും വിശദാംശങ്ങളും വരുമ്പോൾ യുക്തിയും യുക്തിയുമുപയോഗിച്ച് അസ്വസ്ഥതയുണ്ടാകാം.

മെർക്കുറി ഇപ്പോൾ കാൻസർ ആണ് 2019 ജൂൺ 26. ഗതാഗത, ബന്ധിപ്പിക്കൽ, നിങ്ങൾ മറ്റുള്ളവരുമായുള്ള ബന്ധം നിങ്ങളെ പ്രകടിപ്പിക്കുന്ന രീതി, പ്രത്യേകിച്ചും പരസ്പരം ബന്ധപ്പെട്ട.

ചന്ദ്രൻ മനസ്സിനോടുള്ള ബന്ധത്തിൽ ആണെങ്കിലും, അമ്മയും വൈകാരിക ഊർജ്ജത്തിന്റെ മൂർച്ഛവും, മനസ്സിൻറെ പ്രവർത്തനവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. കാരണം, ആശയവിനിമയം നടത്താൻ നിങ്ങൾക്ക് ആശയവിനിമയം നടത്താൻ കഴിയും, നിങ്ങൾക്കറിയേണ്ടത് എങ്ങനെ, നിങ്ങളുടെ വാക്കുകൾ വിവേകപൂർവം പരിഗണിക്കുക.

ബന്ധം: ജ്യോതിഷത്തിൽ എല്ലാ സോഡിയാക് സൂചനകൾക്കും ദൈനംദിന ജാതസ്, ടറോട്ട് ആൻഡ് ന്യൂമറോളജി പ്രവചനങ്ങൾ, ജൂൺ 5, 2019

ഒരു ചാന്ദ്ര കാൻസർ മനസ്സ് സുരക്ഷിതത്വത്തിന്റെ ആവശ്യകതയാണ്. ജനങ്ങളും വസ്തുക്കളും ഊഷ്മളമാക്കാൻ ഒരു സ്ഥലം കണ്ടെത്തുന്നു, ജീവിക്കുവാനുള്ള വിശ്വസ്തതയുടെയും ഉത്തരവുകളുടെയും ഒരു വശം. അവർ എവിടെയാണെങ്കിലും അവർ മറ്റ് സ്ഥലങ്ങളിൽ തിരയുന്നതായി കണ്ടെത്തുകയാണെങ്കിൽ.

ഇന്നത്തെ കാൻസർ മൂൺ കൺജങ്ക്ഷൻ മെർക്കുറി, അതിനാൽ പരിചയവും പുതിയ അനുഭവങ്ങളും കൊണ്ട് കൂടുതൽ ആകർഷണീയമായ രീതിയിൽ ആളുകൾക്ക് ദൃശ്യമാകാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. ആത്മാർത്ഥതയോടെ ചിന്തിച്ചില്ലെങ്കിൽ വാക്കുകൾ പരുഷമായും പരുഷമായും പ്രകടമായി വരാം.
ചന്ദ്രൻ മൂലം, അജ്ഞാതമായ ഒരു വാദത്തെ ഉണർത്താൻ എളുപ്പമാണ്, ചന്ദ്രൻ യുറാനസിനു യോജിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുമ്പോൾ, നിങ്ങളുടെ വ്യക്തിജീവിതത്തിൽ എന്തുമാത്രം വൈരുദ്ധ്യമുണ്ടെന്ന് തോന്നുകയാണെങ്കിൽപ്പോലും ഒരു സമാധാനം ഉണ്ടായിരിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കും. ലോകം ഇപ്പോൾ നിങ്ങളിൽ നിന്ന് ആവശ്യപ്പെടുന്നു.

കൂടുതൽ കണ്ടെത്തുന്നതിന്, ജ്യോതിഷ പ്രകാരം, നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി എന്താണെന്നറിയാൻ താഴെ നിങ്ങളുടെ സൂചിക് ചിഹ്നത്തിനായി തിരയുക. ഇന്ന് നിങ്ങളുടെ ജാതകമാണ്, ബുധൻ, ജൂൺ 5, 2019, കൂടാതെ ഒരു ടാരോട്ട് കാർഡ്.

ഏരിയ (മാർച്ച് 21 – ഏപ്രിൽ 19)

ടാരറ്റ് കാർഡ്: ദി ലവേഴ്സ്

കുടുംബവുമായും സുഹൃത്തുക്കളുമായും ബന്ധപ്പെട്ട് സൃഷ്ടിച്ച വീട്, ഓർമ്മകൾ എന്നിവയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട വികാരങ്ങൾ ഇന്ന് സ്വയം അവതരിപ്പിക്കാൻ കഴിയും. പുതിയ ബന്ധം രൂപപ്പെടുത്തുന്നതിനോ സുരക്ഷ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനോ ഉള്ള ആഗ്രഹം ഇന്ന് വരാനിരിക്കുന്നതേയുള്ളൂ. നിങ്ങളുടെ ശാരീരിക പരിതസ്ഥിതിയിൽ ഉൾപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന ഒരു വികാരം അനുഭവിക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്ന എന്തെങ്കിലും ചെയ്യുക. ഒരു മെഴുകുതിരി വെളിച്ചം. നിങ്ങൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ചില സംഗീതം സജ്ജമാക്കുക, അല്ലെങ്കിൽ ലോകവുമായി വീണ്ടും ബന്ധം നിലനിർത്താൻ പ്രകൃതിയിൽ നടക്കുക.

ബന്ധം: എങ്ങനെ 2019 നിങ്ങളുടെ ജ്യോതിഷം ന് ഏറ്റവും മികച്ച മാസം ആയിരിക്കും, ഓരോ ജ്യോതിഷം

ടറൂസ് (ഏപ്രിൽ 20 – മേയ് 20)

ടാരറ്റ് കാർഡ്: ദി ഹൈറോഫന്റ്

നിങ്ങളുടെ ചിന്തകൾ, ആശയങ്ങൾ, വികാരങ്ങൾ എന്നിവ പങ്കുവയ്ക്കുന്ന സമയത്ത്, നിങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ ഹൃദയത്തിൽ പുഞ്ചിരി തൂക്കിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നതുപോലെ തോന്നിയേക്കാം, പക്ഷേ നിങ്ങൾ ചിന്തിക്കുന്നതിനേക്കാൾ നിങ്ങളുടെ വികാരങ്ങൾ മറച്ചുവെക്കുന്നു. ഇന്നത്തെ ആവശ്യങ്ങൾ, ആഗ്രഹങ്ങൾ, ആഗ്രഹങ്ങൾ എന്നിവയെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ കൂടുതൽ തുറന്നത് ആവശ്യമാണ്. നിങ്ങളുടെ സൂചനകൾ ദിവസംപോലെ സമർത്ഥമായി തോന്നാമെങ്കിലും, നന്നായി മനസിലാക്കുന്നവർക്ക് പോലും നിങ്ങളുടെ മനസ്സിനെ വായന എളുപ്പമാവില്ല.

ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു: അൾട്ടീരിയസ് ടെറസ് കോമ്പാറ്റിബിലിറ്റി ഗൈഡ്: അണ്ടർലാസ്റ്റിക് ലൗ ആന്റ് റിലേഷൻഷിപ്പ്സ്

ഗെമിനി (മേയ് 21 – ജൂൺ 20)

ടാരറ്റ് കാർഡ്: തൂക്കിക്കൊല്ലപ്പെട്ട മനുഷ്യൻ

ചിലപ്പോഴൊക്കെ ഏകാന്തതയുടെ ലോകത്തിലെ ജീവിതം ചിലപ്പോഴൊക്കെ നിങ്ങൾക്ക് ഏകാന്തതയെക്കുറിച്ച് അറിയാൻ കഴിയും. മൂല്യത്തെ ഉൾക്കൊള്ളിക്കുന്ന വികാരങ്ങൾ, നിങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിലെ വൈകാരിക കണക്കിന് വസ്തുക്കൾ എന്നിവ എന്താണ് എന്ന് ഓർമ്മിക്കേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്. ഓർമ്മകൾ നൽകുന്നത് എന്തും നിങ്ങൾ നിധിയിലാണെങ്കിൽ. നിങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിലെ ഇനങ്ങൾക്ക് അർത്ഥം നഷ്ടപ്പെട്ടുവെന്ന് നിങ്ങൾ കരുതുന്നുണ്ടെങ്കിൽ, ഇന്ന് അവരുമായി പുതിയ ഓർമകൾ സൃഷ്ടിക്കാനുള്ള സമയമായിരിക്കാം.

ബന്ധം: ഈ ആഴമേറിയ, ശൈശവരായ മനുഷ്യർ തികച്ചും വിശദീകരിക്കുന്ന ജെമിനി റാഡിയാക് സൈനിൻ

ക്യാൻസർ (ജൂൺ 21 – ജൂലൈ 22)

ടാരറ്റ് കാർഡ്: ജസ്റ്റിസ്

ഇന്നത്തെ ആത്മീയ നിലയിൽ നിങ്ങൾക്ക് എന്തു തോന്നുന്നു, നിങ്ങൾ എന്ത് ചിന്തിക്കുന്നു എന്നത് പരസ്പരബന്ധിതമാണ്. വികാരങ്ങൾ യുക്തിക്കു നിരക്കുന്നതാവാം, അത് ആശയക്കുഴപ്പത്തിലാക്കാം, പക്ഷേ നിങ്ങളുടെ ഹൃദയം മനസിലാക്കിയത് നിങ്ങളുടെ ഹൃദയത്തിൽ നിന്ന് മനസിലാക്കാൻ കഴിയുന്നതായിരിക്കാം. ചിന്താശൂന്യമായ വികാരങ്ങൾ ഊർജ്ജസ്വലമാക്കാനുള്ള സമയം കണ്ടെത്തുക.

ബന്ധം: ജ്യോതിഷവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഏറ്റവും ആധികാരികമായ വ്യായാമം

ലിയോ (ജൂലൈ 23 – ആഗസ്റ്റ് 22)

ടാരറ്റ് കാർഡ്: വിധി

മുൻകാല അക്ഷരമോ കാമുകിയോ ഓർമ്മയിൽ അല്ലെങ്കിൽ ഏറ്റവും അപ്രതീക്ഷിത സ്ഥലത്ത് (ഓൺലൈനിലൂടെയോ വാചകത്തിലൂടെയോ) നിങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിലേക്ക് തിരികെ വരാം. പഴയ മുറിവുകൾ ഹാഷ് ചെയ്യാൻ പ്രേരിപ്പിക്കുക. പകരം, ഇത് അടച്ചുപൂട്ടാനുള്ള ഒരു അവസരവും മുൻകാലങ്ങളിൽ നിങ്ങൾ ഉപേക്ഷിച്ചതിനേക്കാൾ ശക്തമായി നീങ്ങാൻ ഒരു കാരണവും അനുവദിക്കുക.

ബന്ധം: ജ്യോതിഷിയുടെ സിംഹം രാശി രാജാവിനെ സൃഷ്ടിക്കുന്ന ലിയോ ജ്യോസ്കോപ് അടയാളം

VIRGO (ഓഗസ്റ്റ് 23 – സെപ്റ്റംബർ 22)

ടാരറ്റ് കാർഡ്: ചക്രവർത്തി

കൂട്ടായ്മകൾ ധാരാളം ആശയങ്ങളും ചിലപ്പോഴെല്ലാം രഹസ്യങ്ങളും പങ്കുവയ്ക്കാൻ കഴിയും, പക്ഷെ നിങ്ങൾക്ക് ഭാരം ആരംഭിക്കാൻ താൽപ്പര്യപ്പെടുമ്പോൾ ഭയം ഭയപ്പെടുമ്പോൾ ഭയപ്പെടാവുന്ന നിമിഷങ്ങളിൽ ലഭിക്കും. ഒരു സുഹൃത്ത് ആശങ്കകൾ ആശയവിനിമയം നടത്തുന്നെങ്കിൽ, അവർ നിങ്ങളുടെ മികച്ച താൽപ്പര്യങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി കാത്തിരിക്കുകയാണെന്ന് തിരിച്ചറിയുക. നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ളപ്പോഴെല്ലാം നിങ്ങളുടെ പിറകിൽ ആളുകൾ കണ്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഓരോ ദിവസവും നിങ്ങൾക്കാവില്ല, ചിലപ്പോൾ നിങ്ങൾക്കത് ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ അത് അങ്ങനെ ചെയ്യും.

അനുബന്ധം: കന്യഗോഡ് വരാൻ പോകുന്ന അൾട്ടിമേറ്റ് ഗൈഡ് – ഏറ്റവും താഴേക്കുള്ള ഭൂമിയുടെ ഉപഗ്രഹം ജ്യോതിഷം

LIBRA (സെപ്റ്റംബർ 23 – ഒക്ടോബർ 22)

ടാരോട് കാർഡ്: പെന്റക്കിക്സ് ഏഴ്

കഠിനാധ്വാനം ഇന്ന് ഓഫർ ചെയ്യുന്നു. നിങ്ങളെ മനസിലാക്കുന്നതും അംഗീകരിക്കപ്പെട്ടതും നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നതും അവരുടെ പ്രൊഫഷണൽ നേടുന്നതിന് നിങ്ങളെ ബഹുമാനിക്കുന്നതും നിങ്ങൾ ആദരിക്കേണ്ടതുമായ ആഗ്രഹം നിങ്ങൾക്ക് അനുഭവപ്പെട്ടേക്കാം. നിങ്ങൾ ഒരു പുതിയ നേതാവിൻറെ നേതാക്കളിലേക്ക് മാറുന്ന പ്രക്രിയയിലായിരിക്കാം, നിങ്ങളുടെ വൈദഗ്ധ്യവും വൈകാരികവുമായ ഇന്റലിജൻസ് പോസിറ്റീവ് രീതിയിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കാനുള്ള ഒരവസരമാണിത്.

ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു: ഈ സമാധാനപരവും ബൌദ്ധികരായ ആളുകളും വളരെ നന്നായി വിശദീകരിക്കുന്ന തുലാ സൈദ്ധാന്തിയെക്കുറിച്ചുള്ള വസ്തുതകൾ

സ്കോർപിയോ (ഒക്ടോബർ 23 – നവംബർ 21)

ടാരോട് കാർഡ്: പെന്റക്കിസ് കിംഗ്

നിങ്ങൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ നിങ്ങളുടെ ആവേശവും ലക്ഷ്യവും വീണ്ടെടുക്കാൻ ചിലപ്പോൾ എല്ലാ ദിവസവും ഒരു ചെറിയ ഇടവേള വേണം. നിങ്ങൾ സാധാരണമായി ചെയ്യുന്നതിൽ നിന്നും ഒരു ചെറിയ ഇടവേള ലഭിക്കാൻ അവസരം ഉണ്ടെങ്കിൽ, അവസരം കൈവിട്ട് നിങ്ങളുടെ മനസ്സിനെയും ആത്മാവിനെയും പുതുക്കിയെടുക്കുന്നതിലൂടെ നിങ്ങളുടെ വിശ്വാസവും ജോലിയുടെയും സ്നേഹം പൂർണ്ണ ഊർജ്ജത്തോടെ നൽകുന്നതാണ്.

ബന്ധപ്പെട്ടത്: ഏറ്റവും കൂടുതൽ തീവ്രമായ ജ്യോതിഷത്തിൽ അടയാളപ്പെടുത്താൻ, സ്കോർപ്പിയോ രാശിചക്രം അടയാളപ്പെടുത്തൽ

സഗൈത്രിരിസ് (നവംബർ 22 – ഡിസംബർ 21)

ടാരറ്റ് കാർഡ്: ദി ഫൂൾ

നിങ്ങളുടെ മനസ്സിലുള്ളത് പങ്കുവയ്ക്കുന്നതിനുള്ള അവസരം നൽകാം. നിങ്ങൾ ശരിയായ വാക്കുകളുമായി പോരാടുന്നത്, ബന്ധത്തെക്കുറിച്ചോ, അതിൽ എവിടെയെങ്കിലും അത് ശ്രദ്ധിക്കണം. ഒരു പുതിയ തരം ഇന്ദ്രിയബോധവും ബന്ധവും കെട്ടിപ്പടുക്കാൻ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്ന അർത്ഥത്തെ ആശയവിനിമയം ചെയ്യുന്നത് ബുദ്ധിമുട്ടായിരിക്കും, എന്നാൽ പ്രക്രിയയെ ബഹുമാനിക്കാൻ സമയമെടുക്കുന്നതിനുള്ള ശ്രമം.

ബന്ധം: 20 ധനുരാശികൾ സ്ത്രീകളെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ അറിയേണ്ടതുണ്ട്

കാപ്രിക്ക്ൺ (ഡിസംബർ 22 – ജനുവരി 19)

ടാരോട് കാർഡ്: അഞ്ചു പെന്റക്കിൾസ്

മൂല്യത്തിന്റെ ഒരു ബന്ധം നിങ്ങൾക്ക് വീട്ടിലെ ഓർമ്മകൾ കൊണ്ടുവരാം, ഒരു പുതിയ പങ്കാളിത്തവും നെറ്റ്വർക്കിനും ഒരു അവസരം നൽകും, അത് സുരക്ഷിതവും, ഉദ്ദേശവും, സ്വാധീനം ചെലുത്തുന്നതുമായ ഒരു ബന്ധം നൽകുന്നു.

ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു: ഈ താഴേക്കുള്ള ഭൂമി, അത്ഭുതകരമായ ആളുകൾ വിശദമായി വിവരിക്കുന്ന മൺകണക്കിൽ രാശിചക്ര സൂചകങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള വസ്തുതകൾ

അക്വാറിയസ് (ജനുവരി 20 – ഫെബ്രുവരി 18)

ടാരറ്റ് കാർഡ്: ക്യൂൻസ് ഓഫ് ക്യൂൻസ്

ഇന്നത്തെ ഗ്രഹശക്തി നിങ്ങളുടെ മനസ്സിന്, ശരീരത്തിനും, ആത്മാവിനും ഗുണം ചെയ്യുന്നതിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനങ്ങളെയും തിരഞ്ഞെടുപ്പുകളെയും ബന്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് ശക്തമായ ഒരു ആവശ്യം ഉണ്ടായിരിക്കും. അങ്ങനെ നിങ്ങളുടെ ആരോഗ്യത്തെ പിന്തുണയ്ക്കുകയും നിങ്ങളുടെ ഭവനത്തോടുള്ള ദയയും സ്നേഹവും പാലിക്കുകയും ചെയ്യുക. നിങ്ങളുടെ ഊർജം കെട്ടിപ്പടുക്കുന്നതും സ്നേഹത്തെ കുറിച്ചു ആശയവിനിമയം നടത്തുന്ന രീതിയിൽ സ്വയം പോറ്റുന്നതുമായ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുക.

ബന്ധപ്പെട്ടത്: അക്വാറിയസ് രാശിചോദക സൂചനയെക്കുറിച്ചുള്ള സ്പഷ്ടമായ വസ്തുതകൾ ഈ അനുകമ്പയുള്ള, ബുദ്ധിജീവികളെ വിശദീകരിക്കുക

പിസികൾ (ഫെബ്രുവരി 19 – മാർച്ച് 20)

ടാരറ്റ് കാർഡ്: വാളുകൾ എട്ട്

ജീവിതത്തിന്റെ പ്രക്രിയയുമായി വീണ്ടും ബന്ധിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള പുതിയ മാർഗങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് അറിയാം, ഇന്ന് നിങ്ങൾക്ക് സന്തോഷം. പ്രകൃതിയിൽ ആത്മീയമായി അനുഭവപ്പെടുന്ന അനുഭവങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുക, നിങ്ങളില്ലാത്ത ഒരു ഇമേജ് എടുക്കാൻ നിർബന്ധിതരാകരുത്. നിങ്ങൾക്ക് അഭിമാനിക്കാതിരിക്കുക.

ബന്ധം: ഈ ജ്ഞാനത്തെ വിശദീകരിക്കാനുള്ള മീമാംസ ജാതകം അടയാളങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള വസ്തുതകൾ, പഴയ ആത്മാവ് തികച്ചും

ആര്യ ഗ്മിത്തെര്, എം എസ്, മ്ഫ, എഴുത്തുകാരൻ, .ദാനീയേല് ജ്യോത്സ്യം ഇഴുകിച്ചേർന്നു സംഭവങ്ങൾ മൂടുന്നു യൊഉര്തന്ഗൊ ന്റെ രാശികൾ & ആംഗലേയം എഡിറ്റർ ആണ്. ചൊവ്വാഴ്ചകളിൽ 10:20 ന് ENTango ന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പേജിൽ അവൾ തത്സമയം സജീവമാണ്. ടാരോട് കാർഡ് വായിക്കുന്നതും നിങ്ങളുടെ രാശിചിഹ്നത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നൽകുന്നതും EST ആണ്. കൂടുതൽ ഫെയ്സ്ബുക്കിൽ അവളെ കണ്ടെത്തുക .